[Funland] Uống xong. Đau đầu. Làm thế nào các kụ???

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Tết nhất đến nơi rồi.
Ngày quái nào cũng 3-4 bữa tất niên.
Em sợ lắm rồi, dưng mờ hông đi thì hông có được. Sợ người ta chê là mình õng ẹo, coi người ta hông có ra giống người nữa.
Mờ tính em thì cả nể, sợ mích lòng người khác. Đành nhắm mắt đưa chân thui.
Ác nỗi, Cái mồm em nó chỉ quen đổ vào những thứ tử tế tỉ dụ như Duvel, Leffe, Chimay... không thì Pilsner cũng tạm.
Trưa hôm qua, mấy thằng lau nhau nó kéo em ra Hải xồm công viên. Nhà hàng nó bẩu đang lên bom mới. Cốc đầu tiên thấy thơm. Sau càng uống càng chán. Chẳng nhớ đã uốn được bi nhiêu nữa.
Em về bị đau đầu đến tận đêm. Đau kinh khủng í.
Các cụ có bí kíp nào để trị cái chứng này thì truyền em với. Đêm ngủ thì đếch bít. Giờ này thì hết rồi :) :) :)
Em hứa sẽ hậu tạ nhều nhều mà:69::69::69:

Aids

Xe điện
Làm viên Decolgen đi bác.
Bonne anne'e
Aids

cuongvietlc

Xe máy
Tết nhất đến nơi rồi, ăn uống phải giữ mồm giữ miệng thôi
Tốt nhất là đừng "Nhắm mắt đưa môi" cụ ạ

Aids

Xe điện
Tết nhất đến nơi rồi.
Em sợ lắm rồi, dưng mờ hông đi thì hông có được. Sợ người ta chê là mình õng ẹo, coi người ta hông có ra giống người nữa.
Ác nỗi, Cái mồm em nó chỉ quen đổ vào những thứ tử tế tỉ dụ như Duvel, Leffe, Chimay... không thì Pilsner cũng tạm.
Trưa hôm qua, mấy thằng lau nhau nó kéo em ra Hải xồm công viên. Nhà hàng nó bẩu đang lên bom mới. Cốc đầu tiên thấy thơm. Sau càng uống càng chán. Chẳng nhớ đã uốn được bi nhiêu nữa.
Các cụ có bí kíp nào để trị cái chứng này thì truyền em với. Đêm ngủ thì đếch bít. Giờ này thì hết rồi :) :) :)
Mà Leff đen 9 độ hay Chimay xanh thì cũng chỉ nên uống 1-2 chai là thấy ngon rồi ko nên uống nhiều quá . Nhâm nhi 1 chai thấy tuyệt rồi . Hôm rồi tôi bị ngộ độc thức ăn ở cái quán Buffet Việt sợ nhớ đời chắc sẽ ko bao giờ quay lại đây nữa . Các bác chú ý đừng say xưa quá .
Aids

a_bờ_cờ

Xe tải
Cụ cứ uống nhiều nước vào cho em. Được vợ chiều thì gắng đòi thêm vài cốc nứớc cam càng tốt.
Uống giảm đau cũng hay nhưng mà vậy hại gan lắm. Cơ mà thi thoảng em vẫn chơi cách này *-)*-)*-)

zippor

Xe buýt
Tết nhất đến nơi rồi.
Khổ cái thân bác, e cũng như bác nhiều lần bị cái kiểu đau nhức đầu khó chịu đó. Các cụ bẩu cái mồm làm khổ cái thân chua có sai. E thì chẳng dám uống thêm thuốc gì như cụ nào bẩu, vì thấy người ta bảo thuốc tây kị với rượu, nên đành chịu trận vậy thôi. Đến khi tan rượu, tan bia thì cũng hết, riết giờ cũng quen. Có cụ nào có chiêu nào hay hơn chữa nhức đầu bằng thuốc và xoa dầu thì mách dùm e, chứ lúc uống xong người nóng như Trương Phi lại thêm quả dầu nữa thì chắc không đỡ được, với lại ngửi thêm mùi dầu chắc e xác định quả đấy là "Át xê nôn" và "Li vơ phun" ngay ợ.

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Mà Leff đen 9 độ hay Chimay xanh thì cũng chỉ nên uống 1-2 chai là thấy ngon rồi ko nên uống nhiều quá . Nhâm nhi 1 chai thấy tuyệt rồi . Hôm rồi tôi bị ngộ độc thức ăn ở cái quán Buffet Việt sợ nhớ đời chắc sẽ ko bao giờ quay lại đây nữa . Các bác chú ý đừng say xưa quá .
Aids
Quán này chỗ nào hả cụ :101:

Aids

Xe điện
Dạ thưa bác đây 1A Tăng Bạt Hổ , quán Buffet Việt , tôi bị 2 ngày nay rồi .
Aids

Aids

Xe điện
Khổ cái thân bác, e cũng như bác nhiều lần bị cái kiểu đau nhức đầu khó chịu đó. Các cụ bẩu cái mồm làm khổ cái thân chua có sai. E thì chẳng dám uống thêm thuốc gì như cụ nào bẩu, vì thấy người ta bảo thuốc tây kị với rượu, nên đành chịu trận vậy thôi. Đến khi tan rượu, tan bia thì cũng hết, riết giờ cũng quen. Có cụ nào có chiêu nào hay hơn chữa nhức đầu bằng thuốc và xoa dầu thì mách dùm e, chứ lúc uống xong người nóng như Trương Phi lại thêm quả dầu nữa thì chắc không đỡ được, với lại ngửi thêm mùi dầu chắc e xác định quả đấy là "Át xê nôn" và "Li vơ phun" ngay ợ.
Nếu bác ko muốn uống thuốc thì đau đầu ráng chịu vậy , còn chịu được như vậy chắc chưa đau lắm
Je rigole
Aids

Sam

Xe buýt
Cách nhanh hết đau đầu nhất và hại dạ dày nhất em dùng là uống hỗn hợp thần kinh D3 :21:

datinh

Xe container
Vấn nạn chung của anh em nhà bia riệu :'(
Biết là hại nhưng đành chơi thuốc tây thôi

Steven

Xe tăng
Aids
Bác Aids làm ở NH ĐNA à? Hôm trước bọn em làm mỗi đứa 5-6 chai Bỉ bữa trưa xong nằm ngủ ở quán đến 7h tối mới về nhà. Được cái là không đau đầu gì cả

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Làm viên Decolgen đi bác.
Bonne anne'e
Aids
Ui.
Em đã làm đủ mọi trò. Thuốc thì nhà em có hẳn 1 cái mỏ. Papa có hẳn 1 cái hiệu thuốc. Cần thứ gì là em ra đấy mò:)):)):))
Em thấy cái paracethamol này chẳng có ép phê gì với món đau đầu do beer này hay sao í.
Còn đau đầu ngày hôm sau khi đã tỉnh rượu thì em có bài này là số 1 nha:69::69::69:

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Bác Aids làm ở NH ĐNA à? Hôm trước bọn em làm mỗi đứa 5-6 chai Bỉ bữa trưa xong nằm ngủ ở quán đến 7h tối mới về nhà. Được cái là không đau đầu gì cả
Beer tốt.
Beer tốt cụ àh.
Nó hông có giống thứ beer cỏ bán ngoài đường 6k/cốc mà bọn em vưỡn nốc hàng ngày:69::69::69:

ddthoa

Xe tăng
Cụ si đa có truyền thống dùng tiếng tây hấp diêm tiếng Việt rồi mà cụ.