+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 47

Đề mục: mua accu khô

Mua xe ngày
    14-06-2006
    Động cơ OF
    53 mã lực

Mặc định mua accu khô

em muốn mua accu khô loại 65AH , các bác tư vấn giúp em ở HN có chỗ nào mua rẻ và nhãn nào thì tốt hả các bác, xin hậu tạ
    [I]Virginity is not Dignity, it is just lack of Opportunity[/I]
    OF-334

Mua xe ngày
    06-07-2006
    Động cơ OF
    117 mã lực

Cho em khuyên bác 1 câu thật lòng, mua accu nước của Pinaco ấy, chắc chắn là hàng xịn chính hãng, chất lượng tốt mà giá cả lại phải chăng. Em đã mua 2 cái accu khô 1 Rocket, 1 Atlas đều như khỉ, được có 8-9 tháng đã lăn ra chết bất đắc kỳ tử. Thế là chuyển về hàng nội cho lành, lại được tiếng là yêu nước.
    Nghị Quế: [B][I]Nhà nghèo sao còn nuôi chó![/I][/B] - Anh Thanh: [B][I]Nếu đời sống khó khăn thì tại sao anh lại có ôtô, xe máy?[/I][/B]

Mua xe ngày
    14-08-2007
    Thường ở
    +21.03216 +105.86850
    Động cơ OF
    142 mã lực

Ắc qui khô có tật tự nhiên mà chết là nhăn răng luôn, xe đời mới đã mất ắc qui thì buộc con voi vào lôi nó cũng không nổ được chứ không như xe Uaz đẩy nổ được vì nó có hàng lô lốc cảm biến các loại cần điện để điều khiển , Cái anh nước nó chết từ từ, k đề được thì ủn vẫn nổ để đi bệnh viện

Cái sự hiểu của em nó thế chả biết có đúng
    Bác nào cần gì gọi em ở đây Facebook/vietvoiz

Mua xe ngày
    14-11-2006
    Thường ở
    48B Tràng Thi
    Động cơ OF
    83 mã lực

Smile

Trích dẫn vietvoiz viết Nghía cột cây số
    Ắc qui khô có tật tự nhiên mà chết là nhăn răng luôn, xe đời mới đã mất ắc qui thì buộc con voi vào lôi nó cũng không nổ được chứ không như xe Uaz đẩy nổ được vì nó có hàng lô lốc cảm biến các loại cần điện để điều khiển , Cái anh nước nó chết từ từ, k đề được thì ủn vẫn nổ để đi bệnh viện

Cái sự hiểu của em nó thế chả biết có đúng
    Chính xác bác ạ ! xe đời mới dùng bơm xăng bằng điện lên chết ắc quy thì chỉ có nước gọi xe cứu hộ.... chứ có kéo 10 vòng bờ hồ nó cũng không nổ...
    Theo em thì dùng ắc quy khô cũng rất tốt và sạch sẽ nếu dùng hàng chính hãng....
    “Họ lịch sự như tiên phú quý như giời, quất con ngựa rong chơi ngoài ngõ liễu.
    Ta trồng cỏ đầy vườn vãi hoa đầy đất, gọi hề đồng pha nước trước hiên mai.”

(Tú Hải Văn)

Mua xe ngày
    14-06-2006
    Động cơ OF
    53 mã lực

vâng, em nghe các bác cũng thấy xuôi xuôi, vả lại ủng hộ "hàng VN chất thật cao" cũng tốt, trong mấy ông Việt thì pinaco là tốt nhất các bác, có loại dòng cao cỡ 65AH không ạ , bác nào mua rồi cho em cái giá với địa chị với, accu hiện tại của em ( loại khô )hơi bị phình đít , em sợ nên định thay quách cho chắc
    OF-334

Mua xe ngày
    14-08-2007
    Thường ở
    115 Trần Phú Phan Rang Ninh Thuận
    Động cơ OF
    49 mã lực

Lôi đồng hồ ra đo thử xem. Nếu dòng vẫn ổn định thì xài vô tư.
    [CENTER][B][SIZE=2][COLOR=Blue][I]"Quyết không yêu để dành tiền ăn học
    Sống cô đơn cho con gái nó thèm"[/I][/COLOR][/SIZE][/B]
    [/CENTER]

Mua xe ngày
    06-07-2006
    Động cơ OF
    117 mã lực

Trích dẫn busycat555 viết Nghía cột cây số
    vâng, em nghe các bác cũng thấy xuôi xuôi, vả lại ủng hộ "hàng VN chất thật cao" cũng tốt, trong mấy ông Việt thì pinaco là tốt nhất các bác, có loại dòng cao cỡ 65AH không ạ , bác nào mua rồi cho em cái giá với địa chị với, accu hiện tại của em ( loại khô )hơi bị phình đít , em sợ nên định thay quách cho chắc
    Nếu ở HN thì bác ra Đặng Thái Thân, có cửa hàng chính thức của công ty Pinaco luôn, pin + accu đủ các loại. Ngoài accu em cũng hay mua pin ở đó, AA với AAA, có cả loại alkaline rất tốt mà giá hạt rẻ. Không đọ được Energier hay Duracell nhưng so với Maxell, Toshiba hay Panasonic thì chả thua tẹo nào.
    Nghị Quế: [B][I]Nhà nghèo sao còn nuôi chó![/I][/B] - Anh Thanh: [B][I]Nếu đời sống khó khăn thì tại sao anh lại có ôtô, xe máy?[/I][/B]

Mua xe ngày
    22-05-2006
    Động cơ OF
    113 mã lực

Trích dẫn Mazspeed viết Nghía cột cây số
    Cho em khuyên bác 1 câu thật lòng, mua accu nước của Pinaco ấy, chắc chắn là hàng xịn chính hãng, chất lượng tốt mà giá cả lại phải chăng. Em đã mua 2 cái accu khô 1 Rocket, 1 Atlas đều như khỉ, được có 8-9 tháng đã lăn ra chết bất đắc kỳ tử. Thế là chuyển về hàng nội cho lành, lại được tiếng là yêu nước.
    Thằng Atlas kém lắm hả bác ... em lại mới thay của nó. Để em thử đến lúc nào hỏng em báo cáo các bác.

Đi toi 1 triệu 4 của em chứ ít đâu.
    Thinking !

Mua xe ngày
    14-06-2006
    Động cơ OF
    53 mã lực

hôm nay em qua Đặng Thái Thân mua accu, thấy accu nước 60AH giá 1150K, gần băng accu khô hả các bác
    OF-334

Mua xe ngày
    07-06-2006
    Thường ở
    Sài gòn
    Động cơ OF
    59 mã lực

Trích dẫn busycat555 viết Nghía cột cây số
    hôm nay em qua Đặng Thái Thân mua accu, thấy accu nước 60AH giá 1150K, gần băng accu khô hả các bác
    60AH là ngon rùi, xe bác là xe gì mà cứ đòi 65AH vẩy
    Như Ỉn, ắc quy theo xe hình như có 35AH ạ...
    Nghệ Tĩnh mình ơi, sông Lam rọi núi Hồng...

+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối