+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 6 trong 6

Đề mục: Cách kiểm tra phiên bản quốc tế và IMEI

Mua xe ngày
    02-02-2010
    Thường ở
    Hà Nội - Chỗ Ngã Ba Sung Sướng:)
    Động cơ OF
    45 mã lực

Mặc định Cách kiểm tra phiên bản quốc tế và IMEI

Các cụ cho hỏi có bao giờ mà máy mình đem đi sửa ip4 nhé,thì bọn nó có thể thay Imei hay thay đồ j ko?và cách kiểm tra bản quốc tế như nào hay imei hay version như nào hả các cụ?giúp em cái nào vì em được bảo hành thay máy mới,đổi máy mới sau 3 tháng dùng vì ko phát hiện lỗi j,em hơi ngờ ngợ kiểu đổi máy lỗi lấy cái mới,vì cái mới ko nằm trong hộp có nilong kín bên ngoài mà nó để ở cái túi đựng rồi móc ra đưa cho em xem là máy mới rồi mới cài,bên trong túi đựng có cái hộp giấy IP4.Có phải em được đổi máy mới ko?hay máy đã đùng?E thấy hình thức thì mới,sau đấy mới dán màn hình và ghi bảo hành có số Imei ở máy mới.
    Liệu có phải nó thay cái cũ =cái mới thật ko hay như nào?

Mua xe ngày
    04-09-2008
    Động cơ OF
    55 mã lực

Trích dẫn bimbim1976 viết Nghía cột cây số
    Các cụ cho hỏi có bao giờ mà máy mình đem đi sửa ip4 nhé,thì bọn nó có thể thay Imei hay thay đồ j ko?và cách kiểm tra bản quốc tế như nào hay imei hay version như nào hả các cụ?giúp em cái nào vì em được bảo hành thay máy mới,đổi máy mới sau 3 tháng dùng vì ko phát hiện lỗi j,em hơi ngờ ngợ kiểu đổi máy lỗi lấy cái mới,vì cái mới ko nằm trong hộp có nilong kín bên ngoài mà nó để ở cái túi đựng rồi móc ra đưa cho em xem là máy mới rồi mới cài,bên trong túi đựng có cái hộp giấy IP4.Có phải em được đổi máy mới ko?hay máy đã đùng?E thấy hình thức thì mới,sau đấy mới dán màn hình và ghi bảo hành có số Imei ở máy mới.
    bảo hành thì cụ nên tham khảo những chỗ uy tín để giao em nó cho đỡ phải lăn tăn về chuyện đổi đồ
    kiểm tra phiên bản nào tương ứng với IMEI nào thì mời cụ vào đây nhé http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr
    BBMer once for ever

Mua xe ngày
    26-07-2011
    Thường ở
    Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn HangB2 viết Nghía cột cây số
    bảo hành thì cụ nên tham khảo những chỗ uy tín để giao em nó cho đỡ phải lăn tăn về chuyện đổi đồ
    kiểm tra phiên bản nào tương ứng với IMEI nào thì mời cụ vào đây nhé http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr
    trang nay minh thay chi chuan voi nokia va HTC thoi, ko biet co dung ko, cac ku chi giao them

Mua xe ngày
    28-10-2008
    Động cơ OF
    38 mã lực

Đồ apple vào đây check ạ selfsolve.apple.com

Mua xe ngày
    25-08-2009
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    33 mã lực

CÁc bác ơi, cho em hỏi làm sao kiểm tra Imei để biết máy đó là sản xuất vào thời gian nào ? Làm sao chắc chắn đó là IP4 trắng !
    CÓ 3 CÁCH LÀM GIÀU CHO MÌNH : MỈM CƯỜI, CHO ĐI VÀ THA THỨ !!!

Mua xe ngày
    21-03-2007
    Thường ở
    ?????
    Động cơ OF
    69 mã lực

Trích dẫn bimbim1976 viết Nghía cột cây số
    cụ ơi đến mua ở vina nếu bảo hành đổi mới nó cũng chỉ có cái hộp các tông với cái máy trần thui ợ kiểm tra máy cũ hay không thì lúc cụ nhận máy sẽ phải active đúng không ạ? cụ vào ngay trang của thằng apple check xem nó active ngày giờ có khớp ko là biết ngay ý mà
    Trích dẫn Jamie Foxx viết Nghía cột cây số
    CÁc bác ơi, cho em hỏi làm sao kiểm tra Imei để biết máy đó là sản xuất vào thời gian nào ? Làm sao chắc chắn đó là IP4 trắng !
    tốt nhất là cụ vác lap đi cắm vào itune nếu hiện lên ip4 trắng là chuẩn ợ
    quatmo212 đã sửa : 27-07-2011 lúc 17:07
    Em chào mụ Chưa đăng ký ạ

+ Trả lời