Cho em hỏi đường từ Hà Nội lên nghĩa trang Yên Kỳ

CaptivaLK

Xe hơi
Mai em có việc phải lên trên dấy, Bác nào biết đường thì chỉ cho em với.
thank các bác nhiều

beo171081

Xe tải
bác đi đến ngã 3 sơn tây hỏi đường mới đi yên kỳ Em vừa đi thứ 7 tuần trươc gan hơn đc gần 20km đấy. Em ko nhớ là đương gì nhưng no rẽ ngay chỗ ngã 3 đấy kô phải đi vòng như ngày xưa đâu

begift

Xe buýt
Website
www.especen.vn
Đấy có phải là công viên Vĩnh Hằng không hả bác? À, nhưng mà em quên đường rồi, không nhớ để chỉ cho bác được... hi hi... đợt đấy em hỏi đường tùm lung rồi cũng tới.

Và có phải bác đi để nghiên cứu các mẫu mã mộ không? Nếu đi để nghiên cứu mẫu mã mộ thì đừng đi, em thấy ở đấy không có mộ đẹp đâu (theo ý em thì thế). Em cũng đã đi để xem rồi nhưng không copy được cái mẫu nào cả.

longvu

Xe tăng
Đấy có phải là công viên Vĩnh Hằng không hả bác? À, nhưng mà em quên đường rồi, không nhớ để chỉ cho bác được... hi hi... đợt đấy em hỏi đường tùm lung rồi cũng tới.

Và có phải bác đi để nghiên cứu các mẫu mã mộ không? Nếu đi để nghiên cứu mẫu mã mộ thì đừng đi, em thấy ở đấy không có mộ đẹp đâu (theo ý em thì thế). Em cũng đã đi để xem rồi nhưng không copy được cái mẫu nào
cả.
Yên Kỳ ở sau CV Vĩnh Hằng độ 2km bác ạ.
@CaptivaLK: Năm nào em cũng lên đây, ít nhất là 2 lần nên bác yên tâm, em sẽ chỉ đường chi tiết cho bác
HN-hết Láng Hoà lạc rẽ phải-qua Viện 5 đi kịch đường-Ngã tư Sơn tây rẽ trái đường to-qua chợ Bát bạt- ngã 3 rẽ đi Vĩnh Phú thì ko rẽ nữa đi thẳng
Bác đi theo đường rặng cây Bạch Đàn là đường đất đỏ, ô tô 2 chiều chạy vô tư khoảng 5km, qua CV Vĩnh Hằng độ 2km rẽ phải là tới Yên Kỳ.
Lưu ý bác là, nếu bác lên nghĩa trang thời gian này thì vắng lắm, sẽ có khoảng 10 chú giả/thật nghiện ra xin xỏ đấy nên thật cẩn thận, tránh va chạm phiền toái lắm.
Chúc bác thưọng lộ bình an

Libor

Xe điện
HN-hết Láng Hoà lạc rẽ phải-qua Viện 5 đi kịch đường-Ngã tư Sơn tây rẽ trái đường to-qua chợ Bát bạt- ngã 3 rẽ đi Vĩnh Phú thì ko rẽ nữa đi thẳng
Bác đi theo đường rặng cây Bạch Đàn là đường đất đỏ, ô tô 2 chiều chạy vô tư khoảng 5km, qua CV Vĩnh Hằng độ 2km rẽ phải là tới Yên Kỳ.
Lưu ý bác là, nếu bác lên nghĩa trang thời gian này thì vắng lắm, sẽ có khoảng 10 chú giả/thật nghiện ra xin xỏ đấy nên thật cẩn thận, tránh va chạm phiền toái lắm.
Oài, như vậy đã lâu bác ko đi rùi. Đến viện 5 thì bác đi thẳng luôn nhá, không cần rẽ vào Sơn Tây đâu, đường này mới mở... gần được nhiều đới! bác cứ đi thẳng tuột... đến chỗ rẽ phải ra cầu Trung Hà thì bác rẽ trái là tới mờ... tốt nhất đến đầu viện 5 ( chỗ ngã tư, rẽ phải đi Sơn Tây, rẽ trái lên ao vua...)bác hỏi đường là ngon nhất..

Mic71

Xe buýt
Yên Kỳ ở sau CV Vĩnh Hằng độ 2km bác ạ.
Năm nào em cũng lên vài lần thăm mộ các cụ, đúng đấy bác ạ, bác cứ chuẩn bị vài chục ngàn tiền lẻ. Em cứ bảo chúng nó ,(3-4 đứa một nhóm) Nhổ cỏ 10.000 tự chia nhau ; Sơn và vệ sinh bia mộ 10.000 tự chia nhau, trồng cây, tưới nứoc (nếu cần) cũng vậy. Chúng nó làm khoảng 10 phút xong là té hết, mình thoải mái lễ. Va chạm với bọn này không khéo mộ nhà mình tan hoang bác ạ. Tuy nhiên bây giờ bảo vệ trong đó cũng khá nghiêm (mùa này vắng không biết thế nào)*-)
Bác lên sớm có thể mua được thịt bê xịn, ngon và rẻ.
ăn thì bác phải ra Sơn Tây thôi, trong đó chả có gì ,mà đặt ăn cũng không ngon.
Chúc bác hoàn thành nhiệm vụ.:))

begift

Xe buýt
Website
www.especen.vn
Oài, như vậy đã lâu bác ko đi rùi. Đến viện 5 thì bác đi thẳng luôn nhá, không cần rẽ vào Sơn Tây đâu, đường này mới mở... gần được nhiều đới! bác cứ đi thẳng tuột... đến chỗ rẽ phải ra cầu Trung Hà thì bác rẽ trái là tới mờ... tốt nhất đến đầu viện 5 ( chỗ ngã tư, rẽ phải đi Sơn Tây, rẽ trái lên ao vua...) bác hỏi đường là ngon nhất..
Đúng rồi. Cái đường này mới, xem trên Vietmap R12 chẳng thấy đâu cả. Cũng chưa kịp lắp cột điện nữa, nhưng mà đường đẹp đi ngon lắm.

Proton

Xe máy
Đúng rồi. Cái đường này mới, xem trên Vietmap R12 chẳng thấy đâu cả. Cũng chưa kịp lắp cột điện nữa, nhưng mà đường đẹp đi ngon lắm.
Uầy, mới cũng khoảng 2 năm rùi các bác ợ.

Láng Hòa lạc, sau đó rẽ phải, chạm tới thị xã Sơn Tây (chỗ các bác nói là ngã tư ở trên đó) thì cứ chạy thẳng, khoảng 15km nữa bác nhìn thấy 1 bệnh viện bên tay phải(chỗ này gọi là cua Bệnh viện, năm nào cũng đóng góp một ít cho Yên kỳ) chỗ này cách cầu Trung Hà 6km, đi tiếp khoảng 200m thì rời quốc lộ đi về phía bên trái (có hàng cây bạch đàn). Đi tiếp khoảng 5km thì tới Vĩnh hằng rồi tới Yên kỳ (tên thường gọi là Bát bạc - last stop của dân HN ta)

longvu

Xe tăng
Oài, như vậy đã lâu bác ko đi rùi. Đến viện 5 thì bác đi thẳng luôn nhá, không cần rẽ vào Sơn Tây đâu, đường này mới mở... gần được nhiều đới! bác cứ đi thẳng tuột... đến chỗ rẽ phải ra cầu Trung Hà thì bác rẽ trái là tới mờ... tốt nhất đến đầu viện 5 ( chỗ ngã tư, rẽ phải đi Sơn Tây, rẽ trái lên ao vua...)bác hỏi đường là ngon nhất..
ơ, iem cũng bảo là đi qua Viện 5, đi thẳng, kịch đường, thì mới đến đc đường đôi chứ. Năm nào em chả đi 2 lần, quên thế nào đc. Trên đường đi, bác còn phải qua cầu Tích Giang nữa cơ ạ. Em nhớ lắm chứ vì ngày xưa em đã có 2 lần phải đi bộ từ tít trong Xuân Sơn ra Sơn tây rồi lên Yên Kỳ nữa cơ, quên sao đc(u) (u) (u) (u)

beo171081

Xe tải
Đúng rồi các bác ạ Hôm qua em vừa lên lại yên kỳ nghiệm thu cái mộ xây lại. đến ngã 3 sơn tây rẽ trái hỏi đường di trung hà mới nhé Các bác lưu ý la đườn này bọn xxx nó bắn tốc độ ghê lắm đấy

CaptivaLK

Xe hơi
Cảm ơn Các Bác Nhá. Nhờ Các Bác chỉ đường em đã hoàn thành nhiệm vụ lên nghiệm thu mấy ngôi mộ của ông em.

trungrau

Xe đạp
hôm rồi em đi Yên Kỳ, rất thuận tiện. Các bác cứ đi đường 32, đến ngã 3 cầu Trung Hà rẽ theo biển chỉ dẫn là tới nơi.

30z5459

Xe hơi
em vào rồi nhưng đường bẩn và xấu dã man