Chi hội Đăng ký tham gia xếp xe chụp ảnh phục vụ SNOF5!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Dear các cụ Ford,

Em mạn phép cụ Chánh lập thớt này để động viên anh em Ford tham gia cùng OF xếp xe chụp ảnh tư liệu cho Sinh nhật OF 5.
BDH OF đã có thớt về việc này nhưng sẽ bị loãng nếu chúng ta mỗi người một ý bên đó! Vậy nên tổng kết 1 danh sách bao nhiêu con Ếch + Cụt + Ever + Laser + Ranger + Transit + . . . rồi lãnh đạo Ford báo cáo BDH OF sẽ chuẩn xác và tiện lợi hơn cho BDH OF xử lý công việc.

Thời gian & địa điểm: Sáng 29/5/2011 tập trung tại Công Viên Hòa Bình!
Em đang hỏi lại bác XO giờ chính xác va sẽ cập nhật sau!

Mong các cụ nhiệt tình tham gia và đã confirm thì không vắng mặt!

Riêng em thì rất buồn vì phải đi công tác China từ 28/5 đến 6/6 nên không tham gia xếp xe lẫn SNOF được!:'(

Thank các cụ.

thumotty

Xe buýt
Hôm đó em cũng đang công tác nước ngoài nên chưa về được. Chúc các cụ vui.

Kinh Kha

Xe tải
Em soi mãi không biết tình yêu màu xanh của em được xếp chung với hàng Camry Mondeo hay là Civic Altis.

Tuy nhiên xét theo màu thì em đã bị loại. Em ở nhà:D

lopxihoi

Xe tải
xe em màu trắng, tủi thân vô cùng, em ở nhà đi chơi với Kinh Kha xinh đẹp vậy.

Mon 29V

Xe điện
Em nghĩ cái màu của các cụ BTC đưa ra là để phân biệt các loại xe thôi chứ ko nhất thiết phải đúng màu xe ấy. Nếu thế chắc chắn ko đủ xe, vids dụ màu xanh thẫm thì đố các cụ tìm ra Mondeo, Camry màu đấy mà xếp đội hình.

ZAD Viet

Xe điện
Em nghĩ cái màu của các cụ BTC đưa ra là để phân biệt các loại xe thôi chứ ko nhất thiết phải đúng màu xe ấy. Nếu thế chắc chắn ko đủ xe, vids dụ màu xanh thẫm thì đố các cụ tìm ra Mondeo, Camry màu đấy mà xếp đội hình.
Chuẩn luôn cụ nhể! Chẳng qua cụ loxihoi muốn đi chơi với mợ Kinhkha thì nói vậy thôi.
em cũng chưa đăng ký :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đúng thế cụ ạ. Màu để phân biệt loại xe thôi mà.

Màu xanh lá cây như trong hình trên là huy động tổng cộng 15 xe các loại như: Altis, Escape, CRV, Rav4...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em soi mãi không biết tình yêu màu xanh của em được xếp chung với hàng Camry Mondeo hay là Civic Altis.

Tuy nhiên xét theo màu thì em đã bị loại. Em ở nhà:D
Mợ cứ tham gia đi!

Màu đưa ra cho vui thôi! Nếu fix cứng thế thì có mà đi sơn lại quá nửa số xe yêu cầu!!!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Thứ 7 này em và một số anh em có chuyến vào Trung tâm bảo trợ xã hội Yên Thành Nghệ An. Loanh quanh trong đó phải thứ 2 mới ra được. Vụ xếp xe coi như em bó tay, không tham gia trực tiếp được. Rất mong có các cụ ở nhà đứng ra hô hào anh em qua tham gia cho rôm rả.
Theo em nghĩ thì hôm đó nhà mình ai thu xếp được ra hết nhé. Thứ nhất là chương trình dễ thiếu xe. Thứ 2 là kể cả xe nào thuộc nhóm thừa, không xếp thì xem cũng vui. Mấy khi có buổi xếp hình xe quy mô như vậy, xem cũng thú ah.

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Mợ cứ tham gia đi!

Màu đưa ra cho vui thôi! Nếu fix cứng thế thì có mà đi sơn lại quá nửa số xe yêu cầu!!!
Đúng đợt anh em triển khai mấy chương trình 1 lúc thì cụ phải đi Tung của công cán ~X(

Trungprince

Xe tải
Ui số lượng xe đổ về đông như thế này công an Hà Nội sẽ giật mình cho coi! Hok biết họ có biện pháp phân luồng giao thông chưa các cụ nhỉ?

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Ui số lượng xe đổ về đông như thế này công an Hà Nội sẽ giật mình cho coi! Hok biết họ có biện pháp phân luồng giao thông chưa các cụ nhỉ?
Nhằm nhò gì cụ, đến hôm Sinh nhật OF số lượng xe còn gấp vài lần như vậy. SN Ò năm trước, số xe (cả xe máy oto) lên đến con số hàng nghìn ah.

Kinh Kha

Xe tải
Hôm nay nhận được lệnh điều động của Chánh Tổng, em nhận chỉ tiêu phải huy động 10 em 4` cho vụ show hàng này. Đành phải gương mẫu vác tình yêu màu xanh đi tập trung vậy.

Các cụ ủng hộ đi cho tình yêu màu xanh của em đỡ lẻ loi nhé. Em lập danh sách đây:

1- Kinh Kha - Focus Hatchback Xanh dương
2- Xebogio - Focus sedan ghi vàng
3-....
...
...
...
10-....
>:D<

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Thứ 7 này em và một số anh em có chuyến vào Trung tâm bảo trợ xã hội Yên Thành Nghệ An. Loanh quanh trong đó phải thứ 2 mới ra được. Vụ xếp xe coi như em bó tay, không tham gia trực tiếp được. Rất mong có các cụ ở nhà đứng ra hô hào anh em qua tham gia cho rôm rả.
Theo em nghĩ thì hôm đó nhà mình ai thu xếp được ra hết nhé. Thứ nhất là chương trình dễ thiếu xe. Thứ 2 là kể cả xe nào thuộc nhóm thừa, không xếp thì xem cũng vui. Mấy khi có buổi xếp hình xe quy mô như vậy, xem cũng thú ah.
Em cũng đương ở Vinh đây. Hay để em về sớm đi xếp xe nhể?