Yamaha Nozza - Đối thủ mới của Honda Lead và SYM Attila

Dzon

Xe điện
phần đuôi trông chán nhỉ? Hở hang nhiều chi tiết trông xấu

TÔN

Xe container
nếu ko nói là YAMAHA sản suất em lại tưởng xe của SYM

njnkjmdu

Xe hơi
em là nữ nhưng em rất ko thích Lead vs Attila :D
em thấy 2 xe này cứ thấp làm sao ấy, em đi mà thừa thãi chân tay
mà em xe mới ra này thiết kế nhìn không đẹp, ko sắc nét, nhìn ngơ ngơ thế nào ấy

czechonline

Xe điện
Đầu phảng phất Liberty , đuôi phảng phất SYM . Giá cả thì cũng tạm ổn , chắc cũng sẽ có vài người làm chuột bạch .

0omrsoio0

Xe máy
Trông nó cứ như liberty lai với elizabeth ý nhỉ :-<

at2011

Xe tải
Đầu phảng phất Liberty , đuôi phảng phất SYM . Giá cả thì cũng tạm ổn , chắc cũng sẽ có vài người làm chuột bạch .
Đầu liberty, đuôi mio. Nhìn qua ảnh tưởng chiều cao xe cũng tàm tạm nhưng xem thông số kỹ thuật thì thấy xe thấp quá.

gacontaplaixe

Xe tải
-Đầu xấu, đuôi xấu nhưng với thị trường VN thì chẳng biết dc. SCR hay Lead chẳng ai bảo đẹp vẫn bán chạy như tôm tươi

duyphuoc

Xe đạp
xe dành cho nữ, các cụ cứ để chị em phụ nữ nhận xét;))

tunghn

Xe hơi
So sánh các loại đuôi nè:
Đuôi Attila Elizabeth EFI:

Đuôi Yamaha Nozza

Đuôi xe Liberty:

Tất cả đều là nhái Liberty hết.Nozza cũng nhái mà Attila cũng nhái. Giờ nhái xe khác ko còn là độc quyền của SYM nữa:>

3_banh

Xe điện
Nhái hay ko quan trọng gì, quan trọng là sử dụng có điểm gì chưa phù hợp, chất lượng xe thế nào thôi, mà xe cho chị em thì hình thức mang tính quyết định.

tunghn

Xe hơi
Nhái hay ko quan trọng gì, quan trọng là sử dụng có điểm gì chưa phù hợp, chất lượng xe thế nào thôi, mà xe cho chị em thì hình thức mang tính quyết định.
Thì nhái cứ nhận là nhái, có gì đâu mà chối. Hết SYM chối giờ đến Yamaha chối.

Chất lượng xe thế nào, hình thức ra sao cứ để kết quá kinh doanh trả lời. Nhưng Vision của Honda giá rẻ thế thì em mua Vision chứ ko mua Nozza của Yamaha. Lý do là Honda thì >= Yamaha, giá lại rẻ hơn .

3_banh

Xe điện
Thì nhái cứ nhận là nhái, có gì đâu mà chối. Hết SYM chối giờ đến Yamaha chối.

Chất lượng xe thế nào, hình thức ra sao cứ để kết quá kinh doanh trả lời. Nhưng Vision của Honda giá rẻ thế thì em mua Vision chứ ko mua Nozza của Yamaha. Lý do là Honda thì >= Yamaha, giá lại rẻ hơn .
Cụ là con trai nên chọn nó khác, nozza cho chị em nên hình thức sẽ quyết định, hơn nữa cốp nozza hơn vision nhiều, mà chị em lại chọn xe có cốp rộng.

tunghn

Xe hơi
Cụ là con trai nên chọn nó khác, nozza cho chị em nên hình thức sẽ quyết định, hơn nữa cốp nozza hơn vision nhiều, mà chị em lại chọn xe có cốp rộng.
Cốp rộng thì LEAD là vô địch, mua Nozza làm gì nữa bác
Cần mẫu xe đa năng, bền, tiết kiệm xăng, giá hợp lý: Vision
Cần mẫu xe nhái Piaggio nhưng chê hàng SYM: chọn Nozza.

Máy Nozza khá yếu, kiểu dáng lại quá nữ tính ===> vậy sao chở 2 người ? Ì ạch lắm

bokeoxe

Xe tải
-Đầu xấu, đuôi xấu nhưng với thị trường VN thì chẳng biết dc. SCR hay Lead chẳng ai bảo đẹp vẫn bán chạy như tôm tươi
vì giá nó tầm vừa, vì cốp nó tiện dụng thích hợp chị em nhiều đồ,văn phòng để tài liệu và vì nó thấp :))

chưa ra chứ đừng nói đi 1 thời gian mà đã phán như thánh phán ý,bền =)) cứ hòn đá là bền ;)) ôi suy nghĩ

Chỉnh sửa cuối:

tunghn

Xe hơi
vì giá nó tầm vừa, vì cốp nó tiện dụng thích hợp chị em nhiều đồ,văn phòng để tài liệu và vì nó thấp :))

chưa ra chứ đừng nói đi 1 thời gian mà đã phán như thánh phán ý,bền =)) cứ hòn đá là bền ;)) ôi suy nghĩ

Thế cứ Yamaha hay SYM là bền ah bác ?;))

AB Fi, LEAD ra mấy năm nay rồi, bán chạy nhất mấy năm nay rồi. Em Vision này máy móc tương tự , laị có cải tiến ( AB Fi và LEAD chắc cũng có cải tiến như thế ) thì không tốt sao được bác ? Phán như thế là có cơ sở đó bác

LoideGinji

Xe điện
Thế cứ Yamaha hay SYM là bền ah bác ?;))

AB Fi, LEAD ra mấy năm nay rồi, bán chạy nhất mấy năm nay rồi. Em Vision này máy móc tương tự , laị có cải tiến ( AB Fi và LEAD chắc cũng có cải tiến như thế ) thì không tốt sao được bác ? Phán như thế là có cơ sở đó bác
Cải tiến ở đâu thế bác...?
Yamaha với SYM cũng bền lắm đó, nhiều dòng xe như Jupiter V trở thành huyền thoại của Yamaha, còn SYM thì gia công phụ tùng cho Honda nên chất lượng... miễn bàn :))

tunghn

Xe hơi
Cải tiến ở đâu thế bác...?
Yamaha với SYM cũng bền lắm đó, nhiều dòng xe như Jupiter V trở thành huyền thoại của Yamaha, còn SYM thì gia công phụ tùng cho Honda nên chất lượng... miễn bàn :))
Cò mổ con lăn gì đó, Fi thế hệ thứ 4 ---> tiết kiệm xăng hơn Click 25%

Yamaha bây giờ hầu như hết xài linh kiện Thái nên ko còn tốt như xưa nữa. Huyền thoại Ju giờ đi vào quên lãng rùi để nhường chỗ cho Exciter

SYM gia công phụ tùng gì cho Honda vậy bác ? Sao em nhìn hoài chẳng thấy phụ tùng gì cả. Bác cười lớn tiếng quá, em nghĩ bác đang chém gió thành baõ

LoideGinji

Xe điện
Cò mổ con lăn gì đó, Fi thế hệ thứ 4 ---> tiết kiệm xăng hơn Click 25%

Yamaha bây giờ hầu như hết xài linh kiện Thái nên ko còn tốt như xưa nữa. Huyền thoại Ju giờ đi vào quên lãng rùi để nhường chỗ cho Exciter

SYM gia công phụ tùng gì cho Honda vậy bác ? Sao em nhìn hoài chẳng thấy phụ tùng gì cả. Bác cười lớn tiếng quá, em nghĩ bác đang chém gió thành baõ
Yamaha giờ đang dùng tạm đồ Indo, còn lại toàn made in VN là chủ yếu. :))
Còn gia công phụ tùng thì chả có hãng nào dập tên lên sp của khách cả, khách nó kiện chết ngay :))