+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 45

Đề mục: Địa chỉ BÁN xe Phân khối lớn tại Hà nội (cần tìm)

Mua xe ngày
    03-10-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Địa chỉ BÁN xe Phân khối lớn tại Hà nội (cần tìm)

Hôm nay em đã được ngồi lên em nó ,một cảm giác tuyệt vời mặc dù hơi to em đã khuất phục được ,em đã chọn chọn cho mình theo đúng sở thích..MY DREAM...
    em đi đến quyết định kêt hôn với vợ 2 ( xe em đã đặt ) đợi ngày lành tháng tốt để rước em về ..hi .hi
    VTX 1800 black các bác ạ.
    Một lần nữa em cảm ơn các bác đã bớt thời gian vàng ngọc của mình vào đây để góp ý và chia sẻ với em giúp em toại nguyện ,OF mình thật tuyệt.
    THANHS
    MOD làm ơn xóa topic này nhé ,thanks MOD
    twin turbo đã sửa : 23-03-2011 lúc 15:50

Mua xe ngày
    02-11-2008
    Động cơ OF
    39 mã lực

có vẻ hơi bé cụ ạ, đi thì cũng vẫn được thôi, nhưng chưa đẹp. Cụ chơi mấy em 150 cm3 thì vừa ạ.

Mua xe ngày
    03-10-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn c3df32ea viết Nghía cột cây số
    có vẻ hơi bé cụ ạ, đi thì cũng vẫn được thôi, nhưng chưa đẹp. Cụ chơi mấy em 150 cm3 thì vừa ạ.
    Thanks bác nhiều ,như vậy thì em fai đi giầy tăng chiều cao có ổn ko bác ,thế bác có biết địa chỉ show bán ko.

Mua xe ngày
    05-12-2007
    Động cơ OF
    0 mã lực

Em thấy chẳng có vấn đè gì. Nói đúng hơn, bác có cao 1,75m, nặng 75kg vẫn là bé, đằng nào thì cũng là bé. Em thấy nhiều bác không quá 60kg phi goldwing hay vtx1800 đầy đường có sao đâu. Còn bác muốn đẹp, người Việt mình đi đến LA là hết thôi bác ạ.

Tóm lại là thích thì cứ chơi thôi.

Mua xe ngày
    06-08-2009
    Thường ở
    Trên đe dưới búa
    Động cơ OF
    34 mã lực

Điên cái đầu...

Mua xe ngày
    03-10-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn truongptcl viết Nghía cột cây số
    Em thấy chẳng có vấn đè gì. Nói đúng hơn, bác có cao 1,75m, nặng 75kg vẫn là bé, đằng nào thì cũng là bé. Em thấy nhiều bác không quá 60kg phi goldwing hay vtx1800 đầy đường có sao đâu. Còn bác muốn đẹp, người Việt mình đi đến LA là hết thôi bác ạ.

Cảm ơn bác đã hiểu cho thân phận nhỏ bé nhưng ko nhẹ cân của em ,bác nói như vậy càng làm cái cục thích của em nó tăng lên mạnh!!!!!

Mua xe ngày
    21-03-2009
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    39 mã lực

Em cũng thích PKL nhưng hiện giờ vẫn chưa đủ điều kiện, về PKL em thấy có cửa hàng PKL ở Hoàng Quốc Việt, hình như là REBEL! cụ thử search xem! đại lý chính hãng gì gì đó! về xe em nghĩ cụ đi khoảng 250 là ok rồi! em cũng chỉ ước đến thế (cao 1.7m nặng 60kg).
    Vừa rồi em có xem 1 em CBR 250 độ phong cách Bambee! thấy khá đẹp nhưng cụ U40 rồi ko biết có hợp ko?
    Chúc cụ mau tìm đc xe, có thông tin gì thì cụ share cho em với nhé!
    Cụ Chưa đăng ký lái xe an toàn nhé.

Mua xe ngày
    03-08-2010
    Động cơ OF
    27 mã lực

PKL bán shop hàng loạt thì Bà Triệu và Hoàng Quốc Việt ==> phục vụ PKL loại giá rẻ , dòng phổ thông cho người mới bác ạ: Rebel USA, CBR 250, CB 400..........
    Sau thời gian bác làm quen, đích tiếp hãy là Shasow 750, VTX 1300, HD low 1200, Nakedbike các hãng từ 600-1000............. Riêng Super Sport và Sport Touring và đặc biệt OffRoad theo em bác không nên chơi. Bác 40, cao 1,65 nên đi Cruiser ( vì yên thấp nên chống chân dễ ạ)
    Còn leo lên mấy kụ GoldWing, HD Ultra, Vucal, Big Bear Chooper,Victory Cross Country, Big Dog, Pro-One ..................thì phải cứng tay kinh nghiệm và tài khoản ngân hàng kha khá ạ.
    Em trạc tuổi bác, nên có ngu ý này: mua xe PKL để thỏa thích đam mê từ 20 năm trước, ngắm nhiều hơn đi (40 rồi mà), vậy nên theo độ căng phồng của ví , bác cứ càng to, càng đẹp mà lại kịch độc bảng A ta mua ạ.

Mua xe ngày
    04-08-2008
    Động cơ OF
    68 mã lực

Trích dẫn truongptcl viết Nghía cột cây số

Cụ chuẩn!!! thích mà có điều kiện là chơi thôi. Cứ nhìn Cường đô la đấy, người như cái kẹo mút dở mà nó toàn chơi siêu xe.

Tuy nhiên thể hình như cụ thì làm em CB400 VTECIII là vừa!!!!
    Hasta la vista baby!

Mua xe ngày
    03-10-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn LineAge2 viết Nghía cột cây số
    PKL bán shop hàng loạt thì Bà Triệu và Hoàng Quốc Việt ==> phục vụ PKL loại giá rẻ , dòng phổ thông cho người mới bác ạ: Rebel USA, CBR 250, CB 400..........
    Sau thời gian bác làm quen, đích tiếp hãy là Shasow 750, VTX 1300, HD low 1200, Nakedbike các hãng từ 600-1000............. Riêng Super Sport và Sport Touring và đặc biệt OffRoad theo em bác không nên chơi. Bác 40, cao 1,65 nên đi Cruiser ( vì yên thấp nên chống chân dễ ạ)
    Còn leo lên mấy kụ GoldWing, HD Ultra, Vucal, Big Bear Chooper,Victory Cross Country, Big Dog, Pro-One ..................thì phải cứng tay kinh nghiệm và tài khoản ngân hàng kha khá ạ.
    Em trạc tuổi bác, nên có ngu ý này: mua xe PKL để thỏa thích đam mê từ 20 năm trước, ngắm nhiều hơn đi (40 rồi mà), vậy nên theo độ căng phồng của ví , bác cứ càng to, càng đẹp mà lại kịch độc bảng A ta mua ạ.
    Cảm ơn những thông tin và những lời khuyên cục cực kỳ hữu ích của bác .
    em cũng ko thích những dòng như Go, Hd u ,Vu ,Big .....đâu vì nó quá cỡ so với chiều cao khiêm tốn của em ,tay cứng thì em thoải mái ,ngoại hình em thì như Tyson phiên bản nhỏ bác ạ.
    .....Em vẫn chờ thêm chỉ dẫn của các bác.

+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối