+ Trả lời
Trang 4 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả: từ 31 đến 40 trong 71

Đề mục: cách mở khóa két sắt Hòa Phát khi quên mật mã (loại có chìa khóa)

Mua xe ngày
    29-04-2011
    Thường ở
    Bí mật!
    Động cơ OF
    86 mã lực

Các cụ từ từ đừng tư vấn vội. Cụ chủ thớt khai thật đi, cụ định mở két của ai? Nếu cụ đồng ý 50-50 những gì có trong két thì pm e, e mở cho cụ trong 5p
    AD Group - Tư vấn thiết kế, thi công xây mới & cải tạo nhà ở các loại, văn phòng, nhà hàng -09.8338.9999

Mua xe ngày
    06-06-2011
    Thường ở
    bốn phương trời
    Động cơ OF
    58 mã lực

(cách đây 1 năm, đã bị, và gọi thợ đến, họ quay quay 30' thì mở được).
    Vãi thế thi đi ăn chôm thì ..........
    Em thấy nếu được thì phải Luôn Và Ngay

Mua xe ngày
    26-07-2010
    Động cơ OF
    53 mã lực

Trích dẫn Hwngdelta viết Nghía cột cây số
    Các cụ từ từ đừng tư vấn vội. Cụ chủ thớt khai thật đi, cụ định mở két của ai? Nếu cụ đồng ý 50-50 những gì có trong két thì pm e, e mở cho cụ trong 5p
    Em cùng ý kiến với cụ này, chia 3 đi em mở trong tích tắc. Cơ bản là két của ai cơ ạ, cụ nhặt được cái két của ai đấy? Em thấy hình như có thớt nói nhà có trộm vào bị mất két. ko biết có phải cái két này ko? Cụ up cái hình ảnh cái ket lên đi, bí mật chia 3 em mở cho
    Mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui.

Mua xe ngày
    02-03-2011
    Động cơ OF
    30 mã lực

Trích dẫn ducanh_1901 viết Nghía cột cây số
    kiếm cái khoan, khoan 1 lỗ ở giữa khóa mã và ổ khóa 100 % bung ngay .điểm yếu của ket hòa phát đấy.bố vợ em mất chìa và quên mã em khoan 1 phát lủng két luôn thế là hắn sợ xanh mặt mua két khác luôn .cái này em học của thằng cu kỹ thuật bên làm két hp.
    em không hiểu cho lắm, nghĩa là trong vụ phá két này có 3 người hay chỉ có 2 là cụ và bố vợ = hắn

Mua xe ngày
    20-03-2010
    Động cơ OF
    30 mã lực

Vợ em làm bên NH có một anh chuyên đi mở két sắt hay lắm!
    - Bước 1: Dò mã, hên xui là có dò được hay không nhưng cũng hay được lắm! nhưng mất khoảng 1 tiếng không được là ông làm bước 2.
    - Bước 2 không dò đươc là dùng một mũi khoan nhỏ bằng ruột bút bi khoan ngay cạnh chỗ xoay mã rồi chọc chọc, 5 phút là mờ được

Ở HN cũng nhiều nơi nhận mở theo bước 2 lắm! bác cứ ra hàng bán két là có hết mà. Nếu thuê về nhà công là 300k nhé!

Rolland's Avatar
    Bác Rolland đang dừng xe, đi đâu đó Xe điện {Kinh doanh chuyên nghiệp} Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000
    Mua xe ngày
    16-07-2010
    Thường ở
    Gốc cây Đức
    Động cơ OF
    90 mã lực

Trích dẫn Rolland viết
    Ớ thế sau cú điện thoại nài thì "ông VNPT" là có Thù Lao... Cụ nhỉ!

Rolland
    Trích dẫn quatmo212 viết Nghía cột cây số
    có thì có nhưng ko đủ tiền mua cái bánh mỳ không ạ
    Thì đới! Việc đáng bàn là ở chỗ đới đới!
    Bất luận là thế nào, đã "nhầm thua vô ý" là phải... bỏ tiền ra thì mới nhớ được!

Rolland
    Cửa Cuốn Cổng Trượt Điện 09.7749.3003 ; Chưa đăng ký ơi say Đặc sản Nếp quê và "bao tử Nếp" nhé!

Mua xe ngày
    17-03-2010
    Thường ở
    http://vietautopro.com
    Động cơ OF
    32 mã lực

Nếu nhà có dùng bếp than tổ ong thì đặt cái két lên mặt bếp, đợi đến khi nào Két nóng đỏ lên và thấy có mùi khét (giấy cháy) thì lấy 1 cái đục lách nhẹ vào cửa két bậy nhẹ ra là được
    Em thấy cách này là hay nhất đấy ạ, vodka bác.
    http://vietautopro.com
    HP: 0978.109.725

Mua xe ngày
    17-08-2006
    Động cơ OF
    76 mã lực

Em có người nhà làm BNG kể chuyện này:

Sau giải phóng 1975 VN tiếp quản ĐSQ chính phủ VNCH ở Bangkok, trong đó có mấy cái két. Vì không biết trong có gì nên không ai dám chọc ngoái. Sau đó thì hỏi BNG Thái Lan được người ta giới thiệu cho chuyên gia mở két.

Tay này đến mang theo cái ống nghe của bác sĩ, hắn áp ống nghe vào chố khóa két rồi xoay. Thế rồi hắn cũng dò ra mã két và mở ngon. Trong két chả có gì giá trị vài tờ giấy vớ vẩn. Công mở mỗi két là 100$.

Hồi đó 100$ đối với VN là rất to nên SQ VN xót tiền, sau thì quân ta tự dò lấy và cũng mỡ được mất cái két còn lại.

Về nguyên tắc khóa két thì dễ hiểu, chỉ có cách dò mã là khó. Tay chuyên gia kia chắc là nghe quen nên biết vị trí nào xoay có tiếng "kịch" nhẹ là hắn đoán ra vị trí của các vòng mã số.

Dù sao thì phải khoan két là đường cùng rồi, mở két mà không làm hỏng két, không khoan mwois là cao thủ.

Mua xe ngày
    15-10-2009
    Thường ở
    Hà nội
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn autobahn-hanoi viết Nghía cột cây số
    các kụ ơi,

là thế lày, nhà em có cái két sắt HP, quen phéng mất mật mã, lần trc (cách đây 1 năm, đã bị, và gọi thợ đến, họ quay quay 30' thì mở được). Sau khi em pay thì dạy lại em cách mở mà k cần nhớ mã. E ghi vào tờ giấy, nhưng mà ngu như heo, lại cho vào két. Gấu về, quay linh tinh. Thế là xong. Có kụ nào nhớ không. Huhu. Nhà hết xiền mua gạo, đói meo.
    Hahaha, e đọc xong mà cười đau cả bụng
    Travel With Your Way

Mua xe ngày
    15-10-2009
    Thường ở
    Hà nội
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn Alibama viết Nghía cột cây số
    Mật mã của em ghi vào một tờ giấy, nhét vào két của bố vợ.
    Mật mã của bố vợ thì đang nằm trong két của em.
    Đấy gọi là 2 in 1
    Travel With Your Way

+ Trả lời
Trang 4 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 CuốiCuối