+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 59

Đề mục: Mua SH Việt ở đâu ạ ???

Mua xe ngày
    14-02-2011
    Động cơ OF
    24 mã lực

Mặc định Mua SH Việt ở đâu ạ ???

Tình hình là em định mua 1 con Sh việt mà chưa biết nên mua ở đâu, vì nghe HD làm giá khiếp lắm. Ai biết chỗ nào mua ít bị làm giá chỉ em với
    Thanks các bác trước

Mua xe ngày
    11-10-2009
    Động cơ OF
    43 mã lực

ngoài Head ra thì chẳng còn đâu bán đâu bác ơi Vs SH thì cũng ko bi làm giá quá đáng như AB và LEAD đâu Doanh số chậm mà
    Móc chìa khóa siêu độc siêu đẹp này cụ Chưa đăng ký ơi :X http://muare.vn/raovat/3974113

Mua xe ngày
    24-01-2011
    Động cơ OF
    26 mã lực

theo em cơ bản thì bác cứ gu gờ ra 1 đống số alo rồi xem chỗ nào hợp lí nhất thì mình đi mua thôi chứ lang thang ngoài đường làm gì cho mệt.thời đại vi tính mà

Mua xe ngày
    11-04-2010
    Thường ở
    Thiên đường Vờ Nờ
    Động cơ OF
    45 mã lực

Em giới thiệu cho kụ 2 chố này nhé , em nghĩ chắc giá hợp lý nhất cho thời điểm hiện tại vì em vừa đặt 1 em SH125 vịt ngan màu đen giá 110 củ cho vợ cả , đợi đến 16 âm cho đẹp ngày rồi vác xe về , khi mô em vác về em sẽ khoe ở thớt của kụ
    1) HD Minh Thương Hà Đông ( Xe màu đen giá 110 củ gồm khuyến mại : 1 chân chống , ốp i-nốc từ đầu tới chân , biển số platic , khóa chống trộm , thảm trải sàn )
    2 HD Em quên m.ie nó tên ( Nằm ở đường Trần Phú - Hà Đông cạnh Thành Ủy Hà Nội mới , đối diện lốp ô tô Dân Chủ - Đường Nguyễn Trãi kéo dài hướng về Cầu Trắng Hà Đông ) chỉ có xe màu vàng cát cháy loại 125 giá 106 củ , khuyến mại : ốp từ i-noc từ đầu tới bánh xe , thảm trải sàn , dán ni-lông , mũ bảo hiểm , biển số platic , khóa chống trộm - khuyến mại nhiều hơn bên Minh Thương nhưng không có màu đen .
    Cạch cái mẹt cửa hàng Kường Ngân nhé , đừng vào hỏi mất công vì giá quá chát , em vừa hỏi tối qua nó bẩu 115 củ chỉ có màu bạc , thất vọng tràn trề vì hôm 28 Tết nó báo giá 108 củ , hôm nay trước khi đặt tiền mua xe em có điện choại sang Vĩnh Phúc nhưng nó ứ báo giá qua điện choại , nhưng nó bẩu màu đen thì cũng không có giá dưới 110 củ.
    X-one đã sửa : 15-02-2011 lúc 13:55
    Em cho thuê nhà mặt tiền 6m , S :120m2x2 tầng phố Kim Ngưu

Mua xe ngày
    11-10-2009
    Động cơ OF
    43 mã lực

nên mua Đen hay mua Đồng về dán Đen cụ nhể
    Móc chìa khóa siêu độc siêu đẹp này cụ Chưa đăng ký ơi :X http://muare.vn/raovat/3974113

Mua xe ngày
    22-03-2010
    Thường ở
    Thanh xuân - Hà Nội
    Động cơ OF
    34 mã lực

Trích dẫn bentleyvn viết Nghía cột cây số
    thua cụ

Mua xe ngày
    18-03-2010
    Động cơ OF
    29 mã lực

Trích dẫn bentleyvn viết Nghía cột cây số
    tùy độ tuổi. Như em sẽ chọn màu đồng về dán đen

Mua xe ngày
    07-02-2011
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    33 mã lực

http://muare.vn/oto-xemay/3337958

cụ chủ thớt thử ngĩa qa đây xem sao ợ. giá phải chăg lắm nhưg mà e hơi xoắn kiểu như này chả biết hình thức dư lào
    Khi bạn sinh ra mngười cười...bạn khóc...Hãy sống làm sao để...Khi bạn mất đi mngười khóc...bạn cười...

Mua xe ngày
    11-04-2010
    Thường ở
    Thiên đường Vờ Nờ
    Động cơ OF
    45 mã lực

em mua cho vợ cả màu đen roài hay về dán màu trắng
    Zui một chút thoai , em là chúa ghét dán lại màu xe , nếu thích em có thể vác đi sơn lại cả xe luôn .
    Em biết một cao thủ chuyên sơn lại xe máy ở ngoài Cảng Hà Nội , nước sơn của hắn cứ gọi là như sơn zin , lúc trước LX của vespa chưa có ở Vịt Ngan , tụi Phố Huế , Bà Triệu và c.ty nhập khẩu giè em quên mất tên ở phố Lý Nam Đế cứ chở liền lúc vài chục cái màu xanh , màu xanh cốm vô đó vài ngày sau sơn lại thành màu vàng mứt , màu trắng đang thịnh hành , giấy tờ thì nó đổi luôn màu sơn từ gốc
    Em cho thuê nhà mặt tiền 6m , S :120m2x2 tầng phố Kim Ngưu

Mua xe ngày
    11-10-2009
    Động cơ OF
    43 mã lực

Trích dẫn X-one viết Nghía cột cây số
    em mua cho vợ cả màu đen roài hay về dán màu trắng
    Zui một chút thoai , em là chúa ghét dán lại màu xe , nếu thích em có thể vác đi sơn lại cả xe luôn .
    Em biết một cao thủ chuyên sơn lại xe máy ở ngoài Cảng Hà Nội , nước sơn của hắn cứ gọi là như sơn zin , lúc trước LX của vespa chưa có ở Vịt Ngan , tụi Phố Huế , Bà Triệu và c.ty nhập khẩu giè em quên mất tên ở phố Lý Nam Đế cứ chở liền lúc vài chục cái màu xanh , màu xanh cốm vô đó vài ngày sau sơn lại thành màu vàng mứt , màu trắng đang thịnh hành , giấy tờ thì nó đổi luôn màu sơn từ gốc
    cũng tại ở HN ko fải ai cũng có tay nghề sơn 'prồ' ... sơn ở Trần Phú thì màu sơn chẳng thấy tý bóng nào mà toàn hạt bụi li ti bay vào, trông CỰC xấu nên cháu ko máu me khoản sơn cho lắm

+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối