Cho em hỏi đường đi từ HN lên Tuyên Quang

mất gương

Xe tăng
Chiều nay mấy anh em nhà em dự đính lên Tuyên Quang có chút việc . Em xuất phát từ Mỹ Đình địa điểm cần đến là Cầu Bợ - Hàm Yên ạ .
Cụ nào rành về đường xá chỉ giúm em cái .
xxx thường hay bắt lỗi đoạn nào .
Đường đi đoạn nào cần phải chú ý ạ .
Đi hết khoảng bao nhiêu KM ạ .
Xin chân thành cảm ơn các cụ . Rượu đã sẵn sàng mong các cụ giúp em ạ .

lehuy_kr

Xe tải
Cụ chủ nhớ đi xe chính chủ nhá, hôm rồi xxx TQ cso bắt 1 bác về cái tội xe đi mượn đới >:D<

mất gương

Xe tăng
Vâng em cảm ơn cụ xe chính chủ ạ .

nguyen manh nam

Xe đạp
Cu di len Vinh Yen sau do di duong Tam Dao -Tay Thien di qua cau trang re duong Son Lam-Son Duong ve Tuyen Quang .chu y doan tu Son Duong ve Tuyen Quang xxx hay bat loi di sai lan.May cua em khong co vietkey cac cu thong cam nhe.

ABC&XYZ

Xe tải
Khoảng 200km,dễ đi mà bác!Mỹ Đình-Cầu Thăng Long-Phúc Yên-Việt Trì-Đoan Hùng-Tuyên Quang.Không vấn đề với xxx,mỗi đoạn Việt Trì 50km/h hơi dài.Bác chú ý đường trơn.Thứ bẩy vừa rồi em vừa làm phát Hà Nội-Yên Bái-Lục Yên-Tuyên Quang-Hà Nội,10h sáng đi 12h đêm về đến HN,làm việc ở Lục Yên 2h.GOOD LUCK!

mất gương

Xe tăng
Cu di len Vinh Yen sau do di duong Tam Dao -Tay Thien di qua cau trang re duong Son Lam-Son Duong ve Tuyen Quang .chu y doan tu Son Duong ve Tuyen Quang xxx hay bat loi di sai lan.May cua em khong co vietkey cac cu thong cam nhe.
cụ ơi xe sedan đi đường đó được ko cụ

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Bác đi theo đường Cầu Thăng Long - Ngã 4 Nội Bài, Quốc lộ 2 - Phúc Yên - Vĩnh Yên - Việt Trì - Bãi Bằng - Đoan Hùng - Tuyên Quang 150km
Lưu ý:
- Bắn tốc độ cầu vượt Phúc Yên (Chỗ nhà máy Honda)
- Bắn tốc độ đầu Vĩnh Yên (Chỗ qua trạm soát vé)
- Bắn tốc độ 2 đầu Việt Trì
Những chỗ này nếu dính thì 200k kẹp sổ đăng kiểm
- Từ Bãi Bằng đến Đoan Hùng, đường nhỏ, nhiều vạch liền, bắt lỗi dẫm vạch liền liên tục. Cái này toàn chụp ảnh thật, không nên cãi. 400k kẹp sổ

Đến cách TP Tuyên Quang 7 km có đường rẽ trái vào đường tránh, xuyên ra phía trên TP 5km lưu ý cuối đường bắn tốc độ 30km/h
Đi đến Km31 đường Tuyên Quang - Hà Giang thì rẽ phải theo đường đi Chiêm Hóa - Na Hang 6 km thì đến cầu Bợ (Bình Xa)

gl1600

Xe điện
Đường từ cầu Chang lên đến ngã ba Sơn Dương xấu lắm cụ ạ. Em đi tháng 12 thì đang đào đường đấy.. Bây giờ đang mưa phùn thì chắc là đường bẩn và khó đi lắm
Cụ đi theo hướng dẫn của cụ hiepluc thổ địa TQ như trên là ổn. Hoặc từ Mỹ Đình đi có thể đi Sơn Tây - Trung Hà - cầu Phong châu - Phú Thọ - ngã 3 phú hộ - Đoan Hùng - TQ - đường tránh - Hàm Yên

chuot_bach

Xe tăng
Theo em cụ đi đường như cụ gl1600 hướng dẫn là chuẩn, em vừa đi về hôm chủ nhật rồi, Mỹ Đình - Sơn Tây - cầu Trung Hà - cầu Phong Châu rẽ trái theo đường đê ( đường tỉnh lộ 279 thì phải) - Phú Thọ ra quốc lộ 2 - ngã ba Phú Hộ - ngã ba Đoan Hùng đi thẳng khoảng 2-3 chục km là lên đến Tuyên Quang, toàn đường đẹp. Nếu gọi là hơi khó thì chỉ có đoạn Cầu Trung Hà - cầu Phong Châu thôi. Em đi Caren ạ. Bác đi đường qua Việt Trì sẽ bị xa hơn khoảng 3-40 km + mất thêm 1 vé phí trên cao tốc Thăng Long Nội Bài + 1 vé phí trên cầu Việt Trì ( hình như trạm này từ 1/3 là bỏ rồi). ( đi đường Sơn tây chỉ bị mất phí cầu Trung Hà 15K = phí trên đoạn Nội Bài Phúc Yên)

chuot_bach

Xe tăng
Quên vụ xxx, tuyến đường này chỉ lưu ý đoạn Sơn Tây - Trung Hà ( khoảng 3-4km đường đẹp nhưng vẫn giới hạn 50 vì vẫn thuộc địa phận Sơn Tây. Đoạn cầu Trung Hà - cầu Phong Châu có 1(hoặc 2 chỗ) có biển hạn chế (biển rõ ràng, không bị che). Qua cầu Phong Châu sang đường đê bác chạy thoải mái ( hạn chế 80km nhé), khi ra đến quốc lộ 2 chú ý làn đường đến ngã ba Đoan Hùng, qua Đoan Hùng thì hầu như không có xxx ( hôm em đi đoạn này nếu gặp xxx chỉ thấy bắt xe tải và xe máy thôi). Tóm lại bác đi đúng tốc độ, đúng làn thì không có gì sợ lắm vì em thấy các biển báo đều rõ ràng.

Hoang Khoi

Xe buýt
thanks các bác, ngày kia e đi tuyên quang cùng gia đình dang tìm thông tin, có lẽ cứ chạy ĐOan hùng cho dễ chạy

chuot_bach

Xe tăng
Bác đi về nhớ có report tình hình đường xá cho mọi người biết nhé. Chúc bác đi vui vẻ và an toàn.
thanks các bác, ngày kia e đi tuyên quang cùng gia đình dang tìm thông tin, có lẽ cứ chạy ĐOan hùng cho dễ chạy

lenamhung83

Xe tăng
Chúc bác và gia đình thượng lộ bình an. Em cũng đang định đi TQ, bác cho thêm thông tin về các nơi nên tham quan với nhé, cám ơn nhiều

Trainningdriver

Xe tải
Cụ chủ nhớ đi xe chính chủ nhá, hôm rồi xxx TQ cso bắt 1 bác về cái tội xe đi mượn đới >:D<

Mượn xe đi mà giấy tờ đầy đủ thì làm sao ợ.
bắt vô lý quá đi.
Các cụ giải thích giúp cháu với.

backinhca

Xe buýt
bác đi đường sơn nam theo lộ trình : chân cầu vượt vĩnh yên rẽ phải đi thẳng hết đường 1 chiều lên tam đảo rẽ trái đường đi tây thiên ,đến cầu chang rẽ phải ,đi qua sơn nam ,sơn dương chạy thẳng không rẽ trái ra quốc lộ 2 (vì đoạn sơn dương đi tuyên quang h đường đã làm xong rất đẹp )
theo em bác nên đi đường này vắng vẻ ,phong cảnh có chỗ rất thơ mộng ,sạch sẽ ko bụi bặm,ko phải tránh xe nhiều .
chúc bác cùng gia đình có chuyến đi vui vẻ !

chuot_bach

Xe tăng
Cung đường này nhiều bác OF cũng khen lắm nhưng vì em chưa đi lần nào nên ko hướng dẫn bác cụ thể đc.
bác đi đường sơn nam theo lộ trình : chân cầu vượt vĩnh yên rẽ phải đi thẳng hết đường 1 chiều lên tam đảo rẽ trái đường đi tây thiên ,đến cầu chang rẽ phải ,đi qua sơn nam ,sơn dương chạy thẳng không rẽ trái ra quốc lộ 2 (vì đoạn sơn dương đi tuyên quang h đường đã làm xong rất đẹp )
theo em bác nên đi đường này vắng vẻ ,phong cảnh có chỗ rất thơ mộng ,sạch sẽ ko bụi bặm,ko phải tránh xe nhiều .
chúc bác cùng gia đình có chuyến đi vui vẻ !

Còm

Xe tải
Người OF
Tuyến đường Hà Nội - Tuyên Quang: 165km, Tuyên Quang đi Cầu Bợ + thêm ~40km nữa. ( đi qua TP Tuyên Quang đi đến ngã ba km31 Tuyên Quang - Hà Giang thì rẽ phải đi thêm khoảng gần 10Km nữa thì đến Cầu Bợ). Tổng: ~200km

Em mạn phép update cho các cụ một ít thông tin về tình hình xxx Tuyên Quang:

- Nếu cụ đi QL 2C từ Sơn Dương sang gặp 1 trạm xxx ở gần ngã ba Sơn Nam, tiếp theo ~20km gặp tiếp 1 trạm xxx ở ngã ba Ông Việt rẽ trái đi QL37 sang Tuyên Quang, đi tiếp qua trại giam Quyết Tiến BCA khoảng 7km, từ đoạn nhìn được rặng nhãn bờ sông Lô ( xã Thái Bình, huyện Yên Sơn, Tuyên Quang) đường đẹp có nhiều vạch kẻ liền cụ phải chú ý nhé xxx Tuyên Quang hay ngồi quay camera bắt lỗi phần đường ở đoạn này.
Tiếp tục đi vào thành phố từ đoạn có biển báo khu vực đông dân cư và biển Chào của TP thì cụ chú ý tốc độ nhé, và không được vượt xe khi lên dốc nhé, xxx ngồi bắn tốc độ và quay camera phương tiện khi lên hoặc xuống dốc Đỏ vào đường 2 chiều đầu thành phố và bắt ở gần cầu Nông Tiến, hoặc cổng Công trường 06. Bắn 1 máy, Hướng bắn chủ yếu là các phương tiện đi vào TP, cũng thỉnh thoảng đổi chiều bắn xe ra TP các cụ nhé.
Trong nội thành nếu đỗ xe các cụ chú ý biển báo không lại bị xxx trật tự hay 113 lập biên bản.
Đi tiếp qua trung tâm TP theo đường Tân Trào - Trường Chinh (QL 2A) đến Km4 Tuyên Quang - Hà Giang đến đoạn bùng binh ngã tư Tỉnh đội lại bắn tốc độ (ở đây bắn 2 máy, hướng bắn cố định là: chiều Hà Giang - Tuyên Quang xxx ngồi bắn ở đỉnh dốc, thứ hai là chiều vào TP xxx ngồi bắn ở nhà 2 tầng mầu vàng giữa bùng binh ngã tư), các cụ chú ý ở đây có biển báo hạn chế tốc độ 30Km/h đi đến 35km/h là đứt nhé, biển này đã lên chương trình an toàn giao thông VTV1 đấy.
Rẽ phải đi tiếp đến km21 gặp 1 trạm xxx nữa nhưng chủ yếu kiểm tra xe tải và xe từ Hà Giang về. Đến ngã ba km 31 Tuyên Quang - Hà Giang thì rẽ phải đi cầu Bợ ( đường ĐT 190)

- Thứ hai là nếu cụ đi theo đường QL 2A từ Đoan Hùng, Phú Thọ lên vào đến địa phận Tuyên Quang gặp 1 trạm xxx ở ngay đầu tỉnh (km18 Tuyên Quang - Hà Nội).
Đi tiếp đến km7 gặp một trạm xxx nữa, đây là ngã ba đoạn có bùng binh to có đường rẽ vào TP và đường rẽ lên cao tốc tránh TP các cụ chú ý thường xuyên có xxx ngồi quay camera bắt lỗi vạch kẻ liền và chuyển hướng không có tín hiệu báo trước hướng rẽ.
Nếu rẽ phải đi vào TP các cụ chú ý đi khoảng 4km nữa gặp 1 cái bùng binh đầu tiên, có biển báo khu vực đông dân cư lại có bắn tốc độ và xxx bắt trên đỉnh dốc đối diện cây xăng số 3 cách đó 500m. Bắn 1 máy, hướng bắn chủ yếu là vào TP, chỉ đổi hướng bắn phương tiện ra TP vào sáng sớm hay giờ cao điểm.
Nếu các cụ rẽ trái đi lên đường cao tốc tránh TP, gần cuối cao tốc lại có biển báo giới hạn tốc độ 30km/h các cụ nhé. Ở đây lại có một tổ xxx lập biên bản phương tiện chạy quá tốc độ từ Hà Giang về.

Đây là tình hình xxx Tuyên Quang em update được hôm nay, Tuyên Quang là địa phương có tình hình TTATGT được xếp hạng tốt nhất cả nước, có lực lượng xxx hùng hậu, trang thiết bị phương tiện kỹ thuật đầy đủ, nên nếu có bị dừng lại kiểm tra và thông báo các lỗi có bằng chứng là hình ảnh hay video thì các cụ cũng không cãi được ạ. Các cụ đọc để biết các điểm xxx Tuyên Quang hay làm trên đường đi qua hay đi đến Tuyên Quang. Chúc các cụ sức khỏe, may mắn và lái xe an toàn. Thân!

Chỉnh sửa cuối:

gl1600

Xe điện
Thông tin chi tiết thế này thì phải up lên thôi. Đúng cái em đang cần. Em cần cụ nào vừa mới đi đoạn cầu Chang ( hoặc Tam Dương) - Sơn Nam - Sơn Dương confirm chắc chắn giúp em là đường đã sạch sẽ chưa với

Còm

Xe tải
Người OF
Tin mới nhất là tại ngã tư bùng binh Tỉnh đội Tuyên Quang (km 4 quốc lộ 2A Tuyên Quang - Hà Giang, hay là đoạn cuối đường tránh thành phố Tuyên Quang hướng đi Hà Giang) đã bỏ biển báo hạn chế tốc độ 30km/h. Nhưng vẫn thực hiện đo tốc độ.
Tiếp theo là Trạm CSGT km27 đường Quốc lộ 2A Tuyên Quang - Hà Giang chuẩn bị đi vào hoạt động.

Thần Tài

Xe điện
Tin mới nhất là tại ngã tư bùng binh Tỉnh đội Tuyên Quang (km 4 quốc lộ 2A Tuyên Quang - Hà Giang, hay là đoạn cuối đường tránh thành phố Tuyên Quang hướng đi Hà Giang) đã bỏ biển báo hạn chế tốc độ 30km/h. Nhưng vẫn thực hiện đo tốc độ.
Tiếp theo là Trạm CSGT km27 đường Quốc lộ 2A Tuyên Quang - Hà Giang chuẩn bị đi vào hoạt động.
Cụ Còm tiếp tục cập nhật thông tin giúp anh em nhé.
Kính cụ,