+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 57

Đề mục: Tư vấn máy bơm nước cầm tay rửa xe

Mua xe ngày
    30-09-2009
    Động cơ OF
    32 mã lực

Mặc định Tư vấn máy bơm nước cầm tay rửa xe

Tình hình giá cả đắt đỏ em đang tính rửa xe ở nhà mà rửa bằng vòi bình thường thì áp lực nước yếu không sạch hết cát vì vậy khi rửa có thể sước sơn. Hôm qua vào Metro thấy bán máy rửa xe cầm tay giá 2.8 triệu đã Bác nào dùng chưa cho em xin tí ý kiến vì giá đắt quá lên em không dám thử

Mua xe ngày
    21-06-2006
    Động cơ OF
    56 mã lực

Tôi đã mua rồi, dùng rất tốt, áp lực mạnh như các loại máy rửa xe chuyên dụng, bác cứ mua đi không phải hối hận đâu. Hôm trước tôi mua máy Black & Decker (2,4 triệu do đang khuyến mại), dùng rất tốt, tuy nhiên có nhược điểm là dây xit hơi vướng và hay xoắn. Nếu mua thì bác nên chọn máy mầu vàng có chức năng cuộn dây vào rất gọn. Tks

Mua xe ngày
    05-10-2007
    Động cơ OF
    47 mã lực

Trích dẫn honda viết Nghía cột cây số
    Tôi đã mua rồi, dùng rất tốt, áp lực mạnh như các loại máy rửa xe chuyên dụng, bác cứ mua đi không phải hối hận đâu. Hôm trước tôi mua máy Black & Decker (2,4 triệu do đang khuyến mại), dùng rất tốt, tuy nhiên có nhược điểm là dây xit hơi vướng và hay xoắn. Nếu mua thì bác nên chọn máy mầu vàng có chức năng cuộn dây vào rất gọn. Tks
    em cũng đang tính mua, bác mua nước rửa ở đâu thế, chỗ nào ngon bổ rẻ chỉ em với

Mua xe ngày
    02-11-2006
    Động cơ OF
    65 mã lực

Cụ nào dùng rồi cho em hỏi máy tiêu thụ bao nhiêu lit nước/giờ ạ? Nghe nói ít lắm thì phải

Mua xe ngày
    21-06-2006
    Động cơ OF
    56 mã lực

Nước rửa xe ôtô, tôi hay mua loại SUMO của công ty Dương Thành ở Saigon Corpmark giá 70K, rửa 4 tháng chưa hết, bác thử xem hình như Metro hay Big C cũng có bán. Về mức độ tiêu thụ nước bác chỉ cần cắm vào vòi chảy thông thường, khoảng 6l/phút. Tks

Mua xe ngày
    22-11-2008
    Thường ở
    Dịch vụ đa nghành...0976751174
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn honda viết Nghía cột cây số
    Nước rửa xe ôtô, tôi hay mua loại SUMO của công ty Dương Thành ở Saigon Corpmark giá 70K, rửa 4 tháng chưa hết, bác thử xem hình như Metro hay Big C cũng có bán. Về mức độ tiêu thụ nước bác chỉ cần cắm vào vòi chảy thông thường, khoảng 6l/phút. Tks
    mua ở đâu đới cụ...nhà em cũng làm cái

Mua xe ngày
    02-03-2007
    Động cơ OF
    47 mã lực

hay nhỉ nghe các bác nói em cũng thích

Mua xe ngày
    21-06-2006
    Động cơ OF
    56 mã lực

Nước rửa xe oto, tôi mua ở Co.opMart Sài Gòn, địa chỉ: Km số 10, Nguyễn Trãi, Hà Đông

Mua xe ngày
    07-04-2010
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    30 mã lực

Trích dẫn Phuong-HP viết Nghía cột cây số
    Tình hình giá cả đắt đỏ em đang tính rửa xe ở nhà mà rửa bằng vòi bình thường thì áp lực nước yếu không sạch hết cát vì vậy khi rửa có thể sước sơn. Hôm qua vào Metro thấy bán máy rửa xe cầm tay giá 2.8 triệu đã Bác nào dùng chưa cho em xin tí ý kiến vì giá đắt quá lên em không dám thử
    Các cụ tính toán thế liệu tiết kiệm được bao nhiêu ???

1 cái máy bơm 2,8tr + tiền nước + tiền điện + xà phòng + công sức, thời gian của các cụ sẽ thành bao nhiêu ??

Chỉ tính tiền máy bơm 2,8tr có thể đi rửa xe được 93 lần ( tạm tính mỗi lần đi rửa 30k) với 93 lần rửa xe tương ứng gần 4 năm rửa xe (1 tháng rửa 2 lần).

Nếu các cụ coi tự rửa xe để thư giản thì em không bàn nữa ợ.
    Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.

Mua xe ngày
    02-03-2011
    Động cơ OF
    29 mã lực

Tính như cụ ntanhbk thì cũng không sai nhưng đôi khi sợ nhàn cư nó sinh ra linh tinh lại hại sức khoẻ hơn :-p cụ không nhớ thời ngày xưa nửa đêm đùng đùng đi xay thóc cho nó .. "cắt cơn" còn gì hehe
    Nói vui vậy thôi, cụ không hiểu có những cụ yêu xe lắm lắm, muốn tận tay chăm cho V2 từng li từng tí 1, vote cho các cụ yêu V2 đến thế.
    Cụ nào muốn mua, em xui lên Melinh Plaza loại bơm nước rửa xe này bán khá nhiều, có tầm hơn chục loại và có cả khu để sẵn máy cho cụ cắm điện chạy thử, ưng thì mới mua

+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối