Xe 3 bánh cổ

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
xe đâu bác ơi? chẳng nhìn thấy gì hết (ah thấy rồi, mạng chậm quá)
M67 lai thế này thì chưa thể gọi là cổ được bác ạ
mà làm thế này e hơi nhẫy nhụa quá bác ạ|-)

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Xe này phải gọi là xe bướu cổ mới đúng, bác kar đâu roài lên tiếng đi chứ :s Bác vunhat ơi sao oép của bác không đề giá vậy, bác cho cái giá tương đối để chúng em xem còn ang áng được đi bác (b)

Chỉnh sửa cuối:

Tacoma

Xe tải
Xe này chắc của Nga hay Đức cũ gì đó, sơn lại và chế thêm mấy thứ . Có một Bác bên HMC có gần 1 tiểu đội đó ( nghe Bác Pickup nói thế )

Bác Pickup đâu rồi cho thông tin về em này đi

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
rgvmen nói:
Xe này phải gọi là xe bướu cổ mới đúng, bác kar đâu roài lên tiếng đi chứ :s Bác vunhat ơi sao oép của bác không đề giá vậy, bác cho cái giá tương đối để chúng em xem còn ang áng được đi bác (b)
Bác ý chỉ để hình xem cho vui thôi!!! Em thấy cứ như bọn the220 là hay, giá cả, tư vấn về ảnh số, hình ảnh rõ nét....Bác Vunhat update lại đi

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Oaì, Xe này chiến quá nhỉ, khẩu súng máy nhìn lạnh cả người, máy BMW mà thùng Maserati nhá, ngon quá, chiếc Ural dạng này của Nga cũng ngon. Chẳng hiểu xe này là xe kiểu gì, dân chơi mua lại xe quân đội làm hàng độc ư? Chứ chẳng lẽ xe của lính Đức cũ vẫn còn chạy nhong nhong thế này, mà quân đội bây giờ đâu ai chạy xit-đờ-ca nữa.
BMW trong chiến tranh là nơi SX xe cho quân Đức, về sau bị tiếng lắm mới hết thì phải ko nhể

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
zundapp ks750 bác ạ, máy boxter, khung thép dập. mặc dù nổi tiếng với mấy em hàng khủng này nhưng hãng này còn làm cả moped các bác ạ. các bác vào đây xem thêm http://www.cybermotorcycle.com/gallery/zundapp/index.htm
mấy bác trong ảnh này có riêng bộ truyền lực với bánh bên thuyền=>khó quay thuyền biểu diễn hơn xe thường

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Thế các bác không trả nhời cái xe bướu cổ ở VN kia à? Lại xoay sang Bê mờ vê quân sự roài...
@vunhat: chụp điện thoại đó, nét hông? So với huynhC240 chụp mobile chú thấy thế nào? vote đê......

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
xe kia có gì mà nói hả bác: ural m67, em nó chắc sinh năm 85 gì đó. HẾT! đi uống beer thôi(b) (b) (b)
@camel: cám ơn bác quá, em chỉ lượm lặt thôi mà

kar

Xe điện
Uí chà bác Chuối đố khó thía he he em này đúng là Ural M67 650cc như bác Pgvinh nói rồi>hình như em này là của bác Song béo mua lại của Cường Minsk đây. Đây tặng các bác em này>bác nào đi ba bánh ở HN mà nhìn thấy em này chắc về cất xe đi quá he he>đố các bác xe gì đây? (bác pgvinh ko nói nhá)

Tacoma

Xe tải
Trường Giang 750 Made in TQ

Đúng kô Bác?

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
nhanh nhưng chưa tinh bác ôi, changjiang làm sao đẹp thế này được(y) (y) (y)
nói vậy thôi chứ bác tà có ma thế là sành lắm vì ảnh của bác kar tối thui:))

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Loại này cũng 3 bánh nhưng em không cho là nó cổ, là loại gì vậy các bác?

Loại này nữa:

Đi kiểu này thì khổ quá nhỉ

Bác nào thích các loại 3 bánh độc đáo vào thêm trang này: http://www.pashnit.com/bikes/sidecar.htm

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
cái xe đầu thì rõ ràng không cổ nhưng mà đựng người thiên cổ bác nhỉ(h) em màu thanh thiên giống xe jawa quá bác ạ: không biết là xe gì bác giao thông ôi?(y) nhìn lại thấy khung vuông: hay là xe hạnh phúc??? bác nào giải thích cái nhỉ:^)

tuancsd

Đi bộ
Uí chà bác Chuối đố khó thía he he em này đúng là Ural M67 650cc như bác Pgvinh nói rồi>hình như em này là của bác Song béo mua lại của Cường Minsk đây. Đây tặng các bác em này>bác nào đi ba bánh ở HN mà nhìn thấy em này chắc về cất xe đi quá he he>đố các bác xe gì đây? (bác pgvinh ko nói nhá)
bác cứ khoe con M72 của bác em thấy xe bác toàn phải đẩy chứ có đi đc mây đâu:D lúc nào bác chán ném cho em gọi là làm phúc nhé:D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ảnh hơi to, các bác thông cảm. À mà 67 có 2 loại ghi đông thì khác biệt thế nào hả các bác?

BMW R 26 Baujahr 1956 mit LS 200