Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

giaophuong

Xe điện
Cụ Bát: Cụ bị đau bụng chắc do ăn cái gì đấy chứ không phải tại em đâu nhé,oan em lắm.
Cụ Giày:đôi khi ngất lâu cũng là "kỹ thuật" để có Time nghỉ ạ.

mazda929

Xe tăng
Cái ảnh nì ...nhà cháu nhìn cụ giáo lom lom giống NSND Hải Điệp đóng trong phim chuyện nhà mộc....nhà cháu đọc văn của cụ mà cứ phì cười ở văn phòng lại tưởng nhà cháu nt với bồ thía có chít k chứ nị....nhà cháu phê bình cụ giáo viết văn là hay chửi thề đấy nha....nhưng k hiểu sao đọc k tục mà lại còn rất có duyên mới chít.....nhà cháu chúc cụ giáo chân cứng đá mềm để đi nhiều và phọt nhiều bài hay ợ...:))

giaophuong

Xe điện
Cái ảnh nì ...nhà cháu nhìn cụ giáo lom lom giống NSND Hải Điệp đóng trong phim chuyện nhà mộc....nhà cháu đọc văn của cụ mà cứ phì cười ở văn phòng lại tưởng nhà cháu nt với bồ thía có chít k chứ nị....nhà cháu phê bình cụ giáo viết văn là hay chửi thề đấy nha....nhưng k hiểu sao đọc k tục mà lại còn rất có duyên mới chít.....nhà cháu chúc cụ giáo chân cứng đá mềm để đi nhiều và phọt nhiều bài hay ợ...:))
Em là em cứ nôm na ,có sao nói vậy thôi mà,cảm ơn Cụ.

giaophuong

Xe điện
Kể tiếp..
Sau khi ngất đi,không biết gì nữa ,khi tỉnh dậy ,em thấy mình đang nằm ở Trạm xá của Trung Tâm Đào Tạo ,với lời nhắn: "Thứ Hai hãy nghỉ học cho bình phục hẳn" .Thế là Thứ Hai ,em ở nhà ,sang bên Trung Tâm chơi.Làm kiểu ảnh kỷ niệm với cậu người Kiếc Ghi Kiixtan.

Cũng đã lâu không chơi Thể thao ,làm mấy séc Bóng bàn cho đỡ "buồn tình"

Chơi suốt cả ngày ,đến khi "con kia" đi học về ,trong lúc chờ cơm,nó xem xem cái gì đó,chắc là mai lớp lại được tổ chức đi tham quan.

Rồi,có đồ ăn rồi ,chiến thôi...

Bữa ăn hàng ngày của em: Đùi Gà (hoặc Cừu) ,Trứng (Rán hoặc luộc) ,Khoai tây rán ,Thịt Bò.....(tuyệt nhiên không có thịt Lợn nhé)

Ông này là Người Phụ trách việc ăn ,ở của Học viên (chủ yếu là người nước ngoài)

giaophuong

Xe điện
Em đã tưởng em là Học viên già nhất ,hóa ra có Ông này còn già hơn ,hehe,Ông này học xong chắc về nước lĩnh sổ Hưu là vừa vặn.

Ông bạn này là Lớp trưởng lớp em ,người Xu Đăng,đang học trong lớp mà ĐT từ nước nhà gọi sang là đang có bắn nhau bùm bùm trước cửa nhà...khiếp quá.

Ông Xu Đăng và mấy ông Trung Á(thuộc Liên Xô cũ,chẳng nhớ nước gì)

Chủ yếu là Du lịch Ấn Độ miễn phí,chẳng học hành gì...hehe.

Con bé này trong trang phục Đạo Hồi có vẻ hợp (nhưng phải là trang phục của Nam mới ngon)

Pro_pe

Xe điện
Đợt vừa rồi cụ Giáo có đi thăm đền Akshardham không ạ?

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
2 tuần là nhiều rồi đới