Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

giaophuong

Xe điện
Ấn Độ ai đi về đưa ảnh lên trông cũng rất dễ sợ nhưng lại làm thoa thức bao trái tim những người chưa được đến đó trong đó có miềng, cụ Giaophuong bẩu tiếng Anh cụ thế nhưng mình chẳng tin đâu chắc phải lưu loát ;) chờ được tiếp tục ạ
Dạ ,em lói nưu noát được 2 từ : Hê zô và Thanh ziu ạ.

giaophuong

Xe điện
Các Cụ thấy không? Tiền vé vào cửa của Người Ấn là 10 Rupi,của người Nước ngoài là 250 Rupi đây này,chơi được chưa? Gấp 25 lần,khoảng 130 nghìn vnd.

Nhưng đã cất công sang đây,Ăn chơi sợ gì mưa rơi..vả lại em làm tí tư liệu về VN chém chó nó hoành..

Vé vào cửa rẻ,khoảng vài K VND ,học sinh được đi tham quan nhiều ,hỏi làm sao HS,SV nước ngoài am hiểu Lịch sử,thôi ,chẳng nói nữa,thêm đau lòng..

Con bé này ,thấy bở ,cứ đào mãi.

[/url

Rồi Con bé này lại nhằng nhẵng đòi đi xem Chim ,mà phải Chim to cơ..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giaophuong

Xe điện
Lại Đền :

Thôi làm một cái Khu ổ chuột ở Mum Bai,nơi quay Bộ phim Triệu phú Ổ Chuột ,được gần chục giải OSKA nhé.

vumanhduy

Xe tăng
Em nghe thiên ha đồn đoán là ra đường chân phải dẵm lêm mứt bò mới là đến Ấn Độ . Cụ đã lần nào lên mứt bò chưa , nhìn đường Ấn Độ em sợ chóa :-h

27091403

Xe tăng
Cụ có thăm đc di sản Phật giáo nào ko ạ , em hóng ảnh cụ nhều :|

ruoixanh

Xe hơi
Chỗ bác ở có gần chỗ cô gái bị hấp diêm không nhỉ? Ấn độ giờ nguy hiểm lắm... he he

Ống Khói

Xe hơi
Nhiều thứ còn kém xa VN cụ nhỉ, nhất là khoản xe cộ

kentdju

Xe điện
Chết cười với cụ, vừa xem em vừa cười mấy đứa cùng phòng tưởng thằng này bị điện =))

giaophuong

Xe điện
Cụ có thăm đc di sản Phật giáo nào ko ạ , em hóng ảnh cụ nhều :|
Ấn độ là nơi ra đời của Đạo Phật nhưng chỉ có 10% dân số theo Đạo Phật ,từ Thủ đô Newdelhi tới Bodhgaya (Vùng đất Phật-nơi Thich Ca Mau Ni ngồi thiền dưới Gốc cây Bồ Đề thành Phật) xa hơn 1000km nhưng không có đường bay,chúng em phải đi tầu ,trong một đêm lạnh cắt da, cắt thịt,cùng nằm ,ngồi ,đứng.. với những người nghèo ,như Lãnh tụ Ấn Độ M .Gandi thuở trước.
Êm Demo trước ảnh Tháp Giác Ngộ ,nơi có Tượng Phật Sịn..
Ở nơi này hay và thú vị ,mời Quý Cụ ,Mợ đón xem.

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Nhà cháu cũng có thư mời đi MUMBAI liên tục của mấy hãng mà search thấy MUMBAI nó cứ Bùm bùm liên tục ở KS lớn và chỗ đông người nên nhà chãu vẫn hãi ko dám đi

giaophuong

Xe điện
Nhà cháu cũng có thư mời đi MUMBAI liên tục của mấy hãng mà search thấy MUMBAI nó cứ Bùm bùm liên tục ở KS lớn và chỗ đông người nên nhà chãu vẫn hãi ko dám đi
Lời khuyên của em là Cụ nên đi ngay,chẳng có gì phải sợ cả..An ninh Ấn Độ tốt ,mà thật ra chẳng đâu dễ chết nhất như nơi Cụ đang sống.Mumbai là thành phố mang nặng dấu ấn Thuộc địa ,đẹp và khá Văn minh,các Sao Bolywood sống và làm việc ở TP này ..em mời Cụ xem phần MumBai của em sau các phần khác.OK.
Em lai Demo cái ảnh tụi em đứng trước KS 5 Sao Tajmahah nổi tiếng Mumbai ,tụi em không thèm ở cái này ,tụi em ở cái KS có Chuột chạy,nhìn cho đỡ nhớ nhà.

giaophuong

Xe điện
Túm lại là lúc cụ sang đó thì trời lạnh hay nóng ạ? em thấy cụ trên hè - dưới đông =))
Lúc sang là 3 độ C ở Delhi ,Cụ ạ ,em mới Demo ảnh MumBai thôi mà ,MumBai và Đề Li cách nhau hơn 3000km Cụ ạ,Bây giờ Cụ ở HN măc áo Đông hay Hè?Vào SG thì mặc Hè hay Đông ?hehe
. Đặc trưng cho đàn ông Ấn Độ và Taxi xịn ở Mubai.

Phương Nga

Xe lăn
e thề là cụ giáo rất sát gái nhớ :D. ko thớt nào của cụ là thiếu món đó =))

phuongan

Xe điện
Văn cụ giáo hay quá, thấy thớt là em phải vội vào hóng :))

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Ảnh cụ đẹp quá, em oánh dấu phát để ngồi hóng tiếp

Sgdc

Xe máy
Cụ hài nhỉ!
Vào một ngày ,Sếp gọi lên bảo: Này,tiếng Anh của cậu có khá không?Sắp tới có vài suất đi học ở Ấn độ ,hoặc học về tiếng Anh ,hoặc CNTT,nhưng họ yêu cầu phải bằng C tiếng Anh đấy.Em mới trả lời:Dạ ,thưa Sếp,bằng C em chưa có,tiếng Anh em cũng không khá nhưng hôm đi Chấu Âu năm ngoái,có một Anh làm Giám đốc dự án của một Tập đoàn Gốm sứ,Xây dụng lớn nhất nhì VN ,ngồi cạnh em trên máy bay còn phải hỏi em:Này ,muốn xin cốc nước lọc thì nói thế nào nhỉ? Em bảo "Oát tờ" (mệ,nghe chuối quá) ,Sếp kia cũng nhắc lại y chang ,thế là cô phục vụ liền mang ra Ly nước,Sếp kia khoái quá bảo em :Cậu giỏi Tiếng Anh nhỉ.Hô hô.
Rồi em đi phỏng vấn ở SQ Ấn Độ,thằng phóng vấn em ngu lắm nhé,nó nói em không hiểu đã đành ,mà em nói nó cũng không hiểu gì mới lạ ,sao nó dốt thế nhỉ.Thế rồi em chỉ hiểu mỗi từ nó nói cuối cùng là "OK" mà trông mặt nó buồn rười rượi..
Rồi em cũng có vida ,có vé bay..Hôm chia tay Vợ con,người thân thật là đẫm lệ..Bà chị đại gia nhét vào túi 1KUSD,ông Bố già đã ngót 80 cho hẳn 100USD vào cái túi con con ,dặn em phải đeo trước ngực..Rồi máy bay cất cánh,em cứ ngoái ra cửa nhìn Vợ yêu ,hẹn 2 tháng nữa trở về..

http://n
Lạ quá ,sao không up được ảnh nhỉ