Hà Giang mến yêu - Hành trình theo bước chân các thành viên Ô phở.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
16h45,Ngày 15/10 đẹp trời, các thành viên ô phở và lớp mầm cùng một vài lãnh đạo chủ và chốt của OF bắt đầu cuộc hành trình mang tên Hà Giang mến yêu để đến với Hà giang, đến với Lũng cú, vùng cực Bắc địa đầu Tổ Quốc.

Đoàn chúng tôi vừa tròn 16 người ( so với hơn 3 chục lúc ban đầu đăng ký), càng các bác hăm hở ban đầu thì là người rút đầu tiên, nghẹn ngào chia tay mốc B52, bác Hải kều, bác Lambo, bác Forcus S, sau khi căng dán băng rôn cho hai xe, băng rôn hơi hơi mang âm hưởng sến của MỐc Xanh ( x5dreamming) và mốc Dại gái ( Bmw525), chúng tôi hăm hở lên đuờng.

Xe dẫn đầu với người dẫn đuờng ưu tú là bác White tiger, thành viên của OF, xe như nặng hơn bởi 4 mẫu hậu ngồi trên xe ( z4, Thanhkhue, Trangkum, bạn gái X5), không khí hơi căng thẳng không đuợc vui tươi vì ai cũng ngại 4 mụ mẫu hậu khó tính, cảm giác dần dần đuợc xoá đi, thân thiẹn hơn, thoải mái hơn vì các tiện nghi của xe và bác Tài Hổ trắng DJ cực chuẩn.

Xe hai gồm có truởng lão Rackson, ngài Khonggiancong và cây hài Nhím phích, toàn bác già nhưng phơi phới vì có hai cháu mẫu ( tiềm năng) cực xinh đẹp ngồi đầu xe....

Đi và đến, cung đuờng Láng Hoà lạc, Việt trì - Tuyên Quang - Hà Giang như ngắn lại khi chúng tôi đến Tuyên quang lúc 6h00, Nguyên ban bệ Tuyên quang tiếp đón đoàn với đúng bản sắc và phong cách của Tuyên Quang, Nhiệt, chu đáo và tình cảm chân tình. Lần đầu tiên, sau hai năm cùng chung chiến hào, em đuợc biết bác Hiệp lực và các bác Dươngtri1111, bác Ồ lá la, bác Sumakho và hai lady của Sumakho và Duongtri111 nữa.

Cơm rượu no say, má hồng môi đỏ, chúng em lại chia tay lên đuờng đi Hà Giang với đầy nuối tiếc,check in khách sạn Hà Giang và đánh một giấc no say để ngày mai bắt đầu hành trình thăm thú, chinh phục Hà Giang.

Di pót bằng miệng đã,ảnh thì còn phải load.( đề nghị các bạn pot hình bám sát nội dung bài thu hoạch nhé, mai em viết tiếp hành trình và không lâu sau đó là hình tự do và các tác phẩm nghệ thuật).

Lát em sẽ quay lại post hình,( nói như bạn Ét ghen tị ở nhà là : đặt cục gạch đi tắm cái đã);)

Chỉnh sửa cuối:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xếp cái nghế ngồi xem nào.
Huhu... em xem ảnh Hà Giang, không xem mụ tắm đâu... :-s

Xếp ghế hay gạch gì làm 2 post thế anh ơi :D

Em cũng lót dép chờ chị Z tắm :D

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xếp ghế hay gạch gì làm 2 post thế anh ơi :D
Em cũng lót dép chờ chị Z tắm :D
Không đi được, ngồi nhà thì xếp gạch nó cũng phải hoành tráng chứ.
Chị Zét tắm đến đâu rồi Bún nhỉ? Lâu quá!... (:|

Chúc mừng cả đoàn đã có một chuyến đi thật hay và về nhà an toàn nhé @};- <:-P

Đang chờ xem ảnh của các cụ đây...

Chúc mừng cả đoàn đã có một chuyến đi thật hay và về nhà an toàn nhé @};- <:-P

Đang chờ xem ảnh của các cụ đây...
Mốc giặt xong quần áo rồi phỏng, xếp ghế sau em với anh Ét nhá :)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mở bài hay thế này em đồ rằng ảnh ọt ít lắm. Mợ Z4 mà đi được thì đúng là hiếm thấy.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Mở bài hay thế này em đồ rằng ảnh ọt ít lắm. Mợ Z4 mà đi được thì đúng là hiếm thấy.
Thấy các cụ ấy khoe chụp nhiều ảnh lắm, nhưng chủ yếu là ao lét. Cũng ko thấy ai kể là có ảnh đẹp cả, chắc thế nên mới giao cho mợ Zét mở thớt...
hihi... là em ghen tị nên em cứ ném đá thế... \:D/

Thấy các cụ ấy khoe chụp nhiều ảnh lắm, nhưng chủ yếu là ao lét. Cũng ko thấy ai kể là có ảnh đẹp cả, chắc thế nên mới giao cho mợ Zét mở thớt...
hihi... là em ghen tị nên em cứ ném đá thế... \:D/
Không phải ao lét mà là thiếu sáng vì mấy hôm trên đó mưa. Em là em cứ Dự thế :)

Quách Tỉnh

Xe buýt
Em kê sofa và có sẵn ấm trà đây.
Các cụ đang lót dép em mời lên ngồi với em đợi chị em ... ráo nước vào phọt ợ :))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Không phải ao lét mà là thiếu sáng vì mấy hôm trên đó mưa. Em là em cứ Dự thế :)
Đừng nói thế các bạn í ngại lại không pót ảnh cho xem nữa bây giờ.
Thoai, đợi lâu quá em cũng đi tắm đây... cụ nào rỗi ngồi ấn F5 hộ em với.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
các cụ cứ từ từ, đâu có thể làm ảnh công nghiệp được, nhà bạn Ét ghen tị cứ ngồi mà chờ xem ảnh ao lét nhé, em đồ là mai mới có ảnh, vì tắm giặt xong rồi, nhưng đột nhiên lại bận việc khác. ;;)

Mợ Thông, chính vì có em đi nên chất luợng ảnh mới tuyệt vời hơn hẳn mợ yêu ạ.

Xong, hết phim rồi đề nghị bà con giải tán nhá :D

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Chốt lại là hôm nay hok có ảnh. Thôi em đi tắm đây...

Aries204

Xe điện
:-o Mợ Z tắm gì mà tắm lâu thế nhỉ (:|
Mấy hôm đi chơi rồi, hôm nay về đến nhà nên để mợ ý giải quyết việc tồn mấy hôm trước đã chứ ko có Sếp nhà phạt chết lần sau lại ko cho đi nữa :))

Chicbong

Xe điện
Em tắm xong rùi nhưng phải chén đã :)). Hẹn các bác ngày mai, giờ buồn ngủ quá |-)

khottabit

Xe container
Mấy hôm đi chơi rồi, hôm nay về đến nhà nên để mợ ý giải quyết việc tồn mấy hôm trước đã chứ ko có Sếp nhà phạt chết lần sau lại ko cho đi nữa :))
Lý do chính đáng nhẻ =))

Sướng

Xe tăng
Ô hô thế em ngồi nãy giờ thấy các kụ chỉ tuyền tắm mới rửa nhể................ảnh đâu hết dồi. Thấy kụ Mầu tập thò mãi mà chạ nói gì ???