Hỏi địa chỉ sơn xe ở Hà Nội

Mazda 3 2009

Xe hơi
Chả là em mới mua được 1 em Suzuki để thỉnh thoảng lượn phố, em muốn đi tân trang lại cho em nó tý, sơn màu mới toàn bộ thân xe và lốc máy theo ý em, các bác có biết địa chỉ sơn ở đâu rẻ và chất lượng không ạ giới thiệu em với, chứ giờ xe em xấu quá ứ dám đi off với các bác :P, bác nào thông thạo vụ này giúp em với nhé, với lại giá sơn lại cả con như thế thì hết tầm bao nhiêu ạ, các bác định giá hộ em để em đỡ phải nhịn ăn làm gà cho các bác ý, em kính beer các bác trước (b)

nmdung

Xe hơi
sơn xe thì bác lên ngõ 33 Tân ấp.
Uy tín , chất lượng, giá cũng ko cao.

philongcar

Xe tăng
mấy cụ lười tìm ghê
lật lại trang 2/3 là tìm thấy topic y hệt
bó tay

Mazda 3 2009

Xe hơi
dạ em tìm rồi ạ, nhưng hình như thớt đó bác chủ thớt hỏi sơn cái tay phanh thì phải, với lại có địa chỉ nào khác ngoài Tân Ấp không ạ, vì em nghe nói sơn ở đó tuy tốt nhưng đắt lắm tầm 2tr một xe, với lại sơn thì bao lâu xong ạ, để xe tại xưởng có yên tâm không :77:

philongcar

Xe tăng
dạ em tìm rồi ạ, nhưng hình như thớt đó bác chủ thớt hỏi sơn cái tay phanh thì phải, với lại có địa chỉ nào khác ngoài Tân Ấp không ạ, vì em nghe nói sơn ở đó tuy tốt nhưng đắt lắm tầm 2tr một xe, với lại sơn thì bao lâu xong ạ, để xe tại xưởng có yên tâm không :77:
cụ mua suzuki gì thế, giá ở đó tốt đấy cụ ạh
cụ Gaubeo mới đi sơn toàn thân Dylan về thiệt hại là 1t4
quan trọng là sơn ngon cụ ạh, hỏi mấy anh thợ sửa xe em quen toàn chỉ ra Tân Ấp

cụ có thể lên cửa hàng gì ở Ng Chí Thanh (k nhớ tên - nhưng ko rẻ đâu)
đầu Trần Phú cũng là tụ điểm sơn khá đông

echxinh

Xe máy
Website
www.echxinh.com
Cụ lên Giảng Võ (đầu ngã tư Cát Linh - Giảng Võ - Giang Văn Minh. Cái chỗ đèn đỏ được phép rẽ phải ấy) hỏi xưởng anh Trung chuyên sơn xe máy. Sơn đẹp, giá phải chăng. Xưởng ở trong ngõ nên chịu khó hỏi 1 tí.

nmdung

Xe hơi
sơn cả xe thì thường lấy sau 1 ngày bác à, họ còn để khô rồi đánh bóng bằng máy nữa.
Còn để xe ở xưởng ngõ 33 Tân ấp thì bác yên tâm đi. Oto e thấy Audi R8, Lexus RX350 2010 họ để đấy qua đêm còn để chìa khóa lại.Xe máy thì Shi , LX, liberty cũng để ở đó nhiều.E để ý hầu như họ đến rồi để xe đó và về luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Mazda 3 2009

Xe hơi

Dạ xe em là Suzuki FXR 150 ạ, ngại quá xe hạng nhẹ em chả muốn khoe:P thank you các bác đã tư vấn em nhé, để mai em mang lên Tân Ấp xem cái giá có gì nhờ mấy bác sơn lại luôn(b)

philongcar

Xe tăng
Dạ xe em là Suzuki FXR 150 ạ, ngại quá xe hạng nhẹ em chả muốn khoe:P thank you các bác đã tư vấn em nhé, để mai em mang lên Tân Ấp xem cái giá có gì nhờ mấy bác sơn lại luôn(b)
dã chiến thế mà bác cứ giấu (b)
àh em gửi bác cái chén trc cổng nhé, volka của bác êm thật (b)

Gaubeo

Xe tăng

Cụ nói thế làm xe em mất giá chết, em mới ra đó hỏi thôi và nội dung như sau:

Hôm nay đã chạy ra Tân Ấp hỏi vụ tân trang sơn xe nhưng mà ở đây không có làm mới (phủ bóng...) mà chỉ có sơn tút theo từng phần, làm cả xe Dylan sơn lại thì hết 1,4 triệu. Cuối cùng em ra Trần Phú bóc nilon đánh bóng lại xe hết 100K, dọn xe thêm 100K nữa như mới. Chắc cẩn thận thì đi dán nilon hehe. Không biết dán nilon thì hết nhiêu nữa?

philongcar

Xe tăng
Cụ nói thế làm xe em mất giá chết, em mới ra đó hỏi thôi và nội dung như sau:

Hôm nay đã chạy ra Tân Ấp hỏi vụ tân trang sơn xe nhưng mà ở đây không có làm mới (phủ bóng...) mà chỉ có sơn tút theo từng phần, làm cả xe Dylan sơn lại thì hết 1,4 triệu. Cuối cùng em ra Trần Phú bóc nilon đánh bóng lại xe hết 100K, dọn xe thêm 100K nữa như mới. Chắc cẩn thận thì đi dán nilon hehe. Không biết dán nilon thì hết nhiêu nữa?
sơn lại là bt mà cụ có j đâu mà mất giá :D
em vs cụ tủi thân đi dylan hok biết tham gia vào club nào bây giờ :)):)) buồn 5s ~> muốn uống rượu với cụ

vietnam89

Xe hơi
Hôm nay đã chạy ra Tân Ấp hỏi vụ tân trang sơn xe nhưng mà ở đây không có làm mới (phủ bóng...) mà chỉ có sơn tút theo từng phần, làm cả xe Dylan sơn lại thì hết 1,4 triệu. Cuối cùng em ra Trần Phú bóc nilon đánh bóng lại xe hết 100K, dọn xe thêm 100K nữa như mới. Chắc cẩn thận thì đi dán nilon hehe. Không biết dán nilon thì hết nhiêu nữa?[/quote]

dan nilon het 350k cụ ạ.:69:

Đầu Kéo

Xe đạp
Bac len tren ngo duong Kim Ma trong ngo hoi sau nhung chat luong da duoc kiem tra,mai em hoi cu the cho Bac...

Gaubeo

Xe tăng
sơn lại là bt mà cụ có j đâu mà mất giá :D
em vs cụ tủi thân đi dylan hok biết tham gia vào club nào bây giờ :)):)) buồn 5s ~> muốn uống rượu với cụ
Cụ này buồn cười thật, muốn uống rượu với người khác mà lại không mời trước :21:. Thôi để tôi mời cụ vậy. oOp không mời cụ được vì hôm trước đã mời rồi.

Mazda 3 2009

Xe hơi
hôm nay em mới lên Tân Ấp, chú thợ ở đó nói chỉ sơn xe ga thôi nên em đành đi về:( chán quá, có bác nào biết chỗ nào sơn nữa không mà không sợ bị vặt đồ ý chỉ em với

philongcar

Xe tăng
hôm nay em mới lên Tân Ấp, chú thợ ở đó nói chỉ sơn xe ga thôi nên em đành đi về:( chán quá, có bác nào biết chỗ nào sơn nữa không mà không sợ bị vặt đồ ý chỉ em với
hjx các cụ Tân Ấp fân biệt đối xử vậy hả :( mà em nghĩ có khi họ ko biết mở xe cụ or lười tìm cách mở nên mới vậy :))
cụ lên đầu trần fú xem sao ;)

vietnam89

Xe hơi
em đang định mang xe lên hãng đổi màu mới. thấy mọi người bảo trên hãng cung toàn mang ra ngoài làm. thế em có nên mang xe lên hãng phun lại không ạ. còn các bác biết bên ngoài có chỗ nào làm tốt hơn thì mách em với . cám ơn các bác(b)

9Dragon

Xe tăng

Em sơn toàn thân cho con Pây-xi mà có mất 600k (hay họ sơn bằng sơn đểu nhở ??? )