Bài bị khóa
Trang 1 / 8 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 78

Đề mục: địa chỉ dán nilon xe máy uy tín

Mua xe ngày
    23-01-2010
    Động cơ OF
    31 mã lực

Mặc định địa chỉ dán nilon xe máy uy tín

cụ nào biết chỗ nào dán nilon xe máy ngon mà cẩn thận ko ạ em dán trên cao bá quát thấy ko cẩn thận lắm, mà đông quá nó làm ẩu lắm,

Mua xe ngày
    12-06-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

bác lên chố đường Bưởi, đoạn từ dốc nối đường Nguyễn Khánh Toàn sang Đào Tấn, có 2 cửa hàng dán nilong có vẻ được, nó nằm gần cửa hàng bảo dưỡng xe máy.

Mua xe ngày
    25-04-2010
    Động cơ OF
    33 mã lực

Em dán ở CBQ thấy ngon đấy chứ. Cụ chủ thớt có đến đúng hàng ko, em nhớ ko nhầm số 6 CBQ thì phải. Nó dán mình ngồi ngay đấy giám sát, có dấu hiệu ẩu cái nói luôn (nhưng hôm đấy em chẳng phải nhắc phát nào). Còn nếu đông quá cụ đi vào tầm trưa ý, hôm em dán có mỗi mình em
    Marriage is the only war that you sleep with the enemy

Mua xe ngày
    23-01-2010
    Động cơ OF
    31 mã lực

em định cuối tuần mang xe bà xã đi dán, các cụ tư vấn cụ thể hàng nào trên cao bá quát vậy ạ

Mua xe ngày
    11-11-2010
    Thường ở
    Phấn Lôi thôn
    Động cơ OF
    56 mã lực

các cụ cho cháu hỏi giổ giá thế nào ợ,cho cháu hóng hớt ah

Mua xe ngày
    11-11-2010
    Thường ở
    cầu giấy - hà nội
    Động cơ OF
    26 mã lực

Talking

dán ở đâu mà chả thế. đông thằng thì nó dán nhanh hơn thôi và tất nhiên mình ngồi ấy nó cũng chả đám luộc đồ mình, có điều đông thì nó làm ẩu mình cũng không xem hết được.
    khác nhau là giá cả thôi chứ chất lượng thì một 9.9 một 10. em thấy dán trên bà triệu hoặc phố huế hoặc cao bá quát. nó đòi 350-400k/xe (xe ga) trong khi dán ở mấy quán gần nhà nó rẻ hơn được khá nhiều và chất lượng cũng thế. gần nhà, quen mặt nó có khi nó còn làm cẩn thận hơn.
    cụ thể như bác nào ở trên nói 2 quán dán xe máy trên đường bưởi là khá chính xác vì nhà em gần đấy cũng lên dán chỗ chúng nó. giá cả tầm 250k (quen thì bảo nó tầm 200-220k). quán anh quân thì em hay dán đấy, có mấy thằng nhóc khá vui tính (nhưng vui quá nhiều khi nó cũng nhờn mình) .
    còn quan trọng nhất là nhớ bảo nó lấy cho cái giấy dán loại tốt (ví dụ dán nilon trong có 2 loại, cái loại xịn hơn thì dầy hơn và khi chưa bóc ra nó cũng gồm 2 mặt đều trong cả. giấy đểu là khi chưa bóc ra dán thì một mặt trong và một mặt màu trắng). ví dụ thế. bác nào dán trên ấy, mà nó làm giá vớ vẩn, bảo em lên chửi cho chúng nó trận. . nhưng nếu lắp đồ inox thì bọn này có vẻ đắt hơn phố huế vì chắc nó cũng nhập đồ trên ấy về bán thôi.
    yen_quynh đã sửa : 06-12-2010 lúc 09:53
    Độc Lập - Tự Do - Hạnh Phúc

Mua xe ngày
    23-01-2010
    Động cơ OF
    31 mã lực

cụ cho em cái địa chỉ cụ thể chỗ dán nilon ở bưởi đê em len khảo giá xem có rẻ hơn ko, rẻ thì em qua đó

Mua xe ngày
    11-11-2010
    Thường ở
    cầu giấy - hà nội
    Động cơ OF
    26 mã lực

Trích dẫn bu_bu viết Nghía cột cây số
    cụ cho em cái địa chỉ cụ thể chỗ dán nilon ở bưởi đê em len khảo giá xem có rẻ hơn ko, rẻ thì em qua đó
    đây nhé. bác đi từ đường nguyễn khánh toàn sang đào tấn, thì bác phải rẽ lên dốc bưởi rồi quay xuống. dễ mà, lên dốc đó thì cứ nhìn bên tay phải, chút xíu thôi là thấy thôi. còn ai nhớ số nhà nó làm gì. quán anh quân và một quán gì nữa ấy ko nhớ tên cạnh nhau. em đảm bảo dán ở đây cùng lắm là 250k thôi. bác lên cao bá quát thì có bọn hưng thịnh, trên bà triệu thì phía bên trái gần vincom rất nhiều, phố huế cũng nhiều nhưng phải tầm 350k - 400 tùy xe. mấy cái xe dán bản to chắc nó phải chém 400. bác cứ đi hỏi thử xem.
    Độc Lập - Tự Do - Hạnh Phúc

Mua xe ngày
    15-12-2009
    Thường ở
    Nơi nào có vodka
    Động cơ OF
    50 mã lực

Theo E thì không nên dán nilon ạh .. nếu dán kụ nên dán điện thoại, laptop thôi.. chứ xe máy dán làm gì.. bác cứ gửi xe vào bãi và quẹt khoảng vài lần.. nhìn lúc đấy kinh lắm.. cứ để nếu xước sơn thì đi sơn lại còn lành hơn nhiều...
    Nhà cung cấp chuyên nghiêp các loai xe chuyên dụng: 0903 251 288 - web: http://www.quoctevietauto.vn

Mua xe ngày
    31-08-2009
    Thường ở
    ...
    Động cơ OF
    60 mã lực

Trích dẫn kia morning 200 viết Nghía cột cây số
    Theo E thì không nên dán nilon ạh .. nếu dán kụ nên dán điện thoại, laptop thôi.. chứ xe máy dán làm gì.. bác cứ gửi xe vào bãi và quẹt khoảng vài lần.. nhìn lúc đấy kinh lắm.. cứ để nếu xước sơn thì đi sơn lại còn lành hơn nhiều...
    Dán nylon có xước ko bị ăn vào sơn chỉ xước nylon thôi, nếu xước vào sơn cũng là xước nhẹ, tầm 6 tháng mang ra hàng hoặc gọi đến nhà dán lại, trước khi dán thợ bóc nylong cũ ra, lau sạch các phần cần dán, đánh nhẹ 1 lớp xi Cana rồi dán lại như mới. Còn như cụ nói để xước rồi đem sơn lại vừa mất công vừa tốn tiền hơn, gặp thợ sơn ko chuẩn hoặc nó dùng sơn rẻ tiền lúc đấy trông cái xe chỗ thì sơn mới chỗ thì sơn cũ ko đồng mầu trong phát kinh.
    Cụ chủ thớt ko muốn ra cửa hàng thì gọi số này thợ đến tận nhà dán cho cụ, cụ ngồi trông luôn càng tiện. Cả nhà em dán ko biết cao nhiêu con xe ga ở đây rồi.
    DT: (04) 3 9784667
    Cau_ong_gioi đã sửa : 06-12-2010 lúc 20:58

Bài bị khóa
Trang 1 / 8 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối