+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 19

Đề mục: Em hỏi cung đường Hà Nội - Thành phố Thái Bình

Mua xe ngày
    12-04-2009
    Động cơ OF
    34 mã lực

Mặc định Em hỏi cung đường Hà Nội - Thành phố Thái Bình

Các bác cho em hỏi đường đi từ Hà Nội về Thái Bình đi đường nào ngon lành và những điểm dễ bị bắn tốc độ? Đi chuyến này là ông anh của em lái, ông ấy chạy Captiva khá bốc, đã từng bị xxx Tĩnh Gia, Thanh Hóa bắn tốc độ. Mà em nghe nói xxx Thái Bình quê lúa bắn tốc độ rất gắt.

Mua xe ngày
    19-02-2008
    Thường ở
    Bên công chúa nhỏ
    Động cơ OF
    64 mã lực

Hà Nội về thái bình có 2 đường:
    1. Hà Nội - QL1 đến gần Đồng Văn rẽ trái qua cầu Yên lệnh đi theo QL39 Hưng yên qua cầu Triều Dương sang Thái Bình, đường này em ít đi vì đoạn QL39 từ cầu Triều Dương đến thị xã Hưng Hà rất xấu.

2. Hà Nôi - QL1 đến Phủ lý rẽ trái vào QL21 đến điểm cầu vượt QL10 rẽ trái đi trên QL10 tuyến tránh TP Nam định qua cầu Tân Đệ là đến Thái Bình.
    Đoạn này có các điểm bắn sau:
    - Bắn trên đường cao tốc Pháp Vân - cầu Giẽ, do camera tự động đặt trên cột điện và dải phân cách giữa.
    - Bắn trên đường QL21 đoạn gần cây xà cừ, km nào thì em không nhớ rõ.
    - Bắn trên Q10 tuyến tránh TP Nam Định.
    - Sang Thái Bình bắn tại tất cả các điếm, các cụ chú ý đoạn gần thị trấn Vũ Thư có 2 đường, QL10 và đường ven sông (đường to, tốt) xxx bắn cả 2 đường, xxx tỉnh bắn trên QL10, xxx huyện bắn trên đường ven sông, cụ nào không quen đường lách sang bên kia sông chạy tít là dính ngay. Nói chung sang đất Thái Bình các cụ chạy từ tốn, nhìn xe khách nó chạy mà ứng xử cho phù hợp.
    Lưu trữ: http://db.tt/uxMRrz50;http://www.otofun.net/threads/709678-kia-rio-tap-hop-do-deo-kinh-nghiem-su-dung-bao-duong-sua-chua

Mua xe ngày
    03-10-2008
    Thường ở
    Emirates
    Động cơ OF
    148 mã lực

Trích dẫn tla viết Nghía cột cây số
    1. Hà Nội - QL1 đến gần Đồng Văn rẽ trái qua cầu Yên lệnh đi theo QL39 Hưng yên qua cầu Triều Dương sang Thái Bình, đường này em ít đi vì đoạn QL39 từ cầu Triều Dương đến thị xã Hưng Hà rất xấu.
    Hôm nọ em vừa đi qua Triều Dương đúng là đường rất xấu, sóc nẩy tưng người.

Mua xe ngày
    11-10-2007
    Động cơ OF
    82 mã lực

2. Hà Nôi - QL1 đến Phủ lý rẽ trái vào QL21 đến điểm cầu vượt QL10 rẽ trái đi trên QL10 tuyến tránh TP Nam định qua cầu Tân Đệ là đến Thái Bình.
    - Bắn trên đường cao tốc Pháp Vân - cầu Giẽ, do camera tự động đặt trên cột điện và dải phân cách giữa.
    - Sang Thái Bình bắn tại tất cả các điếm, các cụ chú ý đoạn gần thị trấn Vũ Thư có 2 đường, QL10 và đường ven sông (đường to, tốt) xxx bắn cả 2 đường, xxx tỉnh bắn trên QL10, xxx huyện bắn trên đường ven sông, cụ nào không quen đường lách sang bên kia sông chạy tít là dính ngay. Nói chung sang đất Thái Bình các cụ chạy từ tốn, nhìn xe khách nó chạy mà ứng xử cho phù hợp.
    chủ topic nên đi đường thứ 2
    Chào bác Chưa đăng ký ,em giờ chạy xe Mercedes-Benz Sprinter Special 313 16 chỗ.Nếu bác cần đi chơi xa với nhiều người thì bác gọi em Mr Quang Anh 090 3257000

Mua xe ngày
    05-11-2009
    Thường ở
    Hoàng Mai, Hà Nội
    Động cơ OF
    0 mã lực

chào bác analysis, có một đường nừa phù hợp với các bác, ít bị bắn tốc độ,tha hồ chạy, nhưng xa hơn khoảng 15 km:
    đi đường QL5 đến tp Hải Dương rẽ vào đường đi Tứ Kỳ- đến ngã ba Quý Cao (đoạn này khoảng 30km)-> rẽ phải thẳng tiến Thái Bình city (khoảng 45km), total độ 125 km.

những khi lễ tết em vẫn chạy đường này về quê, đường đẹp lắm
    Em đang lái xe đi dạo, bác Chưa đăng ký có đu theo hứng rượu với em không

Mua xe ngày
    07-04-2009
    Động cơ OF
    50 mã lực

Trích dẫn Unbreakable viết Nghía cột cây số
    chào bác analysis, có một đường nừa phù hợp với các bác, ít bị bắn tốc độ,tha hồ chạy, nhưng xa hơn khoảng 15 km:
    đi đường QL5 đến tp Hải Dương rẽ vào đường đi Tứ Kỳ- đến ngã ba Quý Cao (đoạn này khoảng 30km)-> rẽ phải thẳng tiến Thái Bình city (khoảng 45km), total độ 125 km.

những khi lễ tết em vẫn chạy đường này về quê, đường đẹp lắm
    Bác nói rõ xem ? Đoạn này qua sông Hồng bằng phà ? Theo em biết thì về Thái Bình chỉ có mấy 2 cầu: cầu Triều Dương (từ Hưng Yên sang) và cầu Tân Đệ( từ Nam Định sang). Tứ Kỳ và Thái Bình nằm ở 2 bờ sông Hồng ??? Vậy bác qua sông bằng phà chằng?
    lenamhung83 đã sửa : 05-11-2009 lúc 16:24

Mua xe ngày
    16-09-2008
    Thường ở
    30 Trung Liệt
    Động cơ OF
    49 mã lực

Chạy QL1 qua Nam Định rồi sang TB là đúng đắn nhất, dài đúng 100km, đường đẹp nhất.
    Chạy có tí thì tít làm gì mà lo bắn tốc độ hả cụ, nhanh chậm hơn nhau làm gì đến 10p, cứ chạy tà tà cho lành
    SX-KD thiết bị điện-điện tử dân dụng & công nghiệp Hantic.vn - 30 Trung Liệt - 090 343 3368

Mua xe ngày
    05-11-2009
    Thường ở
    Hoàng Mai, Hà Nội
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn lenamhung83 viết Nghía cột cây số
    Bác nói rõ xem ? Đoạn này qua sông Hồng bằng phà ? Theo em biết thì về Thái Bình chỉ có mấy 2 cầu: cầu Triều Dương (từ Hưng Yên sang) và cầu Tân Đệ( từ Nam Định sang). Tứ Kỳ và Thái Bình nằm ở 2 bờ sông Hồng ??? Vậy bác qua sông bằng phà chằng?
    Bác đã qua sông Hồng = cầu Chương Dương, Vĩnh Tuy hay Thanh Trì rồi mà, còn lại là đường bằng với các cầu con con thôi bác, cẩn thận từ HN đến HD còn thì chạy tẹt
    Em đang lái xe đi dạo, bác Chưa đăng ký có đu theo hứng rượu với em không

Mua xe ngày
    12-04-2009
    Động cơ OF
    34 mã lực

Đa tạ các bác đã chỉ đường.

Mua xe ngày
    12-06-2006
    Động cơ OF
    63 mã lực

bổ xung cho cụ là đường 21 có 2 chỗ bắn, 1 là của CA Hà Nam và 1 chỗ của CA Nam ĐỊnh, chỗ đường phân làn gần tới TP NĐ
    30M-6731

+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối