Dán decan cho xe

Vova

Xe container
Xem trên nhiều topic em thấy có nhiều xe dán decan xong trông cũng đẹp & cá tính. Em đi Morning nên cũng muốn tạo sự khác biệt với các bạn taxi một tẹo :), tuy nhiên em cũng hơi ngại là sau một thời gian sử dụng, decan có thể bị bong hoặc lem nhem, lúc đó để cũng dở, mà có bóc ra cũng không hay. Có cụ nào có kinh nghiệm cho em mấy lời khuyên mới, em xin cảm ơn bằng rượu ạ (b)

P.S Em cũng đi lòng vòng xem nên tạo topic này ở đâu cho phù hợp, cuối cùng nghĩ là liên quan đến sử dụng xe nên post ở đây, xin phép các min với mod cho em ké tẹo đất :)

tokio89

Xe máy
Xem trên nhiều topic em thấy có nhiều xe dán decan xong trông cũng đẹp & cá tính. Em đi Morning nên cũng muốn tạo sự khác biệt với các bạn taxi một tẹo :), tuy nhiên em cũng hơi ngại là sau một thời gian sử dụng, decan có thể bị bong hoặc lem nhem, lúc đó để cũng dở, mà có bóc ra cũng không hay. Có cụ nào có kinh nghiệm cho em mấy lời khuyên mới, em xin cảm ơn bằng rượu ạ (b)

P.S Em cũng đi lòng vòng xem nên tạo topic này ở đâu cho phù hợp, cuối cùng nghĩ là liên quan đến sử dụng xe nên post ở đây, xin phép các min với mod cho em ké tẹo đất :)
cụ sơn đi ạ.........chứ tiền dán thì 1 time nó tróc ở mép nilong dán ra nhìn xấu lắm.....

Vova

Xe container
Bác dán đề can xong lại dán ni lông vào :21:
Ý cụ là không nên ạ? Em cũng ngại như cụ Tokyo nói, decan một thời gian sau khi dán sẽ bị bong ở mép, đến lúc đấy thì chịu không biêt làm gì.

Matizcoi

Xe cút kít

Xe taxi nào chả dán hở cụ ơi, tuyền sđt mới tên hãng, cũng xanh đỏ tím vàng như ai :21::21::21:
Cụ phải nói lại cho chuẩn: để ko tạo sự khác biệt mới các bạn taxi :D

Vova

Xe container
Xe taxi nào chả dán hở cụ ơi, tuyền sđt mới tên hãng, cũng xanh đỏ tím vàng như ai :21::21::21:
Cụ phải nói lại cho chuẩn: để ko tạo sự khác biệt mới các bạn taxi :D
Cụ bắt bẻ khiếp quá, thì em nói rõ lại là dán kiểu khác các bạn taxi vậy :)
Chẳng cụ nào vào cho em ít kinh nghiệm nên dán hay không ạ? :mad: