+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 23

Đề mục: Cho em hỏi đường đi từ HN lên Tuyên Quang

Mua xe ngày
    22-02-2009
    Động cơ OF
    65 mã lực

Mặc định Cho em hỏi đường đi từ HN lên Tuyên Quang

Chiều nay mấy anh em nhà em dự đính lên Tuyên Quang có chút việc . Em xuất phát từ Mỹ Đình địa điểm cần đến là Cầu Bợ - Hàm Yên ạ .
    Cụ nào rành về đường xá chỉ giúm em cái .
    xxx thường hay bắt lỗi đoạn nào .
    Đường đi đoạn nào cần phải chú ý ạ .
    Đi hết khoảng bao nhiêu KM ạ .
    Xin chân thành cảm ơn các cụ . Rượu đã sẵn sàng mong các cụ giúp em ạ .
    mobile 0986727999

Mua xe ngày
    19-02-2011
    Động cơ OF
    26 mã lực

Cụ chủ nhớ đi xe chính chủ nhá, hôm rồi xxx TQ cso bắt 1 bác về cái tội xe đi mượn đới
    Em nhận mua hộ X-DRIVE từ Korea cho cụ nào cần : 012.7523.3068 -. Mời cụ Chưa đăng ký :http://muare.vn/oto-xemay/2499244

Mua xe ngày
    22-02-2009
    Động cơ OF
    65 mã lực

Vâng em cảm ơn cụ xe chính chủ ạ .
    mobile 0986727999

Mua xe ngày
    01-11-2008
    Động cơ OF
    0 mã lực

Cu di len Vinh Yen sau do di duong Tam Dao -Tay Thien di qua cau trang re duong Son Lam-Son Duong ve Tuyen Quang .chu y doan tu Son Duong ve Tuyen Quang xxx hay bat loi di sai lan.May cua em khong co vietkey cac cu thong cam nhe.

Mua xe ngày
    16-02-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Khoảng 200km,dễ đi mà bác!Mỹ Đình-Cầu Thăng Long-Phúc Yên-Việt Trì-Đoan Hùng-Tuyên Quang.Không vấn đề với xxx,mỗi đoạn Việt Trì 50km/h hơi dài.Bác chú ý đường trơn.Thứ bẩy vừa rồi em vừa làm phát Hà Nội-Yên Bái-Lục Yên-Tuyên Quang-Hà Nội,10h sáng đi 12h đêm về đến HN,làm việc ở Lục Yên 2h.GOOD LUCK!

Mua xe ngày
    22-02-2009
    Động cơ OF
    65 mã lực

Trích dẫn nguyen manh nam viết Nghía cột cây số
    Cu di len Vinh Yen sau do di duong Tam Dao -Tay Thien di qua cau trang re duong Son Lam-Son Duong ve Tuyen Quang .chu y doan tu Son Duong ve Tuyen Quang xxx hay bat loi di sai lan.May cua em khong co vietkey cac cu thong cam nhe.
    cụ ơi xe sedan đi đường đó được ko cụ
    mobile 0986727999

Mua xe ngày
    15-06-2007
    Thường ở
    Bốn biển là nhà
    Động cơ OF
    85 mã lực

Bác đi theo đường Cầu Thăng Long - Ngã 4 Nội Bài, Quốc lộ 2 - Phúc Yên - Vĩnh Yên - Việt Trì - Bãi Bằng - Đoan Hùng - Tuyên Quang 150km
    Lưu ý:
    - Bắn tốc độ cầu vượt Phúc Yên (Chỗ nhà máy Honda)
    - Bắn tốc độ đầu Vĩnh Yên (Chỗ qua trạm soát vé)
    - Bắn tốc độ 2 đầu Việt Trì
    Những chỗ này nếu dính thì 200k kẹp sổ đăng kiểm
    - Từ Bãi Bằng đến Đoan Hùng, đường nhỏ, nhiều vạch liền, bắt lỗi dẫm vạch liền liên tục. Cái này toàn chụp ảnh thật, không nên cãi. 400k kẹp sổ

Đến cách TP Tuyên Quang 7 km có đường rẽ trái vào đường tránh, xuyên ra phía trên TP 5km lưu ý cuối đường bắn tốc độ 30km/h
    Đi đến Km31 đường Tuyên Quang - Hà Giang thì rẽ phải theo đường đi Chiêm Hóa - Na Hang 6 km thì đến cầu Bợ (Bình Xa)
    Chào Cụ Chưa đăng ký, Em xem bói cho Cụ tí. Cụ dòm ở dưới nhá

Mua xe ngày
    12-08-2006
    Động cơ OF
    73 mã lực

Đường từ cầu Chang lên đến ngã ba Sơn Dương xấu lắm cụ ạ. Em đi tháng 12 thì đang đào đường đấy.. Bây giờ đang mưa phùn thì chắc là đường bẩn và khó đi lắm
    Cụ đi theo hướng dẫn của cụ hiepluc thổ địa TQ như trên là ổn. Hoặc từ Mỹ Đình đi có thể đi Sơn Tây - Trung Hà - cầu Phong châu - Phú Thọ - ngã 3 phú hộ - Đoan Hùng - TQ - đường tránh - Hàm Yên

Mua xe ngày
    05-05-2010
    Động cơ OF
    37 mã lực

Theo em cụ đi đường như cụ gl1600 hướng dẫn là chuẩn, em vừa đi về hôm chủ nhật rồi, Mỹ Đình - Sơn Tây - cầu Trung Hà - cầu Phong Châu rẽ trái theo đường đê ( đường tỉnh lộ 279 thì phải) - Phú Thọ ra quốc lộ 2 - ngã ba Phú Hộ - ngã ba Đoan Hùng đi thẳng khoảng 2-3 chục km là lên đến Tuyên Quang, toàn đường đẹp. Nếu gọi là hơi khó thì chỉ có đoạn Cầu Trung Hà - cầu Phong Châu thôi. Em đi Caren ạ. Bác đi đường qua Việt Trì sẽ bị xa hơn khoảng 3-40 km + mất thêm 1 vé phí trên cao tốc Thăng Long Nội Bài + 1 vé phí trên cầu Việt Trì ( hình như trạm này từ 1/3 là bỏ rồi). ( đi đường Sơn tây chỉ bị mất phí cầu Trung Hà 15K = phí trên đoạn Nội Bài Phúc Yên)

Mua xe ngày
    05-05-2010
    Động cơ OF
    37 mã lực

Quên vụ xxx, tuyến đường này chỉ lưu ý đoạn Sơn Tây - Trung Hà ( khoảng 3-4km đường đẹp nhưng vẫn giới hạn 50 vì vẫn thuộc địa phận Sơn Tây. Đoạn cầu Trung Hà - cầu Phong Châu có 1(hoặc 2 chỗ) có biển hạn chế (biển rõ ràng, không bị che). Qua cầu Phong Châu sang đường đê bác chạy thoải mái ( hạn chế 80km nhé), khi ra đến quốc lộ 2 chú ý làn đường đến ngã ba Đoan Hùng, qua Đoan Hùng thì hầu như không có xxx ( hôm em đi đoạn này nếu gặp xxx chỉ thấy bắt xe tải và xe máy thôi). Tóm lại bác đi đúng tốc độ, đúng làn thì không có gì sợ lắm vì em thấy các biển báo đều rõ ràng.

+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối