Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

Huỳnh Bảo

Xe hơi
Màu xanh rêu, kính bấm, kính chỉnh điện, lock điện, tay lái trợ lực gật gù, xe cơ quan sử dụng, đồng sơn zin 85% - xe tuyệt đẹp !
Giá 75 triệu ! Các bác thấy hợp lý không? cho em xin tý ý kiến nhé ! (thằng em định "cưới"):D

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
giá thế là lấy được bác ạ. Em cũng đang đi em này

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
phụ tùng của loại này hơi dắt một chút nhưng bền.

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
em này chạy đường trường sướng lắm bác ạ, rất đầm xe. Em lái thử FIAT Albea 1.6 mới tinh vẫn không đằm bằng Temp

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
bác Leica câu kinh quá
giá đo theo em nghĩ là mua dc vì chưa đến 5k$ dù rằng em khnog6 biết hình dáng nó như thế nào?:D

vietle

Đi bộ
Giá này phải đạt 2 điều kiện:
1/ Côn số phải còn cứng, không rơ.
2/ Ga-ran-ti mở điều hoà máy không bị rung.

Nếu có hiện tượng trên, kịch trần 60 triêu.

superdream

Xe buýt
Cho e hỏi giá xe Fiat Doblo các bác ơi

Tự nhiên em thấy càng nhìn e này càng thấy hay hay, cho dù trước thấy nó cứ thế nào ây..chả biết nữa buồn cười lắm
Đúng là thời trnag kiểu ý, càng để lâu càng thấy hay, lại ko bị tụt hâu.
Dạo này thấy trên rao vặt nhìu bác rao bán đời 03 or 04 mà chỉ ~ 10-11k mà thấy hãng báo giá vẫn ~ 24k ko hiểu như thế nào (hay là máy móc, phụ tùng có vấn đề j ???)
Mong các bác xebuýt, xetải. xe tăng ... giải thích giùm e cái để lấy can đảm làm một chú rồi tham gia OF với các bác cho vụi

Con đốt lò sau khi dùng 2-3 năm giá khoảng 10K với con ngon, xe mới giá hơn 20K thoai, bác mà chiến mới thì mặc cả đi.
Máy moc nói chung OK chỉ thỉnh thoảng hay lặt vặt thôi, nếu bác biết về xe & chu khó chăm thì OK đấy

TungRau

Xe tăng
Hiện nay giá xe mới là khoảng $21K có mặc cả. Mua không phải chờ như CAP :)

Còn xe chạy rồi thì bác nên mua của người dùng xài chán rồi bán , giá tầm 10K-12K tuỳ theo chất lượng xe. Đừng ham rẻ ôm mấy con xe do Taxi thải ra ( khoảng từ 90T-130T ) nó mà đổ bệnh mệt lắm.

Mua cái xe ngon thì nó chả phụ lòng bác đâu , dáng xấu xấu thế chứ ngồi lái rất thoải mái.

Một lời khuyên chân thành : Phải vượt qua được mặc cảm bị chê xe xấu thì mới gia nhập làng Fiat được bác a.

superdream

Xe buýt
Hiện nay giá xe mới là khoảng $21K có mặc cả. Mua không phải chờ như CAP :)

Còn xe chạy rồi thì bác nên mua của người dùng xài chán rồi bán , giá tầm 10K-12K tuỳ theo chất lượng xe. Đừng ham rẻ ôm mấy con xe do Taxi thải ra ( khoảng từ 90T-130T ) nó mà đổ bệnh mệt lắm.

Mua cái xe ngon thì nó chả phụ lòng bác đâu , dáng xấu xấu thế chứ ngồi lái rất thoải mái.

Một lời khuyên chân thành : Phải vượt qua được mặc cảm bị chê xe xấu thì mới gia nhập làng Fiat được bác a.
E cám ơn bác Mèo, bác Râu nhé, thú thực thì em cũng kết nó rồi, ko mặc cảm đâu. Chẳng qua vừa hé ý định mua là mấy ổng bạn chê nguây nguẩy đành tham khảo thêm mấy bác trong OF cho nó chắc.
Với giá 10-11k như bác nói em chả ham rẻ nữa đâu, như vậy là quá ổn cho lính mới như em. Tiện thể các bác xem có ai trong OF bán thì nháy em cái nhé.
YM: supdream6819@yahoo.com
Thank các bác nhìu lém, e mà sắm đc em đốt lò là em tham gia offline với các bác liền, nghe các bác chat e thèm lém rồi

minhquoc

Xe điện
Mua đi, lăn tăn làm gì nua. T ủng hô bác đấy

superdream

Xe buýt
Mua đi, lăn tăn làm gì nua. T ủng hô bác đấy
Bác MinhQuốc đấy à, đi fiat rồi mà ko cho thêm ý kiến tặng em à.
Thế vụ hôn em mazda6 tổng thiệt hại hết bao nhiu thế

minhquoc

Xe điện
Bác MinhQuốc đấy à, đi fiat rồi mà ko cho thêm ý kiến tặng em à.
Thế vụ hôn em mazda6 tổng thiệt hại hết bao nhiu thế
Kể lai thì cũng hơi buôn. Noi chung xe 1.6 may boc qua, phong bat mang nen va quet lien tuc. E cung ke mia no, ko quan tam lam. Vu Maz6 hom do dua cho ong bac 1trieu cho vui ve, hom sau cho ba chi mươn lai, ko quen so san nen lam vai phat nua o duoi , mang xương FIAT Thanh Tri bac KHIEM lay minh 2trieu, hoi dat, nhung ok di. Sau do di BAT TRANG lai bi o cong nong quet ngang hong, son xi lai mat 400k. 3 hom sau di sai lan duong o cho DEAWOO bi chu gt lam 200k , ko sao ok di. :D . Toi hom do , cho o bo vo mươn , di vao ngo hep, lam them vai phat nua o ca hai ben cua luon, bep ca canh sau, xươc kinh. Dua e no vao GARa QUANG VINH o LIEU GIAI mat 1100k. Noi chung la bay gio e cung ko de y lam, 1 nam nua mang vao hang SON LAI CA XE. FIAT ALBEA 1.6 30H 6461 LAI DEP NGAY:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)). E cung noi them vu bao hiem: noi chung la chuoi lam , tinh e ko thich phai di xin tien ngươi khac nen tu nam toi va mai mai la se KO MUA NUA. BUC MINH, hong dau sua day, tien minh bo ra......... OAI HON :D :D :D . XIN LOI CAC BAC VI BO GO TIENG VIET CUA E HONG RỤI

isabinh

Xe điện
Chết thật, Bảo hiểm làm ăn thế này thì chết, thế mà lúc bán thì nó cứ dỗ ngon dỗ ngọt, chia buồn với bác, mà nó đẹp lúc chưa bị gì thôi, bị rồi thì kệ mịa nó, éo quan tâm nưa bác ạ

Bác mua bảo hiểm của bọn nào đó để ae tế cụ chúng nó lên cho hết náo

superdream

Xe buýt
Kể lai thì cũng hơi buôn. Noi chung xe 1.6 may boc qua, phong bat mang nen va quet lien tuc. E cung ke mia no, ko quan tam lam. Vu Maz6 hom do dua cho ong bac 1trieu cho vui ve, hom sau cho ba chi mươn lai, ko quen so san nen lam vai phat nua o duoi , mang xương FIAT Thanh Tri bac KHIEM lay minh 2trieu, hoi dat, nhung ok di. Sau do di BAT TRANG lai bi o cong nong quet ngang hong, son xi lai mat 400k. 3 hom sau di sai lan duong o cho DEAWOO bi chu gt lam 200k , ko sao ok di. :D . Toi hom do , cho o bo vo mươn , di vao ngo hep, lam them vai phat nua o ca hai ben cua luon, bep ca canh sau, xươc kinh. Dua e no vao GARa QUANG VINH o LIEU GIAI mat 1100k. Noi chung la bay gio e cung ko de y lam, 1 nam nua mang vao hang SON LAI CA XE. FIAT ALBEA 1.6 30H 6461 LAI DEP NGAY:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)). E cung noi them vu bao hiem: noi chung la chuoi lam , tinh e ko thich phai di xin tien ngươi khac nen tu nam toi va mai mai la se KO MUA NUA. BUC MINH, hong dau sua day, tien minh bo ra......... OAI HON :D :D :D . XIN LOI CAC BAC VI BO GO TIENG VIET CUA E HONG RỤI
Khiếp vãi, bác MQ kể cứ như bắn liên thanh ấy, bác vui tính thiêt. Gia đình Fiat mà có các bác mèo, râu, MQ.. thì vui lém, quả này em quyết tâm tham gia đây, nhg phải đi thu hồi 5 nơi 7 chỗ mới đủ xèng. Hẹn các bác 1 tháng nữa vậy
Chúc các bác vui vẻ với vợ cả vợ 2 nhé

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
em đã từng lái thử em này, chạy sướng lắm, chỗ ngồi rất rộng , chạy đường trường rất thích:)

Tự nhiên em thấy càng nhìn e này càng thấy hay hay, cho dù trước thấy nó cứ thế nào ây..chả biết nữa buồn cười lắm
Đúng là thời trnag kiểu ý, càng để lâu càng thấy hay, lại ko bị tụt hâu.
Dạo này thấy trên rao vặt nhìu bác rao bán đời 03 or 04 mà chỉ ~ 10-11k mà thấy hãng báo giá vẫn ~ 24k ko hiểu như thế nào (hay là máy móc, phụ tùng có vấn đề j ???)
Mong các bác xebuýt, xetải. xe tăng ... giải thích giùm e cái để lấy can đảm làm một chú rồi tham gia OF với các bác cho vụi