Cần tìm đối thủ

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Các chủ tịch leo thang trang bị vũ khí hừng hực mà em chả có việc gì làm chán quá! xe thì không được chủ tịch gaz ko cho vào danh sách xe offroad 2011 vì sau khi thi đấu quốc tế về anh ý quan niệm xe thi đấu nó phải khác =))
Nay em mạnh dạn làm thớt này để thách đấu với các chủ tịch
Thời gian và địa điểm thi đấu tại thớt này của chủ tịch Cua
http://www.otofun.net/threads/228631-hoi-thao-ky-thuat-lai-xe-dia-hinh
Chủ tịch nào hạ gục được cherokee "chân tay giả" em xin tặng 1 bình điện optima mới 100% trị giá 10 củ
Không hạn chế xe to xe bé miễn là ô tô (ko phải máy công trình) không hạn chế trang thiết bị tời cơ, tời thủy lực, lốp to bé gai góc các loại, ko hạn chế công suất máy 2,4,5 hay 10 chấm, ko hạn chế đã có kinh nghiệm quốc tế hay chưa...
PS: em ko có ý ăn thua hay hơn kém gì chỉ là vì năm ngoái ko được thi VOC, offroad thì không có đường đủ độ khó để trải nghiệm nên chả biết xe mình độ thế đúng hướng hay chưa mà biết đường làm lại hay bán xe để tìm cái khác độ lại cho nó giống xe thi đấu :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng
Thực ra đường off road tại Việt Nam thì xe này của BL cũng chưa chắc đã hơn PAJ của nhà Gay vả lại em nghĩ kinh nghiệm trận mạc thì có lẽ tâm lý nhà Gay ổn định hơn nhưng thực tế vẫn là thực tế, hãy chờ xem .
Riêng xe em thì có lẽ Chủ tịch BL sợ nên dìm hàng vẫn cho nằm xưởng em chả có gì để thi đấu với BL

Chỉnh sửa cuối:

kar

Xe điện
Có chơi mơí Triton stock không để lâý cái bình Optima lắp cho Niva cái? Mà phải có thể thức đàng hoàng chứ nói *** đến lúc phân định thắng thua sao dc hả?

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
A Cua: xe anh bê bộ gầm nguyên bản vào giờ nó khác gì cái xe land80, may mà chưa xong chứ xong rồi thì lại chả có lý do để từ chối :)
kar: chơi kiểu gì chả được, riêng đĩ đỏ chỉ cần đi theo được 100m là coi như thắng.

Vu Son

Xe tăng
A Cua: xe anh bê bộ gầm nguyên bản vào giờ nó khác gì cái xe land80, may mà chưa xong chứ xong rồi thì lại chả có lý do để từ chối :)
kar: chơi kiểu gì chả được, riêng đĩ đỏ chỉ cần đi theo được 100m là coi như thắng.
Theo tin gaz cung cấp thì xe land sau khi làm xong khả năng dìm cherokee là rất cao, nếu BL chưa tự tin thì cũng chưa cần xuất xưởng xe land vào dịp này

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Vụ này hay quá, nhưng không có khán giả cổ vũ thì hơi buồn...
Cho em làm chân khán giả nhé, hứa cổ vũ cho cả hai đội :P

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Cho em hỏi ngu tí, các bác biết chỗ nào chạy được chức chủ tịch và rổ giá thế nào, em làm cái để đủ điều kiện tham gia. <):)

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Theo tin gaz cung cấp thì xe land sau khi làm xong khả năng dìm cherokee là rất cao, nếu BL chưa tự tin thì cũng chưa cần xuất xưởng xe land vào dịp này
xe của anh sao lại phải nghe, làm gì phải theo ý mình chứ độ theo ý người khác để có vấn đề gì còn có cái để chửi hả :) anh thuộc bài của nhà gaz nhanh đấy nhưng mà hơi thiếu tự tin

KMN2010

Xe tăng
Vụ này hay quá, các cụ có cho khán giả đến xem không ah?

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Cho em hỏi ngu tí, các bác biết chỗ nào chạy được chức chủ tịch và rổ giá thế nào, em làm cái để đủ điều kiện tham gia. <):)
Cái này ko chạy được, muốn vào clb chủ tịch là khi đi phải mỗi ông chỉ một hướng chứ không phải chỉ một mình ông chỉ :)) :)) :))

hienty

Xe tăng
Thì bác cứ đăng kí là đối thủ và đưa trước e 10 củ e luồn cửa sau thì tự khắc đc đưa vào hàng Chủ tịch thôi

saigonvw

Xe tăng
Hay quá ! A đang thiếu cái bình optima gắn cho Tracker . Kể ra lính chiến mà đấu với thương binh thì cũng không Fair Play lắm nhỉ :)) :))

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Noza: làm gì đến mức đấy loanh quanh cũng chỉ mấy ông hâm hâm nhà mình thôi mà
Đại uý: anh ko phải lo, tham gia là vui rồi muốn fair hơn thì anh ra bóng đi hê hê..

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
@ Chủ tịt Lạc: Nhận luôn lời thách đấu của chủ tịt.
Chủ tịt Gà Lôi cho em mượn BJ để thi đấu với chân tay giả của Chủ tịt Lác nhé. Dùng cái xe hay sửa để đấu với cái xe hay hỏng cũng gọi là ngang tài ngang sức.

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
@ Chủ tịt Lạc: Nhận luôn lời thách đấu của chủ tịt.
Chủ tịt Gà Lôi cho em mượn BJ để thi đấu với chân tay giả của Chủ tịt Lác nhé. Dùng cái xe hay sửa để đấu với cái xe hay hỏng cũng gọi là ngang tài ngang sức.
BJ huyền thoại chỉ có thể ăn đc nếu thi món tàu ngầm ở sông hồng, dù sao cũng cảm ơn chủ tịch Nghĩa đã ko để bạn phải cô đơn :)

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Các bác thông cảm ông bạn em hôm nay lúc sáng có thi tung hứng cờ lê với em, chẳng may 1 cái nó rơi vào trán nên phát biểu hơi vội vã.
Có gì các bác đừng chấp nhé:o3

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Các bác thông cảm ông bạn em hôm nay lúc sáng có thi tung hứng cờ lê với em, chẳng may 1 cái nó rơi vào trán nên phát biểu hơi vội vã.
Có gì các bác đừng chấp nhé:o3
ai lại cho mọi người biết trò thi thố ngu dại của bọn mình thế, bạn đc đi đây đi đó học hỏi nhiều rồi làm trọng tài cho mình cho công bằng nhé. OK?