+ Trả lời
Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả: từ 21 đến 30 trong 56

Đề mục: cho em hỏi cách đánh trắng yếm dream

Mua xe ngày
    23-12-2009
    Thường ở
    Quảng Ninh
    Động cơ OF
    33 mã lực

Trích dẫn Witch viết Nghía cột cây số
    Tưởng cái gì to tát chứ cái đấy thì cầm 10k ra ngõ Yên Bái nhá,
    cụ ơi thế có đúng quả đào thái sịn theo xe dream ko cụ , cụ cho em địa chỉ cụ thể với ạ
    Thiện căn ở tại lòng ta
    Chữ tâm còn trọng bằng ba chữ tài

Mua xe ngày
    07-03-2007
    Động cơ OF
    114 mã lực

Trích dẫn mr tít viết Nghía cột cây số
    cụ ơi thế có đúng quả đào thái sịn theo xe dream ko cụ , cụ cho em địa chỉ cụ thể với ạ
    Thế 1 đời xe đi có 1 cái yếm thôi à? Nhà cháu cứ đánh khoảng 2 lần (khoảng 1,5 năm) là mua cái yếm mới
    Án dân sự xử sao cũng được

Mua xe ngày
    23-12-2009
    Thường ở
    Quảng Ninh
    Động cơ OF
    33 mã lực

Trích dẫn hoangxthao, Jr. viết Nghía cột cây số
    Mà quên, Tít ở Quảng Ninh nhể
    vâng em ở qn lên kiếm đồ khó lắm cụ ạ , ko dễ để thực hiện những gì các cụ chỉ bảo .
    Thiện căn ở tại lòng ta

Mua xe ngày
    07-03-2007
    Động cơ OF
    114 mã lực

vâng em ở qn lên kiếm đồ khó lắm cụ ạ , ko dễ để thực hiện những gì các cụ chỉ bảo .
    Hôm nào lên đây thì gửi xe Bãi Cháy về, ra Chợ Giời với Ngõ Yên Bái ấy nhiều đồ xe Dream lắm

Mua xe ngày
    23-12-2009
    Thường ở
    Quảng Ninh
    Động cơ OF
    33 mã lực

Hôm nào lên đây thì gửi xe Bãi Cháy về, ra Chợ Giời với Ngõ Yên Bái ấy nhiều đồ xe Dream lắm
    dạ vâng , thank cụ nhiều , để em thu xếp lên kiếm đồ , có dịp em mời cụ cafe ạ
    Thiện căn ở tại lòng ta

Mua xe ngày
    06-09-2008
    Thường ở
    Dưới rốn 1 gang ...
    Động cơ OF
    63 mã lực

Con lạy các cụ ạ
    Yếm Dream Vn , dream thái , dream tàu , yếm phò đều có sự khác biệt , tinh ý 1 chút sẽ thấy
    Cụ nào mang ra hàng nó cạo chỉ đc chục hôm thôi
    Yếm dream VN nhựa trắng bóc , cánh yếm xòe , nhựa yếm dẻo , hay bị rách , rách chứ ko phải vỡ nhé , rất nhanh bẩn , và bẩn nó ăn sâu vào yếm , đi 1 time thì có zời đánh
    Yếm Dream thái nhựa màu trắng hơi ngà màu vàng , nhìn kỹ sẽ thấy có 1 lớp phủ bóng trên mặt nhựa , bẩn rửa phát là sạch , tuyệt đối ko để khô rồi dùng khăn lau cụ nhé , cạo mất lớp này thì coi như vứt đi , dream thái có cánh yếm cụp vào trong , có quả đào logo bên yếm trái , cái này mua đc , có 5k thôi nhưng trông nó ngu lắm , hàng lô mà
    Yếm dream Tầu có vẻ đa số còn ngon hơn yếm Dream VN , chất lượng khá , tiếc là nó đếch bán , chủ yếu toàn theo xe
    Yếm phò yên bái 40k hàng gia công thì chả buồn nói
    Yếm gia công hàng cao cấp cũng có phủ nhựa bóng , tầm 120k-180k là hàng đẹp , hiện tại em đang dùng yếm này , thấy ổn
    Và thưa các bác yêu Dream , nếu các bác muốn có đôi cánh trắng tinh tươm thì nên bỏ mấy thói quen như sau
    treo mũ bảo hiểm ở cạnh yếm , treo kính ,
    Vừa rửa xe xong , đi qua 1 chỗ bẩn , bùn nó bắn lên về ngứa mắt lấy khăn ra lau , cát nó cọ vào yếm thì cũng ko khác giấy giáp là mấy đâu ạ
    Khi bị bẩn , đen yếm có thể lấy xi Cana ra đánh , đánh xong lau kỹ = khăn mềm là ok
    Bác Chưa đăng ký mà cần cà số khung số máy thì gọi em nhé, đến tận nhà , ngon bổ rẻ
    :::::093.6688.628:::

Mua xe ngày
    07-03-2007
    Động cơ OF
    114 mã lực

Trích dẫn Cavali viết Nghía cột cây số
    Khi bị bẩn , đen yếm có thể lấy xi Cana ra đánh , đánh xong lau kỹ = khăn mềm là ok
    Yếm của anh mua hai chăm tám thấy bẩu hàng cao cấp nhìn giống yếm Thái hơn yếm Dream VN, còn xi Cana oánh không sạch đâu anh oánh rồi

Mua xe ngày
    23-12-2009
    Thường ở
    Quảng Ninh
    Động cơ OF
    33 mã lực

Trích dẫn Cavali viết Nghía cột cây số

Con lạy các cụ ạ
    Yếm Dream Vn , dream thái , dream tàu , yếm phò đều có sự khác biệt , tinh ý 1 chút sẽ thấy
    Cụ nào mang ra hàng nó cạo chỉ đc chục hôm thôi
    Yếm dream VN nhựa trắng bóc , cánh yếm xòe , nhựa yếm dẻo , hay bị rách , rách chứ ko phải vỡ nhé , rất nhanh bẩn , và bẩn nó ăn sâu vào yếm , đi 1 time thì có zời đánh
    Yếm Dream thái nhựa màu trắng hơi ngà màu vàng , nhìn kỹ sẽ thấy có 1 lớp phủ bóng trên mặt nhựa , bẩn rửa phát là sạch , tuyệt đối ko để khô rồi dùng khăn lau cụ nhé , cạo mất lớp này thì coi như vứt đi , dream thái có cánh yếm cụp vào trong , có quả đào logo bên yếm trái , cái này mua đc , có 5k thôi nhưng trông nó ngu lắm , hàng lô mà
    Yếm dream Tầu có vẻ đa số còn ngon hơn yếm Dream VN , chất lượng khá , tiếc là nó đếch bán , chủ yếu toàn theo xe
    Yếm phò yên bái 40k hàng gia công thì chả buồn nói
    Yếm gia công hàng cao cấp cũng có phủ nhựa bóng , tầm 120k-180k là hàng đẹp , hiện tại em đang dùng yếm này , thấy ổn
    Và thưa các bác yêu Dream , nếu các bác muốn có đôi cánh trắng tinh tươm thì nên bỏ mấy thói quen như sau
    treo mũ bảo hiểm ở cạnh yếm , treo kính ,
    Vừa rửa xe xong , đi qua 1 chỗ bẩn , bùn nó bắn lên về ngứa mắt lấy khăn ra lau , cát nó cọ vào yếm thì cũng ko khác giấy giáp là mấy đâu ạ
    cụ đúng là vị cứu tinh của em thế mà cụ ko nói sớm để em cứ phải google mãi từ chiều ! thank cụ nhiều nhá
    Thiện căn ở tại lòng ta

Mua xe ngày
    07-03-2007
    Động cơ OF
    114 mã lực

cụ đúng là vị cứu tinh của em thế mà cụ ko nói sớm để em cứ phải google mãi từ chiều ! thank cụ nhiều nhá
    Có xi Cana thì Tít oánh luôn đi rồi rì pọt

Mua xe ngày
    23-12-2009
    Thường ở
    Quảng Ninh
    Động cơ OF
    33 mã lực

Yếm của anh mua hai chăm tám thấy bẩu hàng cao cấp nhìn giống yếm Thái hơn yếm Dream VN, còn xi Cana oánh không sạch đâu anh oánh rồi
    em cũng thử xi gana rồi , cũng tàm tạm , còn mấy chỗ ố vàng ko sao hết lổi , có ông sửa xe gần nhà em sui lấy nước pha với bột giặt ô mô rồi lấy vải quần bò lau thật tỉ mỉ là sạch , em nghe ko hợp lí lắm lên cũng chả làm thử
    Thiện căn ở tại lòng ta

+ Trả lời
Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối