Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

HwngHD

Xe tăng
dear all: logo và band roll đã in xong, chỉ còn 12 tiếng nữa chúng ta sẽ lên đường, HD vô địch .....!!!

bes

Xe lăn
Ngày mai 15h30 làm thủ tục, các cụ/mợ cố gắng có mặt sớm hơn nhé.
Em đã PM đến cụ hwngHD.

kienbeu

Xe điện
Em vẫn đang lơ tơ mơ xem mình tự đi dư lào. Hix hix. Cóa gì em sẽ gọi các cụ lúc 11h trưa nhá nhá. :)
Xã đàn thì ngay gần chỗ em. 8->
Sao mọi người k ra gần SV Động mỹ đình nhể? Nhiều quán nhậu lém=P~

HwngHD

Xe tăng
hình ảnh đầu tiên của OF HD tại SN OF 5th:

=))

bes

Xe lăn
Hôm qua Hải Dương chơi rất tốt, em không có điều kiện xem các bác thi đâu nhưng thấy anh em báo về kết quả good.
Chúc mừng các bác.

ngocbhhd

Xe điện
Hôm qua Hải Dương chơi rất tốt, em không có điều kiện xem các bác thi đâu nhưng thấy anh em báo về kết quả good.
Chúc mừng các bác.
Hải Dương về nhì nhưng vẫn nhất trong danh dự :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

HwngHD

Xe tăng

Dear all
Sn vẫn còn nhiều điều dở dang nhưng ngày hôm qua thực sự là rất thành công với OF HD.Chúng ta đã thực hiện tốt việc quảng bá hình ảnh OF HD. Toàn bộ chúng ta đã tham gia 1 cách có tổ chức, cargame đạt kết quả cao(giải nhì), hoạt động giao lưu thân tình đầm ấm, tạo ấn tượng sâu sắc trong các chi hội bạn. Sự thành công này là nhờ vào toàn thể các thành viên đã tham dự ngày hôm qua và sự đóng góp của tất cả OF HD từ trước tới nay, xin chân thành cảm ơn các bạn, hẹn gặp lại trong các bạn trong các sự kiện tiếp theo!

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
Chu hwnghd ạ!a đã nói rùi mà ' trong cái rủi lại có cái nhắm". OFHD vô địch!chúc mừng all. Một ngày dấu ấn đáng nhớ

fulro

Xe tăng
Các cụ cập nhật cho người ở nhà theo dõi đê =P~

HwngHD

Xe tăng
Tổ lái OF HD đây:
[youtube]tUNA3tbOyrs[/youtube]

bes

Xe lăn
Hải Dương về nhì nhưng vẫn nhất trong danh dự :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

Dear all
Sn vẫn còn nhiều điều dở dang nhưng ngày hôm qua thực sự là rất thành công với OF HD.Chúng ta đã thực hiện tốt việc quảng bá hình ảnh OF HD. Toàn bộ chúng ta đã tham gia 1 cách có tổ chức, cargame đạt kết quả cao(giải nhì), hoạt động giao lưu thân tình đầm ấm, tạo ấn tượng sâu sắc trong các chi hội bạn. Sự thành công này là nhờ vào toàn thể các thành viên đã tham dự ngày hôm qua và sự đóng góp của tất cả OF HD từ trước tới nay, xin chân thành cảm ơn các bạn, hẹn gặp lại trong các bạn trong các sự kiện tiếp theo!
Hihi, sao các bác tài thế nhỉ, tổng hợp kết quả có mỗi mình em, tờ phiếu em còn đang nhét túi quần, thế mà các bác biết chi tiết giải rồi ạ :P
Chúc mừng đội Hải Dương, hôm nay các bác nhớ có mặt để lĩnh giải nhé.

HwngHD

Xe tăng
Loa loa, tối nay có cụ nào đi dự SN đc thì nên tiếng, e gửi pass cho để lên nhận giải nào loa loa..

Nhudadauyeu

Xe tăng
Loa loa, tối nay có cụ nào đi dự SN đc thì nên tiếng, e gửi pass cho để lên nhận giải nào loa loa..
Đang mây đen gió lớn dư hum qua rùi kụ ạ
nhà em đang tiếp Thuế,tranh thủ hóng ,hihi, kỉu dư hum qua cả nhà nói trên xe í nhỉ, dư thía chuẩn nhứt

Hihi, sao các bác tài thế nhỉ, tổng hợp kết quả có mỗi mình em, tờ phiếu em còn đang nhét túi quần, thế mà các bác biết chi tiết giải rồi ạ :P
Chúc mừng đội Hải Dương, hôm nay các bác nhớ có mặt để lĩnh giải nhé.
Kụ ko biết rì rùi, nhìn là nhà chúng em biết chúng em được giải gì rồi, đâu cần nhìn bảng kqua của kụ nữa

HwngHD

Xe tăng
Đang mây đen gió lớn dư hum qua rùi kụ ạ
nhà em đang tiếp Thuế,tranh thủ hóng ,hihi, kỉu dư hum qua cả nhà nói trên xe í nhỉ, dư thía chuẩn nhứt

Kụ ko biết rì rùi, nhìn là nhà chúng em biết chúng em được giải gì rồi, đâu cần nhìn bảng kqua của kụ nữa
Biết là để đến VOC SN 1 thể thì vui nhưng vì còn liên quan đến các vật chất đã mua, thuê, có những thứ mất công chuẩn bị mà BTC ko thể hoãn lại dc, đành phải làm luôn thôi. Hẹn tất cả mọi người tại VOC!

Blinlove

Xe điện
hôm nay sinh nhật cơ quan nên ko đi đc rùi! tiếc cóa. Nhà mìn cóa ai đi ko vậy ta?

Trạng thái
Thớt đang đóng