Bài bị khóa
Trang 97 / 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 47 87 93 94 95 96 97 98 99 100 CuốiCuối
Kết quả: từ 961 đến 970 trong 996

Đề mục: Cụ nào đang xây nhà thì vào đây

Mua xe ngày
    03-04-2010
    Thường ở
    3 Đình - Hà lội
    Động cơ OF
    48 mã lực

Trích dẫn NHTU viết Nghía cột cây số
    Các cụ cho em hỏi với, ống nước thì bây giờ dùng hàng của hãng nào ạ? Em định dùng ống vespo nhưng Ông thợ nước nhà em bảo ống vespo hiện toàn hàng tầu, dùng trong nhà thì không sao, có tí ánh nắng mặt trời (đoạn ống ở trên bể) thì mấy năm sau là bị rêu ở bên trong tắc hết đường ống nên ông ấy bảo em không nên dùng còn nếu em dùng thì ông ấy không bảo hành vì bị rêu tắc. Ông ấy khuyên em dùng ống tiền phong nhưng em thấy ống nhiệt Tiền Phong cũng mới và cũng ít người dùng nên không biết chất lượng thế nào. Các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em vụ này với ạ. Em đang cần gấp để quyết trong tuần này ạ.
    Ống hàn nhiệt của tiền phong dùng cũng đc đấy kụ, iem làm mấy năm nay rồi no vấn đề nhá!
    http://kientrucnoithat.net ~ KIẾN TRÚC - NỘI THẤT - XÂY DỰNG ~ 0982.99.28.99

Mua xe ngày
    26-09-2011
    Động cơ OF
    19 mã lực

Trích dẫn noithatkientruc viết Nghía cột cây số
    Ống hàn nhiệt của tiền phong dùng cũng đc đấy kụ, iem làm mấy năm nay rồi no vấn đề nhá!
    Cụ thiết kế nhà có đưa giấy dán tường vào 3D nhiều ko cụ? Hi vọng nhà cháu đc cụ để ý đến
    http://123nhanh.vn

Mua xe ngày
    14-06-2007
    Động cơ OF
    46 mã lực

Trích dẫn noithatkientruc viết Nghía cột cây số
    Em cảm ơn cụ nhiều. Cụ cho em hỏi ngoài ống Tiền Phong ra còn loại nào tốt hơn nữa không ạ? Sáng nào đi xe em cũng được nghe quảng cáo ống DEKKO25 không biết loại đó dùng có được không ạ? có bằng Tiền Phong không ạ?

Rolland's Avatar
    Bác Rolland đang dừng xe, đi đâu đó Xe điện {Kinh doanh chuyên nghiệp} Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000 Rolland 5,000
    Mua xe ngày
    16-07-2010
    Thường ở
    Gốc cây Đức
    Động cơ OF
    77 mã lực

Em cảm ơn cụ nhiều. Cụ cho em hỏi ngoài ống Tiền Phong ra còn loại nào tốt hơn nữa không ạ? Sáng nào đi xe em cũng được nghe quảng cáo ống DEKKO25 không biết loại đó dùng có được không ạ? có bằng Tiền Phong không ạ?
    Ống "đè cô hai lăm" và Dismy dùng tốt. Đấy là hai "thằng ống hàn nhiệt" đầu tiên xuất hiện tại VN Cụ ợ!
    Sau này Tiền Phong mới nhập dây chuyền về sản xuất loại ống này. Hiện giá rổ của TP thấy bẩu dễ chịu nhất trong "đám ấy"
    Tùy điều kiện và nhu cầu thôi Cụ ợ! Đừng nghe Thợ "thuốc thang" mệt lắm! Có anh bẩu này tốt, chú bẩu kia tốt chả qua nó được chiết khấu cao của nhãn hàng nào mà thôi! Cái chính là ở mình Cụ ợ!

Rolland
    Cửa Cuốn Cổng Trượt Điện 09.7749.3003 ; Chưa đăng ký ơi say Đặc sản Nếp quê và "bao tử Nếp" nhé!

Mua xe ngày
    23-04-2008
    Thường ở
    Gần nhà anh Cừ
    Động cơ OF
    135 mã lực

Đúng như cụ Rolland nói, ông thợ nước đc bọn nó chiết khấu cao thì hay lùa hàng thôi Mình phải biết lọc thông tin

Nếu cụ muốn dùng ống xịn mà ko có nhái thì dùng WAVIN nhé, hình như của Hà Lan thì phải, gần như tất cả các phát minh trong lĩnh vực ống hàn nhiệt đều từ thằng này mà ra, Vesbo hầu như làm theo. Hàng WAVIN đắt hơn Vesbo cũng khơ khớ. (Nếu sai cụ cứ lôi Mốc BMW252 ra mà tẩn, em thề )

Các cụ cho em hỏi với, ống nước thì bây giờ dùng hàng của hãng nào ạ? Em định dùng ống vespo nhưng Ông thợ nước nhà em bảo ống vespo hiện toàn hàng tầu, dùng trong nhà thì không sao, có tí ánh nắng mặt trời (đoạn ống ở trên bể) thì mấy năm sau là bị rêu ở bên trong tắc hết đường ống nên ông ấy bảo em không nên dùng còn nếu em dùng thì ông ấy không bảo hành vì bị rêu tắc. Ông ấy khuyên em dùng ống tiền phong nhưng em thấy ống nhiệt Tiền Phong cũng mới và cũng ít người dùng nên không biết chất lượng thế nào. Các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em vụ này với ạ. Em đang cần gấp để quyết trong tuần này ạ.
    Bình X-Five đã sửa : 29-09-2011 lúc 23:36

Mua xe ngày
    02-03-2009
    Động cơ OF
    36 mã lực

E cần làm máng đèn led hắt âm trần thế này. Cụ nào biết ở đâu ngon bổ rẻ thì hú e với ạh.

Mua xe ngày
    20-05-2011
    Thường ở
    Mê Linh- Hà Nội
    Động cơ OF
    25 mã lực

Thơt hay quá các cụ a. Em cũng đang ngóng để chuẩn bị xây nhà vào đầu năm sau.
    Chẳng biết ký gì các cụ ạ.

Mua xe ngày
    14-06-2007
    Động cơ OF
    46 mã lực

Trích dẫn x5dreaming viết Nghía cột cây số
    Đúng như cụ Rolland nói, ông thợ nước đc bọn nó chiết khấu cao thì hay lùa hàng thôi Mình phải biết lọc thông tin

Nếu cụ muốn dùng ống xịn mà ko có nhái thì dùng WAVIN nhé, hình như của Hà Lan thì phải, gần như tất cả các phát minh trong lĩnh vực ống hàn nhiệt đều từ thằng này mà ra, Vesbo hầu như làm theo. Hàng WAVIN đắt hơn Vesbo cũng khơ khớ. (Nếu sai cụ cứ lôi Mốc BMW252 ra mà tẩn, em thề )
    Món này thì em mù tịt chẳng biết gì, cũng định lang thang tìm hiểu nhưng không thu xếp được thời gian nên lên đây hỏi kinh nghiệm các cụ cho nó chưng chắc ạ. Ống nước Wavin em tìm trên mạng chỗ thì bảo nhập khẩu từ Đức, chỗ thì NK từ Hà Lan, Séc... loạn cào cào hết cả lên chẳng biết đằng nào mà lần. Cụ có biết đại lý WAVIN nào ở khu vực Hoàn Kiếm hoặc Long Biên không chỉ giúp em với ạ

Mua xe ngày
    05-01-2011
    Động cơ OF
    32 mã lực

Cháu có mảnh đất 90m2 cụ xem xây nhà thế nào cho rẻ. Nhà cháu ngheo lắm cụ tư vấn đừng chặt chém nhé

Mua xe ngày
    03-05-2009
    Thường ở
    American Đình.
    Động cơ OF
    88 mã lực

Trích dẫn Tài mới viết Nghía cột cây số
    Cháu có mảnh đất 90m2 cụ xem xây nhà thế nào cho rẻ. Nhà cháu ngheo lắm cụ tư vấn đừng chặt chém nhé
    Cụ nghèo nhỉ? Chuyện xây nhà cửa nếu chưa đủ thì cụ làm 1 bộ cửa chính trước, nhà làm sau cũng được!
    Fun tí chứ cụ ko nói nhu cầu lên thì biết thế nào mà nần?
    Tôi nhớ xứ Đoài mây trắng lắm...

Bài bị khóa
Trang 97 / 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 47 87 93 94 95 96 97 98 99 100 CuốiCuối