+ Trả lời
Trang 5 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 41 đến 50 trong 96

Đề mục: Cách phân biệt SH Ý và SH của HDVN

Mua xe ngày
    14-02-2011
    Động cơ OF
    24 mã lực

Trích dẫn Duc_ti viết Nghía cột cây số
    em dán nilon trong thấy xe đỡ bị xước nhiều, quệt nhẹ ko dính vào sơn , hơn nữa đến lúc bóc ra thay nilon mới nhìn xe rất mới, giữ xe thì cứ nên dán, bác hà nội 1 còn em hà nội 2 sẵn nên chả sợ bị gán
    dán làm gì. cuối cùng chả bao h đc sờ vào lớp sơn zin mua xe để phucvj vụ ngừoi. Chứ đừng để người phục vụ xe

Mua xe ngày
    28-09-2010
    Động cơ OF
    27 mã lực

hôm nay thấy anh kia là nhân viên của công ty cocacola đang chở mấy kết cocacola đi bán, cơ mà anh ấy đi sh màu đỏ dán chữ cocacola màu trắng, đúng chất cocacola lun ý, nhưng ko biết xe nhập hay vn

Mua xe ngày
    18-12-2010
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn Duc_ti viết Nghía cột cây số
    em dán nilon trong thấy xe đỡ bị xước nhiều, quệt nhẹ ko dính vào sơn , hơn nữa đến lúc bóc ra thay nilon mới nhìn xe rất mới, giữ xe thì cứ nên dán, bác hà nội 1 còn em hà nội 2 sẵn nên chả sợ bị gán
    Thế thì kết luận khách quan là người hầu xe ... chủ quan là sơn thì mới thật .. nhưng dán lên thì lại nhìn như mấy con bị xỉn màu nên suy ra là hòa tiền ...

Mua xe ngày
    13-01-2011
    Thường ở
    Lạng Sơn
    Động cơ OF
    26 mã lực

honda khôn phết nhỉ làm sh việt nam gần giống nhập (nếu k nói là quá giống) kô như piagio làm quả lx đã ngán, liberty còn chán đời hơn ;((
    Vì một người đi mãi chắc không quay trở về
    Một chuyện tình nay đành chia đôi

Mua xe ngày
    30-12-2010
    Động cơ OF
    25 mã lực

Sh vn gần giống hệt SH nhập,khác mỗi bộ tem và thêm cái công tắc đèn pha,mình đánh giá cao cái công tắc đèn vì phù hợp với khí hậu và luật giao thông việt nam,1 số nước cấm xe máy tắt đèn vì các phương tiện giao thông chủ yếu là ô tô nên xe máy buộc phải bật đèn để tránh tai nạn!còn đố cụ nào tìm được cái khác bên ngoài đấy,và thêm nữa là bộ điện do honda vn sản xuất để phù hợp khí hậu,xe nhập điện dễ toi,và thêm nữa là giá shvn vẫn cao vì toàn bộ vẫn là nhập khẩu y như honda italia,và sơn tại honda việt nam cho phù hợp khí hậu nhiệt đới,chứ không như pi vn nội địa hóa đến 70% nên giá thành giảm 1 nửa,và các cụ chú ý nhé khi lắp ráp 1 xe thành phẩm phụ tùng nhập từ nhiều nước khác nhau chứ kô phải 1 nước sx đâu nhé,cụ tháo vỏ xe nhập 2k9,2k10 nhìn cái tụ điện gần đèn hậu made in vietnam nhe!

Mua xe ngày
    24-02-2011
    Thường ở
    Ba Đình - HN
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn sutuvang viết Nghía cột cây số
    Sh vn gần giống hệt SH nhập,khác mỗi bộ tem và thêm cái công tắc đèn pha,mình đánh giá cao cái công tắc đèn vì phù hợp với khí hậu và luật giao thông việt nam,1 số nước cấm xe máy tắt đèn vì các phương tiện giao thông chủ yếu là ô tô nên xe máy buộc phải bật đèn để tránh tai nạn!còn đố cụ nào tìm được cái khác bên ngoài đấy,và thêm nữa là bộ điện do honda vn sản xuất để phù hợp khí hậu,xe nhập điện dễ toi,và thêm nữa là giá shvn vẫn cao vì toàn bộ vẫn là nhập khẩu y như honda italia,và sơn tại honda việt nam cho phù hợp khí hậu nhiệt đới,chứ không như pi vn nội địa hóa đến 70% nên giá thành giảm 1 nửa,và các cụ chú ý nhé khi lắp ráp 1 xe thành phẩm phụ tùng nhập từ nhiều nước khác nhau chứ kô phải 1 nước sx đâu nhé,cụ tháo vỏ xe nhập 2k9,2k10 nhìn cái tụ điện gần đèn hậu made in vietnam nhe!
    Ch 1 chiếc xe phụ tùng đc nhập từ nhiều nước là ch bình thường mà bác ,nhưg wan trọng là chất lượng phụ tùng ấy có đủ đkien để nhập khẩu vào nước đó hay ko ,đủ tiêu chuẩn của nhà nhập khẩu hay ko , đủ tiêu chuẩn chất lượng nước đó ban hành cho loại xe đó hay k ? .v.v.... Cũng giống như hàng TQ có loại rất tốt nếu như là hàng xuất mỹ hay các nước EU , còn xuất sang VN thì .........

Mua xe ngày
    09-05-2011
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    21 mã lực

2 con này như nhau nhé chỉ khác ở bộ tem và cái công tắc đèn nhé vote 1 phiếu cho shvn vì chất lượng cũng như giá cả ( mặc dù bọn hdvn làm ăn hơi bựa )

Mua xe ngày
    14-04-2011
    Động cơ OF
    23 mã lực

Việc gì phải phân biệt làm gì, Tiền nào của ấy
    Bướm rừng là bướm Quốc gia.
    Bướm nhà là bướm Ông cha cho mình.

Mua xe ngày
    22-04-2011
    Động cơ OF
    23 mã lực

Trích dẫn phọt mạnh viết Nghía cột cây số
    Việc gì phải phân biệt làm gì, Tiền nào của ấy
    Bác nói thế nào ấy chứ

Bác sang Ý mua 1 em SH Ý rồi ở Ý mua luôn 1 em SH Việt Nam ở đó đi

Khi đó xem giá em nào tại Ý đắt hơn, rồi bác tiếp tục nói tiền nào của ấy đi

Mua xe ngày
    26-01-2011
    Động cơ OF
    26 mã lực

Trích dẫn iTeen viết Nghía cột cây số
    Bác nói thế nào ấy chứ

Bác sang Ý mua 1 em SH Ý rồi ở Ý mua luôn 1 em SH Việt Nam ở đó đi

Khi đó xem giá em nào tại Ý đắt hơn, rồi bác tiếp tục nói tiền nào của ấy đi
    uh nhưng chả bao h bên ý nó nhập cái xe lởm hơn của nó, ở đây chỉ nói phần nhựa,điện đóm chả bàn đến máy móc. Mà máy cũng toàn của nó xuất sang xong nó quay vòng về à? Chắc giống hàng may mặc,giầy dép VN xuất sang Mỹ, có 1 bé đi Mỹ về khoe mua được cực đẹp, giá tính theo obama nhưng về soi thấy Made in VN
    Thiết kế,đóng nội thất gỗ tại Hà Nội - cụ nào cần alo em 0904816666

+ Trả lời
Trang 5 / 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối