Các bể bơi tại HN

nhatcau

[Tịch thu bằng lái]
Em hay bơi ở Thắng Lợi , vừa bơi lại có thể tập đựoc đề pa lên dốc , chỗ đỗ xe thoải mái , trên đường đi bơi về có thể lượn hồ ngắm các bạn nữ xinh .
Giá vé thì có 40.000 VND
Bể không to lắm
Toàn người đoàng hoàng hoặc bọn Nga ngố.
Thỉnh thoảng có mấy bạn thanh niên xăm mình vằn vện.
Chân dài lâu lâu mới có.
Đồ ăn thì chỉ có khoai , xúc xích to như ...và bia .
Em hay bơi vào chủ nhật.

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
em chỉ thi thoảng bơi trong bán đảo linh đàm ..giá vé năm nay hình như là 15k thỉ phải ..từ đầu mùa hè chưa đi lần nào nên chả up đc. tin gì ( à quên gọi là đi tắm thôi vì ko biết bơi )

HVB

Xe tăng
em chỉ thi thoảng bơi trong bán đảo linh đàm ..giá vé năm nay hình như là 15k thỉ phải ..từ đầu mùa hè chưa đi lần nào nên chả up đc. tin gì ( à quên gọi là đi tắm thôi vì ko biết bơi )
Cá vàng mà lại ko biết bơi à mợ?

Em là em thích nhất bơi "tiên" ở sông Hồng. Có điều để ra đc đó thì cũng hơi xa :)

thuyketcau

Xe máy
e chỉ kết mỗi Mỹ Đình thôi vì ở đó nước sạch ko bị va chạm giới tính mà cũng chả có cá vàng hay cá chép
nước trong sạch k có mùi có bể tập bơi riêng
có bể dành cho lũ trẻ riêng
có bể sâu 2m dành cho người biết bơi
mà bể sâu 2m fải biết bơi mới đc xuốgn chứ ko lộn nhộn , có đường bơi nam & nữ riêng
riêng bể trong nhà thì sâu hơn với mô hình lòng chảo
bơi tầm 17h30 là ca cuối - bơi xong khoảng 19h :) fóng xe ra ngoài mát và ko khí trong lành .... nói túm lại là fê
nhân viên fục vụ ở đấy cũng rất dễ chịu , mọi thứ đều rất sạch sẽ
Ô cái mợ này kết giống em thế ...........:P

oops_oao

Xe buýt
EM XIN GIỚI THIỆU VỚI CÁC BÁC MỘT BỂ BƠI CÓ THỂ NÓI LÀ NHẤT . nẾU ĐÚNG XIN VÀI LY VOTE KE NHÁ .
ĐÓ LÀ BỂ BƠI TRONG KHU CIPUTRA . GIỮA G2 ,G3 VÀ BỂ GIỮA E4, E5 .
GIÁ NĂM NGOÁI LÀ 25K , NĂM NAY VẪN THẾ
GIÁ ĐÃ BAO GỒM XÔNG KHÔ , XÔNG ƯỚT VÀ SAUNA VÀ TẤT NHIÊN LÀ TỰ LÀM KO CÓ NHÂN VIÊN LÀM HỘ .
TRONG NÀY LÀM RA ĐỂ PHỤC VỤ CƯ DÂN TẠI ĐÂY NÊN NƯỚC RẤT SẠCH VÀ TOÀN TẦNG LỚP HIGH CLASS .
VÀ THƯỜNG Ở ĐÂY RẤT VẮNG VÌ ÍT NGƯỜI BIẾT ĐẾN ,
VÀ LỄ TÂN THỈNH THOẢNG NÓ HỎI LÀ Ở ĐÂU ĐẾN ( LÚC ĐÔNG QUÁ THÌ NÓ HỎI ĐỂ HẠN CHẾ NGƯỜI VÀO ) , THÌ CỨ BẢO LÀ KHÁCH CỦA NHÀ NÀO ĐÓ ....
TỐT NHÁT LÀ QUEN AI Ở KHU NÀY , NHỜ HỌ MUA CHO VÉ THÁNG , NGON BỔ RẺ . EM THỀ . EM NÓI ĐIEU EM CHẾT .
NĂM NGOÀI EM TOÀN BƠI Ở ĐÂY

Hyundai-motoR

Xe tăng
Hi...hi.....em phá ngang các bác 1 tí. Bể bơi sạch không bằng môi trường sạch đâu ạ, em hay cho cháu bé đi bơi ở bể GTC Ngọc Khánh (nước muối nóng) cho trẻ con đỡ ốm, mười mấy buổi thì không sao hôm trước tự dưng có mấy cô cave bân bẩn bơi bên cạnh 2 bố con, gần 1 tuần nay 2 bố con vẫn còn bị ngứa. Tự nhiên đâm sợ đi bơi.
Em cũng hay bơi bể NgọcKhanh ..nước tạm gọi là sạch hơn các bể khác . Hôm nào cũng làm vệ sinh rất kĩ vào cuối buổi . Cơ mà thi thoảng cũng lọt mấy em cave thật:redface:
Giá : 45K

Bể KS Deawoo thì Very Good (l)
Nước sạnh, môi trường cũng clean vì toàn Vip ..nước sâu khoảng 1,3m có đầy đủ các dịch vụ đi kèm ..sauna massge..
Giá vé 90$/month
Tuy nhiên các bác nhờ người quen ở các ngân hàng mua ưu đãi 90$/6month (l)(l) cực rẻ luôn

lpcuong

Xe máy
Có lẽ bể bơi này chưa có trong danh sách:

1. Tên Bể bơi - loại bể bơi (bốn mùa hay 1 mùa) - Bể bơi trong nhà , chắc là cả 4 mùa thôi.
Địa chỉ : Bể bơi trong khu FandF Club, địa chỉ : 493 Trương Định (gần ngã ba rẽ vào phố Tân Mai), đường Trương Định một chiều từ phía Đuôi Cá lên Chợ Hôm.
2. Giờ mở cửa: cả ngày
3. Giá vé: 25.000 VNĐ
Các thông tin khác nếu có: bể này bơi mua đông thì tuyệt, mua hè thì hơi phí tiền
4. Có chỗ để ôtô: thoải mái luôn lại còn không mất tiền vé gửi xe (xe đạp và xe máy lại mất tiền trôgn xe !)
5. Kích thước bể: 20x50m (không chắc lắm)
6. Lịch thay nước: lọc tuần hoàn.
Em toàn ra đó bơi mua đông, còn mua hè thì vào bể bơi ở Bán đảo Linh đàm cho rẻ, hehe. Ở Bán đảo Linh đàm có bể cho người lớn (1m4~1m8) còn ở Bắc Linh Đàm chỉ có bể cho trẻ con (đối diện bãi gửi xe oto)

pinky

Xe đạp
1. Bể Tây Hồ - chỉ mở cửa vào mùa hè.
2. Nằm trong khách sạn Tây Hồ trên đường gì quên rồi, song song với đường xuống phủ Tây Hồ.
3. Giá 15k
4. Chỗ đậu xe thỏai mái, mất tiền 5k.
5. Giờ mở cửa : 5h đến 21h.
6. Kích thước bể : Chịu, trong này có 2 bể, một cho người lớn, một cho trẻ em.
7. Lịch thay nước : Chịu.
Ngoai be boi Tay ho, Bac co biet be boi nao gan khu vuc Ngoc Khanh ko?

pinky

Xe đạp
Be boi nay duoc ha Bac'. Nha em ngay gan day ma chua di boi be do bao gio.

pinky

Xe đạp
Hai cai be boi nay cung duoc day cac Bac nhi

HVAutoGlass

Xe hơi
Bể Asian bây giờ đã là 40.000 đ 1 vé vào cửa rồi, bơi thoải mái bao giờ oải thì ra. Ở trên đấy bơi thì ít mà uống bia thì nhiều, đồ ăn ngon, nhiều longleger. :)
dạ cái bể này bay gio len 60k / đồng chí rùi các bác ơi

HVAutoGlass

Xe hơi
Bể ở Làng Quốc tế Thăng Long bơi có đc không bác ?? em đc tặng mấy cái vé bơi ở đó là chưa đi đc hic... ở HN có bể nào đc bơi theocái kiểu cởi trần không mặc quần không các bác ??:21::))
bác ra bãi tắm tiên sông Hồng- quá nổi tiếng . em cũng thèm lắm nhưng ngày cầy xong cũng hơn 6h tối ra đấy về thì muộn quá

lpcuong

Xe máy
Đúng là bể bán đảo Linh Đàm lên giá gấp rưỡi rồi:'(. Em cũng hay ra đó, nhưng mà dạo này xem đá bóng suốt đêm, lấy sức đâu mà bơi. Chờ sáng 7, bác sẽ thấy em tất cả các buổi sáng sớm ở bể này. Hay là off 1 phát dưới nước cho đó độc đáo nhể:))

mrbun

Đi bộ
Các bác update giá chậm quá !
1. Bể Tây Hồ - trong KS Tây Hồ
Bơi 1 mùa hè thôi - giá là 30000.
2. Bể bơi nước mặn - trong khách sạn Quân đội - Phạm Ngũ Lão
Bơi 4 mùa - giá là 60000.
3. Bể bơi Làng quốc tế Thăng Long - Cầu Giấy
Bơi 1 mùa hè thôi - giá 25000.
4. Bể bơi Asian - khách sạn Asian - Đường Chùa Bộc.
Bơi 1 mùa - giá 50000
5. Bê bơi khu thể thao dưới nước - Mỹ Đình
Bơi quanh năm - 40000.:)):)):))

axela

Xe tải
Có lẽ bể bơi này chưa có trong danh sách:

1. Tên Bể bơi - loại bể bơi (bốn mùa hay 1 mùa) - Bể bơi trong nhà , chắc là cả 4 mùa thôi.
Địa chỉ : Bể bơi trong khu FandF Club, địa chỉ : 493 Trương Định (gần ngã ba rẽ vào phố Tân Mai), đường Trương Định một chiều từ phía Đuôi Cá lên Chợ Hôm.
2. Giờ mở cửa: cả ngày
3. Giá vé: 25.000 VNĐ
Các thông tin khác nếu có: bể này bơi mua đông thì tuyệt, mua hè thì hơi phí tiền
4. Có chỗ để ôtô: thoải mái luôn lại còn không mất tiền vé gửi xe (xe đạp và xe máy lại mất tiền trôgn xe !)
5. Kích thước bể: 20x50m (không chắc lắm)
6. Lịch thay nước: lọc tuần hoàn.
Em toàn ra đó bơi mua đông, còn mua hè thì vào bể bơi ở Bán đảo Linh đàm cho rẻ, hehe. Ở Bán đảo Linh đàm có bể cho người lớn (1m4~1m8) còn ở Bắc Linh Đàm chỉ có bể cho trẻ con (đối diện bãi gửi xe oto)
Cái bể này cho nhiều hóa chất lắm bác, bơi xong lên gội đầu rít rìn rịt, gội 2 lần cũng chưa trơn tóc. Em đi được một hai mùa rồi em hãi luôn. Hơn nữa, một đầu bể cực nông - khoảng 50cm, bơi trườn sấp đến đầu này là tay quệt đất, mà đến đầu này rồi thì đứng cũng dở mà ngồi cũng dở. Chưa kể thành phần bơi ở bể này rất tạp.

axela

Xe tải
dạ cái bể này bay gio len 60k / đồng chí rùi các bác ơi
Các bác có để ý là bể ASEAN trước đây rất đông khách thì bây giờ ngược lại không. Giá 60k mà cái phòng thay đồ và chỗ tắm của bể bơi thì bẩn kinh khủng. Em không hiêu đứa nào làm quản lý ở đây. Vào cái phòng thay đồ của bọn nó như vào cái chuồng lợn, đất bùn, khai mù, nước chạy nhỏ giọt.

Panorama

Xe máy
em hay bơi ở bể khách sạn thắng lợi. Bể đó giá là 40K có gường nằm thoải mái, nhưng hơi nhỏ hơn bể sao mai. Được cái sạch và vắng.

axela

Xe tải
em hay bơi ở bể khách sạn thắng lợi. Bể đó giá là 40K có gường nằm thoải mái, nhưng hơi nhỏ hơn bể sao mai. Được cái sạch và vắng.
Em bơi ở Thắng Lợi từ lâu lâu lắm rồi. Nhưng bể này quá ngắn, bơi khó chịu lắm. Nói chung em thấy bể này chủ yếu dành cho bọn Tây lên phơi nắng, ngâm nước, chứ còn để bơi theo kiểu thể dục thể thao thì không ổn bác ợ.

vulcan2k10

Xe hơi
Website
vnnblog.com
Bể ở Làng Quốc tế Thăng Long bơi có đc không bác ?? em đc tặng mấy cái vé bơi ở đó là chưa đi đc hic... ở HN có bể nào đc bơi theocái kiểu cởi trần không mặc quần không các bác ??:21::))
Thưa với pác Phuong Ho là iem có bít ợ. Nó ở ngay trong phòng tắm nhà pác đó, vào bồn là okia mờ pác, pác mún thía lào là đc thía đó ngay í mờ :))