+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 30

Đề mục: Hỏi đường Hà Nội - Vinh đi theo đường Hồ Chí Minh

Mua xe ngày
    09-06-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Hỏi đường Hà Nội - Vinh đi theo đường Hồ Chí Minh

Em ở Mễ Đình

Trên diễn đàn có hướng dẫn Hà Nội đi Nghệ An. Nhưng em muốn các bác chỉ dẫn cho em đường về Vinh thì phải rẽ ở đâu, đoạn nào? Những chỉ dẫn cần thiết khi đi trên đường Hồ Chí Minh. Hì hì, em mới mua xe, muốn về Vinh bằng đường này. bác nào đi rùi chỉ dẫn cho em với.

Mua xe ngày
    18-12-2009
    Động cơ OF
    36 mã lực

Về Vinh theo đường HCM bác rẽ ở ngã tư Nghĩa Đàn nhé, rẽ trái ra ngã ba Yên Lý. Từ ngã ba Yên Lý chạy thẳng đường 1A về Vinh thôi.
    Vợ cả, vợ hai, cả hai đều là vợ cả. Phải không bác Chưa đăng ký?

Mua xe ngày
    06-11-2008
    Thường ở
    xe365vn
    Động cơ OF
    130 mã lực

từ Mễ Đình bác lên ngã 3 Xuân Mai, rẽ trái, cứ thế chạy mát ga thì thôi, qua rừng Cúc Phương, qua Cẩm Thủy, đến ngã tư Nghĩa Đàn nhé, rẽ trái ra ngã ba Yên Lý. Từ ngã ba Yên Lý chạy thẳng đường 1A về Vinh
    thế là xong

Mua xe ngày
    24-10-2007
    Động cơ OF
    58 mã lực

Đi lên tân Xuân Mai rẽ trái liệu có xa quá không các cụ? em nghe nói từ Hà Nội đi Pháp Vân rồi rẽ vào đường Hồ Chí Minh qua lối Đồng Văn hoặc qua Ba La vè Vân Đình thì gần hơn. Tuần sau em cũng đi Cửa Lò, phiền các cụ tư vấn thêm và cụ tỷ một tý.

Mua xe ngày
    11-10-2007
    Động cơ OF
    72 mã lực

Trích dẫn khoinguyen viết Nghía cột cây số
    Đi lên tân Xuân Mai rẽ trái liệu có xa quá không các cụ? em nghe nói từ Hà Nội đi Pháp Vân rồi rẽ vào đường Hồ Chí Minh qua lối Đồng Văn hoặc qua Ba La vè Vân Đình thì gần hơn. Tuần sau em cũng đi Cửa Lò, phiền các cụ tư vấn thêm và cụ tỷ một tý.

Không cần phải lên tận Đồng Văn mà chỉ cần đi hết cầu giẽ vượt đường sắt thì rẽ phải nó có biển chỉ dẫn đi Vân Đình(biển này xoay dọc nên đi chậm mới thấy được).Chạy ra theo đường Tế Tiêu có 1 ngã tư nó chỉ hướng đi thẳng lên Hòa Bình thì chạy đường đó ra Chợ Bến.Nhà gần khu Mĩ Đình thì chạy Láng Hòa Lạc.Còn như tớ ở Hoàn Kiếm là cứ chạy theo đường đê đi Tam Trinh ra Pháp Vân Cầu Gĩe phóng
    Chào bác Chưa đăng ký ,em giờ chạy xe Mercedes-Benz Sprinter Special 313 16 chỗ.Nếu bác cần đi chơi xa với nhiều người thì bác gọi em Mr Quang Anh 090 3257000

Mua xe ngày
    17-12-2008
    Động cơ OF
    35 mã lực

Bác đi lên Xuân Mai đường dễ đi hơn.

Đi Pháp Vân rẽ Vân Đình thì từ Pháp Vân đường nhỏ, qua làng. Vân Đình - Tế Tiêu - Chợ Bến đường nhỏ, xấu. Gần đến Chợ Bến, đoạn đi qua 1 điểm khai thác đá, đường xấu vô cùng.

Mua xe ngày
    25-02-2010
    Thường ở
    Đâu đó thôi
    Động cơ OF
    30 mã lực

Ở mễ trì thì cụ đi theo đường Láng Hòa Lạc đi cho dễ. Đi theo đường mòn có 3 điểm bắn tốc độ. Để lành nhất cụ cứ 12h ra bến xe Mỹ Đình chạy theo xe Văn Minh nó dắt cụ về đến tận nhà tầm 6h là đến nhà luôn

Mua xe ngày
    16-05-2009
    Thường ở
    Kho Bia
    Động cơ OF
    58 mã lực

Trích dẫn coolzone viết Nghía cột cây số
    Ở mễ trì thì cụ đi theo đường Láng Hòa Lạc đi cho dễ. Đi theo đường mòn có 3 điểm bắn tốc độ. Để lành nhất cụ cứ 12h ra bến xe Mỹ Đình chạy theo xe Văn Minh nó dắt cụ về đến tận nhà tầm 6h là đến nhà luôn
    cụ cho e hỏi bọn xxx nó bắt ở đoạn nào đấy ạ.t5 e đi bãi lữ = đường HỒ CHÍ MINH
    tiện thể các cụ cho e hỏi từ ngã 3 xuân mai đến suối cá thần cẩm lương là bao nhiêu km ạ? và từ cẩm thủy đến đoạn rẽ ra diễn châu là bao nhiêu km?e hỏi vậy để tính toán thời gian chạy vào đến BÃI LỮ khoảng 13h mới nhận phòng ạ.mong các cụ giúp đỡ.thanks
    A...CÓ BÁC HỒ ĐỜI EM ĐƯỢC ẤM NO

Mua xe ngày
    29-05-2008
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn WHITE TIGER viết Nghía cột cây số
    Không cần phải lên tận Đồng Văn mà chỉ cần đi hết cầu giẽ vượt đường sắt thì rẽ phải nó có biển chỉ dẫn đi Vân Đình(biển này xoay dọc nên đi chậm mới thấy được).Chạy ra theo đường Tế Tiêu có 1 ngã tư nó chỉ hướng đi thẳng lên Hòa Bình thì chạy đường đó ra Chợ Bến.Nhà gần khu Mĩ Đình thì chạy Láng Hòa Lạc.Còn như tớ ở Hoàn Kiếm là cứ chạy theo đường đê đi Tam Trinh ra Pháp Vân Cầu Gĩe phóng
    chính xác, em đi 2 lần rồi, theo ý của bác, dưng đường lang cũng hơi nhỏ thật, nhưng vẫn sướng hơn đường hà đông nhiều
    Biển Bắc có con cá gọi là cá côn, mình dài không biết mấy ngàn dặm. Nó biến thành con chim gọi là chim bằng

Mua xe ngày
    10-06-2006
    Thường ở
    Bơ Vơ Club
    Động cơ OF
    189 mã lực

Chú ý: Đường HCM đã bắn tốc độ cả ban đêm. Đoạn xxx bắn là Trường Ninh, qua Ngọc Lặc 1 tẹo theo chiều HN-Vinh. Điểm xxx đứng chặn là ở ngã 3 Như Xuân, xxx chỗ này chỉ có 3 chú + 1 xe tải Suzuki.

Chú ý ko chạy quá tốc độ và tránh dẫm vạch liền, đặc biệt ở các nơi có biển báo khu đông dân cư và có biển giới hạn tốc độ 40km/h

+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối