siena 1.3 đang chạy giảm ga bị rung lắc

khangpiat

Đi bộ
báo cáo các bác tình hình là xe của em đang chạy hễ giảm chân ga thì bị rung lắc và có tiếng kêu lục cục trong xe nhưng không biết ở chỗ nào,nhưng nếu giảm ga mà đạp chân côn thì bình thường nếu có thể các bác tư vấn cho em .

fiatELX

Xe hơi
xe cụ côn có vấn đề rồi

báo cáo các bác tình hình là xe của em đang chạy hễ giảm chân ga thì bị rung lắc và có tiếng kêu lục cục trong xe nhưng không biết ở chỗ nào,nhưng nếu giảm ga mà đạp chân côn thì bình thường nếu có thể các bác tư vấn cho em .
Co the co nhieu nguyen nhan gay nen hien tuong luc cuc nay, nhe thi bi T, dem cao su chan may .. noi chung phai kham cu the ...

ELX1.3

Xe buýt
Tiện thể tham khảo các cụ tình trạng khi cắt côt, chuyển số mà vòng tua máy lại cao lên, chứ không xuống như bình thường thì do đâu ah! e tháo chỗ bầu gió ra vệ sinh rồi mà vẫn không thấy tiến triển, thi thoảng lại bị, mật độ càng ngày càng nhiều! Buồn hết cả ruột các cụ ah!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com

khangpiat

Đi bộ
đầu đuôi thế này,thợ vệ sinh dàn lạnh tháo táp lô ra hạ vô lăng xuống làm xong ráp lại không biết có làm sai thao tác nào không mà phát sinh như vậy.có khi nào 4 ốc vít giữ trụ vô lăng bị sai vị trí nên khi giảm chân ga tôi có nghe lục cục đâu đó gần vô lăng.

tiger

Xe tăng
Em đồ rằng xe cụ bị .....lốp non
(Ném đá tý)

Túm lại: Vụ này là vô cùng nghiêm trong, yêu cầu Phú Ông tổ chức hội thảo gấp

Fiatvuong

Xe tải
đầu đuôi thế này,thợ vệ sinh dàn lạnh tháo táp lô ra hạ vô lăng xuống làm xong ráp lại không biết có làm sai thao tác nào không mà phát sinh như vậy.có khi nào 4 ốc vít giữ trụ vô lăng bị sai vị trí nên khi giảm chân ga tôi có nghe lục cục đâu đó gần vô lăng.
Nếu thợ lắp sai cái ốp chỗ vô lăng cụ có thể nghe thấy nó lục khục ngay từ lúc cụ đánh lái,cụ thử xem có phải vậy không ạ!

Tiện thể tham khảo các cụ tình trạng khi cắt côt, chuyển số mà vòng tua máy lại cao lên, chứ không xuống như bình thường thì do đâu ah! e tháo chỗ bầu gió ra vệ sinh rồi mà vẫn không thấy tiến triển, thi thoảng lại bị, mật độ càng ngày càng nhiều! Buồn hết cả ruột các cụ ah!
Bệnh òa ga của Fiat em đã nghe nói nhiều roài dưng mà em thì chưa bị. Cụ có thể cho xe đi bảo dưỡng cổ hút xem,cổ hút bẩn cũng có thể gây nên vụ đó. Và có thể đổi loại xăng,em chỉ đi xăng 95 nên chắc nó ứ bị :))

ELX1.3

Xe buýt
Bệnh òa ga của Fiat em đã nghe nói nhiều roài dưng mà em thì chưa bị. Cụ có thể cho xe đi bảo dưỡng cổ hút xem,cổ hút bẩn cũng có thể gây nên vụ đó. Và có thể đổi loại xăng,em chỉ đi xăng 95 nên chắc nó ứ bị :))[/QUOTE]
.. Iem đã vệ sinh cái cổ đấy rùi đấy.. chả thấy đỡ tẹo nào, cứ có vẻ nóng máy là nó lại bị hay sao ấy.. chứ bình thường thì vẫn ngon, nhiều khi đi về đến nhà về số mo mà vòng tua máy cứ 1,5k... nhiều khi đến ngại :D....

dungnghean

Xe hơi
em la thợ của fiat bác ạ,bác mang xe xuong trung tam bảo hành em làm cho