Ếch - phong cách anh Hai ;)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Nghe giang hồ đồn đại, hôm rồi em mới được mục sở thị ẾCH - Anh Hai nổi danh là Ếch đỉnh nhất hội không ọp rốt :D Chứ không dám so sánh với Vàng Anh 1&2 đâu nhá :P

Em cũng định để thớt này ở box khoe xe, nhưng nghĩ đi nghĩ lại dek phải xe mình nên thôi, đưa vào đây cho nhà Ếch chiêm ngưỡng rồi chủ nhân vào bật mí dần về chú Ếch yêu quý mà nghe nói tiền độ quá tiền xe. Rồi cũng phải nói ra cho các cụ hiểu là Anti-Ford chê Fò thì chúng cháu chơi Fò, miễn nó cứ ngon bổ rẻ là được!

Dáng đứng anh Hai đây, mời các cụ thưởng lãm:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
4 quả đèn nóc sẵn sàng chinh chiến mọi nẻo đường cũng như chiến đấu với các loại xe bus, xe tăng, xe đạp, xe lăn hay xe rác :D

Giá nóc và vè che mưa cũng đã có để thuận tiện khi mang vác hay trái gió trở giời!

Vinh Nguyễn

Xe điện
ô ye cám ơn cụ đã up sọt hộ em, em cũng có ý định tối nay làm việc này nhưng ko ngờ cụ đã giúp em.Em cám ơn nhiều lắm lắm, đương nhiên phải vot cho cụ rùi.
Ý tưởng lớn gặp nhau đây rồi, đúng là từ ngày đi Phò có khác tư duy khác hẳn cụ nhỉ. Cám ơn 3H nhiều lắm (b)

Ngoc Phan XLS

Xe container
ô ye cám ơn cụ đã up sọt hộ em, em cũng có ý định tối nay làm việc này nhưng ko ngờ cụ đã giúp em.Em cám ơn nhiều lắm lắm, đương nhiên phải vot cho cụ rùi.
Ý tưởng lớn gặp nhau đây rồi, đúng là từ ngày đi Phò có khác tư duy khác hẳn cụ nhỉ. Cám ơn 3H nhiều lắm (b)
Cụ làm gì mà cuống lên thế?
Dưng mờ xe đẹp nhể?
Nội thất có thêm gì không cụ ơi?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Dưng mờ xe đẹp nhể?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Dưng mờ xe đẹp nhể?
Lại mấy ông Ếch ộp khen nhau:D. Cơ bản là thấy cái thớt chê Phò em giống cụ ở chỗ ngứa tay vẩy bàn phím chơi thôi mà
Mà câu ô ye là F1 nhà em nó nói xe Ba bị ng ta đưa lên mạng

Vinh Nguyễn

Xe điện
@Ngoc Phan: Để từ từ 3H show hết cho cụ xem, vì 3H chụp hình ạ chứ ko phải em cụ ạ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Dưng mờ xe đẹp nhể?
Nội thất thì đây anh nhé:

Từ ngoài nhìn vào đã thấy được sự kết hợp hài hòa màu sắc của nội thất. Chả hiểu cụ ấy pha màu cái bảng taplo hay sao chứ nội thất xe em đen xì.

Xe đã được trang bị thêm DVD, loa, GPS, bọc vô lăng, ghế bọc da... Em cũng rất kết bộ da ghế này, bọc rất chuẩn, đẹp chả kém gì XLT.

Happydrive

Xe tải
Ếch của cụ đẹp thiệt!!

Mà công nhận trong này toàn các cụ ếch khen nhau, nhà em cũng có ếch mà hehe. Riêng bộ da ghế, em vẫn thấy màu đen là đẹp nhất, còn lại thì kết nhất bộ la răng của cụ!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Ếch của cụ đẹp thiệt!!

Mà công nhận trong này toàn các cụ ếch khen nhau, nhà em cũng có ếch mà hehe. Riêng bộ da ghế, em vẫn thấy màu đen là đẹp nhất, còn lại thì kết nhất bộ la răng của cụ!
Em cũng kết la zang thôi cụ ơi trông em nó chắc chắn để cùng em vào Nam ra Bắc vài lượt mỗi năm

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ếch của cụ đẹp thiệt!!

Ghế da màu đen em ứ thích vì bẩn. Bẩn chỗ nào biết ngay chỗ ấy nên không khoái lắm. Nhưng được cái ghế của hãng bọc em thấy ngon, đẹp!

Yêu nhất quả mâm này, nghe đâu cả bộ này bằng chênh lệch giữa Loại Tốt và Loại Sang :D

Em thấy cái mâm này quen quen :-?
Về Hải Dương nhà em thấy bảo của 1 cụ người Sài Gòn
Vào Sài Gòn thấy dân tình đồn rằng xe của cụ này ở Hải Dương - nơi có nhà máy oto Ford toạ

Nói chung là đẹp ạ :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Giờ mới bắt đầu chém nhá :D

Anh vẫn còn việc để làm đấy.

- Bỏ cái bọc vô lăng kia đi, 1 là dùng nguyên bản, 2 là đi học da thật + ốp gỗ nhìn phê hơn
- Thay 4 cái tay nắm mở cửa bvng mạ inốc sáng choang.

Tạm thế đã!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Giờ mới bắt đầu chém nhá :D

Anh vẫn còn việc để làm đấy.

- Bỏ cái bọc vô lăng kia đi, 1 là dùng nguyên bản, 2 là đi học da thật + ốp gỗ nhìn phê hơn
- Thay 4 cái tay nắm mở cửa bvng mạ inốc sáng choang.

Tạm thế đã!
Mời các Cụ chém thỏa mái con gà mái luôn, hiện tại như thế em hài lòng lắm rùi, để lâu lâu làm 1 tí thì mới thú cụ nhỉ. hehe
Hôm nào cụ về HD đi thử cảm giác xem em nó thế nào.Tạm thế cụ nhé

trieuth

Xe điện
Chém tiếp nè anh Hai:

Đi Ếch thì nó phải ồn
Anh Hai ... tháo nốt chống ồn cho em

:21::21::21:

Loại Sang có cái lỗ ỒN
Muốn ngon anh bịt lỗ ỒN bằng Xoong

=))=))=))

Chỉnh sửa cuối: