Hồ Sơ lái xe gồm những gì ah?

pim_pim

Đi bộ
các cụ đừng ném đá em nhé..chắc trên OFF mình có bài hướng dẫn rùi nhưng em chưa đọc mà mắt lại đang đau nên không ngồi tìm lâu đượ, các cụ giúp em với..CHO EM BIẾT CHI TIẾT HỒ SƠ LÁI XE CẦN NHỮNG GÌ VÀ MUA Ở ĐÂU VỚI AH..đang đau mắt nên được nghỉ làm..lợi dụng làm hồ sơ luôn!kính mong các cụ giúp đỡ,hướng dẫn em với (em học B2 thui ah và em ở Hà Nội)

depalendoc

Xe tải
Cụ định học B2 ah, thế đã biết học ở trung tâm nào chưa. E mách Cụ lên SVĐ Mỹ Đình hỏi Trung tâm đào tạo lái xe Hùng Vương nhá. Vào đấy cụ cứ hỏi thông tin và chỉ cần nộp xiền thui là đủ ko phải lo j cả, ah Cụ nhớ chuẩn bị khoảng 10 ảnh 3x4, phô tô CMT còn giấy khám sức khỏe TT người ta bao trọn gói trong học phí rùi. Chắc khoảng hơn 5 củ với bằng B2 Cụ ah, E vừa lấy bằng B2 ở đó xong. Nói trung là ổn, giáo viên dạy cũng nhiệt tình, xe cộ ko đến nỗi nào, bãi tập tiêu chuẩn hàng ngày có xe đưa đón tại SVĐ. Bãi tập ở cuối đường cao tốc Láng - Hòa Lạc (Bây h dân Việt mình gọi là Đại lộ Nghìn Năm đó hihi...) E cho Cụ số của TT lun 04.6654.5233. Chúc cụ sớm có bằng... Khi nào lấy bằng nhớ Alo E nhá.

ong vàng 2000

Xe hơi
1 Đơn xin học có xác nhận của địa phương
2 Bản sao hộ khẩu,chứng minh ND
3 Giấy khám sức khỏe có dán ảnh đóng giáp lai do bệnh viện cấp & 4 ảnh 3x4 mới nhất
4 Học phí theo từng nơi quy định
Đồng chí có thể tới nơi định nộp hồ sơ để nhập họ sẽ chỉ bảo chu đáo.

bachkhoak40

Xe điện
1 Đơn xin học có xác nhận của địa phương ----> Không cần
2 Bản sao hộ khẩu,chứng minh ND ----> Bản photo thôi
3 Giấy khám sức khỏe có dán ảnh đóng giáp lai do bệnh viện cấp & 4 ảnh 3x4 mới nhất ---> Nếu ngại đi khám thì thôi
4 Học phí theo từng nơi quy định
Đồng chí có thể tới nơi định nộp hồ sơ để nhập họ sẽ chỉ bảo chu đáo.
Bác ở khu nào thì nên đăng ký học TT gần đó cho tiện

vuvantung12

Đi bộ
Mình bên Trung Tâm Đào tạo và dạy nghề lái xe Victoria , trung tâm uy tín nhất nhì hà nội , với đội ngũ giáo viên uy tín , nhiệt tình , giá thi bằng lái xe B2 như của bạn bên mình đang trọn gói đào tạo là 5tr500 nghìn đồng, nếu bạn biết lái rồi thì phí đăng kí hồ sơ sẽ là 2tr700 nghìn đồng .
Bạn cần chuẩn bị 1 CMT photo và 8 ảnh 3x4 , giấy khám sức khỏe bên mình đã làm luôn rồi
Địa chỉ trung tâm , Số 6 - Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội
Bạn tham khảo thêm thông tin qua website: http://daotaolaixehanoi.vn/
Hotline :0962177200

daylaithanhdat

Xe đạp
các cụ đừng ném đá em nhé..chắc trên OFF mình có bài hướng dẫn rùi nhưng em chưa đọc mà mắt lại đang đau nên không ngồi tìm lâu đượ, các cụ giúp em với..CHO EM BIẾT CHI TIẾT HỒ SƠ LÁI XE CẦN NHỮNG GÌ VÀ MUA Ở ĐÂU VỚI AH..đang đau mắt nên được nghỉ làm..lợi dụng làm hồ sơ luôn!kính mong các cụ giúp đỡ,hướng dẫn em với (em học B2 thui ah và em ở Hà Nội)
Chào cụ!e đào tạo lái xe tại Phạm Hùng keangnam hà nội mình đảm bảo bằng B2 trọn gói 6tr k chi phí phát sinh 1 đồng nào,học thoải mái đến khi lãi vững cả hình và ngoài đường mới thôi chứ k như chỗ khác nộp đầu vào ít nhưng học lại 200n/1h bạn nhé.mình chỉ thu trước nửa tiền là 3tr thôi còn lại hôm thi mình mới thu nốt,nếu mình dậy k đảm bảo các bạn k nộp nốt số tiền còn lại các bạn nhé,đấy là mối giằng buộc đó ạ.đến lúc thi các bạn nộp thêm lệ phí thi 700n và tiền thuê xe chíp 230n/1h thành tiền xong xuôi cầm bằng về hết tầm hơn 7tr bạn nhé.các bạn qua bãi mình học thử miễn phí luôn nếu ok thì nộp hs cho mình.bãi tập gần keangnam phạm hùng HN(đối diện chợ Nam Trung Yên)số của mình 0902 11 83 99 mình là Đạt gv dậy lái xe chuyên nghiệp tại hn

trauden12

Xe tải
- cụ ở qua C500- hoặc TT dậy nghề học viện Cảnh sát miêu nha tây mỗ (có tập-sân thi tại chỗ )

vlbknl2

Xe máy
thank cụ nhé, e cũng đang cần

Banhbaonho2105

Xe hơi
Website
quatmitsubishi.com
Bằng B2 của Bác đây:
Hồ sơ thi bằng lái xe ô tô cụ thể bao gồm

Đơn đăng ký học lái xe ô tô, download tại đây
Bản sao chứng minh nhân dân photo (không cần công chứng)
10 ảnh 3×4, không bao gồm ảnh đã dán vào giấy khám sức khỏe và đơn đăng ký học lái xe.
Giấy khám sức khỏe. Mẫu giấy khám sức khỏe mua ở cơ quan y tế từ cấp huyện trở lên.
Túi đựng hồ sơ (có bán tại các trung tâm đào tạo lái xe)
Sơ yếu lí lịch không cần công chứng. Mẫu sơ yếu lí lịch download tại đây
ảnh bạn phải xem kỹ đúng quy cách không lại đi làm lại, mệt lắm@@. Lại bị làm khó như chơi@@

Mình bên Trung Tâm Đào tạo và dạy nghề lái xe Victoria , trung tâm uy tín nhất nhì hà nội , với đội ngũ giáo viên uy tín , nhiệt tình , giá thi bằng lái xe B2 như của bạn bên mình đang trọn gói đào tạo là 5tr500 nghìn đồng, nếu bạn biết lái rồi thì phí đăng kí hồ sơ sẽ là 2tr700 nghìn đồng .
Bạn cần chuẩn bị 1 CMT photo và 8 ảnh 3x4 , giấy khám sức khỏe bên mình đã làm luôn rồi
Địa chỉ trung tâm , Số 6 - Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội
Bạn tham khảo thêm thông tin qua website: http://daotaolaixehanoi.vn/
Hotline :0962177200
Cụ cho em hỏi là mất CMND có được dùng thay hộ chiếu không? Hay cứ nhất định phải có CMND. Thks cụ

vuvantung12

Đi bộ
làm CMND nhanh mà cụ , chỉ mất tâm 1 tuần là lấy dc , dùng hộ chiếu cũng thay dc nhé cụ !