+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 29

Đề mục: Đường đi Kim Bôi, Hòa Bình như thế nào? Help me......

Bác November_rain đang dừng xe, đi đâu đó [Tịch thu bằng lái] [Đang chờ quyết định hủy phương tiện] November_rain 10
    Mua xe ngày
    30-09-2006
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Đường đi Kim Bôi, Hòa Bình như thế nào? Help me......

Ngày mai nhà em đi Kim bôi hòa bình Bác nào đã đi Kim bôi rồi cho em xin ít kinh nghiêm về đường đi thế nào, Lên đấy chơi gì và ăn gi? quán nào ăn đươc?......
    Đường lên đấy bao nhiêu Km, Em xuất phát từ nguyễn Chí Thanh Thì chạy theo đường nào.
    Thank các bro nhiều
    PS: Xe captiva các bác a
    Nhờ các bác hướng dẫn em với sáng mai em lên đường rồi

Mua xe ngày
    29-06-2006
    Thường ở
    21° 1'35.86"N 105°48'37.54"E
    Động cơ OF
    257 mã lực

Bác cứ thẳng đường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Đường 6 - Hòa Bình
    Bản đồ đây ạ: http://giaothong.members.winisp.net/...Road_24-25.jpg
    CÒ CHÍNH HIỆU

Chuyên tư vấn tăng mã lực, tăng số bài viết, hỗ trợ đăng bài trong Chợ giời, Mua xe...
    Tư vấn thủ tục kích hoạt nick, các trường hợp gỡ thẻ phạt, ban nick...

Bác November_rain đang dừng xe, đi đâu đó [Tịch thu bằng lái] [Đang chờ quyết định hủy phương tiện] November_rain 10
    Mua xe ngày
    30-09-2006
    Động cơ OF
    0 mã lực

ok Thanks bác UAZ nhiều
    Thế còn ăn uông, relax như thế nào nữa nhờ các tư vấn hộ em với
    Quản đường HN lên đến Kim bôi hết bao nhiều Km , đường đi có dốc, quanh có ko ah.......

Mua xe ngày
    22-05-2006
    Động cơ OF
    75 mã lực

Trích dẫn November_rain viết Nghía cột cây số
    ok Thanks bác UAZ nhiều
    Thế còn ăn uông, relax như thế nào nữa nhờ các tư vấn hộ em với
    Quản đường HN lên đến Kim bôi hết bao nhiều Km , đường đi có dốc, quanh có ko ah.......
    Theo em bác nên vào V rì sọt gần Kim Bôi có đủ mọi dịch vụ bác cần. Đường đi không dốc lắm nhưng hơi quanh co chút xíu, nói chung là dễ đi.

Mua xe ngày
    21-05-2006
    Động cơ OF
    419 mã lực

Nếu bác ko thích quanh co thì chạy thẳng lên Hòa bình rồi đi qua dốc Cun phi lên Kim bôi , đường ngon, chạy nhàn
    Em hay rẽ ngay ở Lương sơn, Chạy quanh co đèo dốc tý nhưng gần hơn được vài chục km. Lái đỡ buồn ngủ hơn đường kia
    [B]It's not just a camera. It's a Nikon.[/B]

Mua xe ngày
    22-05-2006
    Thường ở
    Trên từng cây số
    Động cơ OF
    10 mã lực

Nếu sợ đi đường đèo dốc quanh co thì còn một cách nữa là chạy vào Hà Đông rồi đi theo đường rẽ Vân Đình - Chùa Hương. Tới Vân Đình hỏi đường đi Kim Bôi người ta sẽ hướng dẫn cho bác. Vào Vân Đình ăn sáng cũng ngon, có món Vịt và Bánh cuốn nóng là đặc sản.

Bác Chưa đăng ký có biết phải lái xe bằng đầu và chụp ảnh bằng mồm' không?

Mua xe ngày
    16-05-2007
    Động cơ OF
    0 mã lực

em ở HB đây bác.từ thị xã vào đến kim bôi tầm 45 cây đó bác.từ Hà Nội nhà bác lên đến HB tầm 70 cây,--->>>vậy bác đi từ HN nên là tầm 115km.đi theo đường 6 ấy bác ạ

Mua xe ngày
    09-04-2007
    Động cơ OF
    51 mã lực

Nếu bác thích theo kiểu tập lái thì đi theo đường Láng - Hòa Lạc, đến Hòa Lạc rẽ trái đi Xuân Mai.
    - Từ Xuân Mai bác rẽ phải đi Hòa Bình, khoảng 30km thì có biển hướng dẫn rẽ trái đi "Bãi Lạng".... và cứ theo đó mà tiến.
    Lưu ý là đường này đi vòng vo để tập lái nhé, có rất nhiều khúc quanh co mà không có gương cầu để quan sát xe ngược chiều nên bác đừng có mát ga mà phải thay má phanh sớm đấy. Nhưng được cái có rất nhiều cảnh đẹp để ngắm, thậm chí đỗ lại làm vài tấm để post lên cho anh em cùng ngắm.
    Hết dốc Cun thì bác rẽ trái và thẳng tiến khoảng 20km là tới Kim Bôi.
    - Về ăn uống thì ngay cửa Kim Bôi có nhiều nhà hàng, ăn ở đó cũng tốt, giá ko đắt. Bác có thể đỗ xe và nghỉ luôn đó cũng được, tiện hơn là kéo nhau vào trong khu điều dưỡng Kim Bôi.
    Còn đi đường khác thì cứ theo các bác nhà mình đã chỉ dẫn đó

Mua xe ngày
    22-05-2006
    Động cơ OF
    108 mã lực

Trích dẫn quangdzung viết Nghía cột cây số
    Nếu bác ko thích quanh co thì chạy thẳng lên Hòa bình rồi đi qua dốc Cun phi lên Kim bôi , đường ngon, chạy nhàn
    Em hay rẽ ngay ở Lương sơn, Chạy quanh co đèo dốc tý nhưng gần hơn được vài chục km. Lái đỡ buồn ngủ hơn đường kia
    Rẽ ngay ở Lương Sơn rồi đến ngã 3 có biển chỉ dẫn vào Kim Bôi thì sẽ gặp khoảng 10km đường cực xấu, rẽ phải đi theo đường bãi Lạng thì xa hơn có 5k đường đẹp. Nhưng lưu ý có cái đập tràn cách ngã 3 này vài km thôi, có lúc nước rất cao, xe gầm thấp ko đi qua đc đâu, phải chấp nhận đi theo đường cực xấu như bác D chỉ (lúc đi buổi sáng), chiều về có thể đi về qua đg bãi Lạng (nước rút đi chỉ còn độ 40 cm) có thể cố đi qua đc.
    Còn nếu đi thẳng lên Dốc Cun thì quá xa bác D ạ, đi đường bãi Lạng là chuẩn (gần nhất)
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến .
    Tâm an vạn sự an

Mua xe ngày
    22-05-2006
    Động cơ OF
    108 mã lực

Trích dẫn xebo viết Nghía cột cây số
    Theo em bác nên vào V rì sọt gần Kim Bôi có đủ mọi dịch vụ bác cần. Đường đi không dốc lắm nhưng hơi quanh co chút xíu, nói chung là dễ đi.
    Chính xác, ở V-resort thì có quá nhiều dịch vụ để tiêu tiền luôn nhưng đương nhiên là khá đắt đấy
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến .
    Tâm an vạn sự an

+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối