Các cụ tư vấn giúp cháu về AIR BLADE 2011

phong4990

Xe hơi
Website
AutoNewWay.com.vn
Chả là nhà cháu định sắm 1 em 2011 , alo cho kừong ngân thì bảo ra cửa hàng mới báo giá , nhà cháu lại tít bên lâm gia trang xa xôi qua nên mạo muội hỏi cái cụ OF xem bây giờ giá AIR BLADE nó nằm trong khoảng nào , giá hiện tại ở đâu thì tốt nhất ạ .
Cụ nào đã dùng rồi thì tư vấn cho nhà cháu về mức độ ăn uống của em nó với nếu tính luôn cả tổng thiệt hại bao gồm xe+ đăng kí cụ thể là bao nhiêu thì tốt quá.

c3df32ea

Xe tải
Đúng giá thì mua cũng được cụ ạ!

tuanduc10

Xe máy
39,7 tr cho màu đen bạc. H qua e đi bảo dưỡng xe hỏi bọn KN nó báo giá thế, còn chỗ khác thì ko biết. Cụ ở Lâm gia trang thì qua Head ở Nguyễn văn cừ mà hỏi,
Nói chung giá giờ xấp xỉ 40, còn sport thì hơn 1 đến 2 tr

Mr Noob

Xe tăng
bà chị em vừa lấy rùi cụ ạ. cưới em nó về chưa biển, chưa đk. mất 44 triệu cụ ạ. trong hóa đơn ghi 38tr. em íu biết 6 triệu nữa nó đi đâu ấy. không có để chân sau lên lại phải lắp thêm 1 cặp để chân nữa. dáng xấu lắm được mỗi cái máy bốc. ăn uống bình thường ( tầm 2,2 lit/100km). báo cáo cụ hết ạ

kuzbass

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
1 chỗ giá rẻ nè bác ! 39tr màu trắng ở ngã 3 Giải Phóng, Nguyễn An Ninh !

d4e

Xe buýt
Em thấy bảo bên có Head nào đó bên Gia Lâm là rẻ nhất HN (tầm 2,3 trăm K). Hồi em mua thì Kường Ngân đắt hơn Vũ Hoàng Lê Hà Đông ở mấy cái món đồ khuyến mãi. Em mua cách đây 1 tháng, giá 43,7T đã có đăng kí+bảo hiểm. Chưa giấy tờ thì 40T
Sau 1 tháng, em toàn dùng xăng A95, đổ xăng hết 280K (4 lần) đi được 590Km (cứ đi đến khi kim xăng giữa vạch đỏ là em đổ xăng đầy bình 70K), coi như tầm 2,2L/100Km.

s0c_uuu

Xe buýt
airblade bây h là của TQ chịu trách nhiệm sản xuất, máy móc của TQ hết k còn của Thái hay Nhật đâu. tẩy chay đi
xe đêu chả ra gì đâu. các bác không tin đọc trên các bài báo xem máy móc bây h là ở đâu lắp nhé!
tẩy chay đi. 40 triệu mua phí tiền. thích thì làm em novou k thì lib or vespa LX. Đẳng cấp trên 1 bậc
novou đẳng cấp cao hơn lade nhé cái gì nó cũng hơn

leoNTV

Xe tải
airblade bây h là của TQ chịu trách nhiệm sản xuất, máy móc của TQ hết k còn của Thái hay Nhật đâu. tẩy chay đi
xe đêu chả ra gì đâu. các bác không tin đọc trên các bài báo xem máy móc bây h là ở đâu lắp nhé!
tẩy chay đi. 40 triệu mua phí tiền. thích thì làm em novou k thì lib or vespa LX. Đẳng cấp trên 1 bậc
novou đẳng cấp cao hơn lade nhé cái gì nó cũng hơn
bác nói vậy thì không phải rồi..
Thứ 1 : Ai bảo với bạn là Airblade là của TQ sản xuất vậy? Trừ Air Thái rất dễ nhận biết ra thì các dòng Air còn lại do Honda VN sản xuất cho thị trường.
Thứ 2 : Ý của bác bảo máy TQ thì sẽ đểu đúng không ak? thế e hỏi bác e Fly của Piaggio đặt nhà máy sản xuất ở TQ nhập sang các nước trong đó VN cũng là đểu hả bác?
Thứ 3 : Li vs LX thì em không nói..Còn Nouvo thì tùy từng người nhận xét bác nhé..có những người yêu thích 1 dòng xe máy riêng..Cá nhân bác thích Nouvo nhưng có nhiều người khác thì ngược lại ạk.
Em xin hết.

Chỉnh sửa cuối:

classical

Xe hơi
Chả là nhà cháu định sắm 1 em 2011 , alo cho kừong ngân thì bảo ra cửa hàng mới báo giá , nhà cháu lại tít bên lâm gia trang xa xôi qua nên mạo muội hỏi cái cụ OF xem bây giờ giá AIR BLADE nó nằm trong khoảng nào , giá hiện tại ở đâu thì tốt nhất ạ .
Cụ nào đã dùng rồi thì tư vấn cho nhà cháu về mức độ ăn uống của em nó với nếu tính luôn cả tổng thiệt hại bao gồm xe+ đăng kí cụ thể là bao nhiêu thì tốt quá.
Cụ chưa nghe vụ Kường Ngân báo đúng giá NSX à! :)). Giờ cụ đọc chữ màu đen xem thấy bọn này khốn nạn chưa, cái trò PR bẩn thỉu của nó nên giờ nhiều người mắc hội chứng Kường Ngân rồi! Đã có thớt kêu gọi ném đá Kường Ngân và đc mọi người ủng hộ rồi. E khuyên cụ cũng nên kạch bọn này ra! Giá nó ko rẻ hơn các Head khác đâu! Trước e mua ở Head Hồng Hà giá 39,9 hơn 1 tháng nay rồi. Giờ lại đc bọn nó gọi đến để bảo dưỡng xe hôm qua! E thấy bọn này làm ăn đc! Với lại phố Huế cũng ko gần chỗ cụ hơn! Chúc cụ mua đc xe giá tốt!

dvhalone

Xe tải
Nói thật với các cụ là em cũng đa từng sở hữu tất cả các dòng xe trên. Cảm nhận tổng thể của em là đi Air vẫn thích hơn so với Li ie và LX (Chỉ được mỗi dáng). Đó là cảm nhận của em. Còn đẳng cấp ư. Cũng thường thôi.

s0c_uuu

Xe buýt
bác nói vậy thì không phải rồi..
Thứ 1 : Ai bảo với bạn là Airblade là của TQ sản xuất vậy? Trừ Air Thái rất dễ nhận biết ra thì các dòng Air còn lại do Honda VN sản xuất cho thị trường.
Thứ 2 : Ý của bác bảo máy TQ thì sẽ đểu đúng không ak? thế e hỏi bác e Fly của Piaggio đặt nhà máy sản xuất ở TQ nhập sang các nước trong đó VN cũng là đểu hả bác?
Thứ 3 : Li vs LX thì em không nói..Còn Nouvo thì tùy từng người nhận xét bác nhé..có những người yêu thích 1 dòng xe máy riêng..Cá nhân bác thích Nouvo nhưng có nhiều người khác thì ngược lại ạk.
Em xin hết.
Fly la` 1 chiếc xe động cơ thực sự tồi. điều này ai cũng biết!
nếu lade Việt tốt thì em thua bác rồi. đúng là tâm lí dân VN
em thì em không thích yamaha và em đi xe của pigg. nhưng thực sự hòn dá VN rất tồi. hòn đá taiwan mới thực sự là tốt

s0c_uuu

Xe buýt
Nói thật với các cụ là em cũng đa từng sở hữu tất cả các dòng xe trên. Cảm nhận tổng thể của em là đi Air vẫn thích hơn so với Li ie và LX (Chỉ được mỗi dáng). Đó là cảm nhận của em. Còn đẳng cấp ư. Cũng thường thôi.
Li hay LX bây giờ đã khác xưa nhiều rồi bác nhé!
nói thế thi ferarri, lotus toàn là xe đểu hết chỉ được mỗi cái dáng và ..............bác tự nói và hiểu nhé
em k phủ nhận honda là k tốt. nhưng honda VN thì......... thực sự là không tốt. chẳng qua vì cái bảo hành, dễ thay đồ ngoài chợ zoi` mà thôi

leoNTV

Xe tải
Fly la` 1 chiếc xe động cơ thực sự tồi. điều này ai cũng biết!
nếu lade Việt tốt thì em thua bác rồi. đúng là tâm lí dân VN
em thì em không thích yamaha và em đi xe của pigg. nhưng thực sự hòn dá VN rất tồi. hòn đá taiwan mới thực sự là tốt
Ý e bảo là sản xuất ở TQ nhưng do hãng nó đặt nhà máy để sản xuất thôi..Air tốt hay không thì 4 năm qua nó vẫn thuộc dạng nhiều như lợn con chạy ngoài đường..Honda VN cũng không phải là tồi chỉ có Head mới là thực sự rất tồi thôi.."E đi Li nên bác đừng bảo e cuồng Honda nhé" :)

Chỉnh sửa cuối:

s0c_uuu

Xe buýt
Thôi các cụ bình tĩnh đi , nhà cháu đợi 1 tháng nữa rồi xúc em nó cũng ko muộn , bây h vẫn chwua cần gấp , ko biết 1 tháng nữa giá xe sẽ hạ hay là tăng nhỉ.
1 tháng nữa xe sẽ tăng nhé. bác cứ chuẩn bị thêm chục củ nữa là ít!

elegantteam

Xe tăng
em tẩy chay thằng honda từ lâu rồi vì nạn làm giá nên cũng chẳng biết giá rổ.

nhaneddy

Xe máy
em nghĩ AB ăn tầm 2,2l là chuẩn. bạn em đi cũng tầm đấy mà.

s0c_uuu

Xe buýt
Ý e bảo là sản xuất ở TQ nhưng do hãng nó đặt nhà máy để sản xuất thôi..Air tốt hay không thì 4 năm qua nó vẫn thuộc dạng nhiều như lợn con chạy ngoài đường..Honda VN cũng không phải là tồi chỉ có Head mới là thực sự rất tồi thôi.."E đi Li nên bác đừng bảo e cuồng Honda nhé" :)
em cũng đi lib và cũng có 1 chiếc honda Thái dự phòng trời mưa gió. nhưng em đặc biệt ghét hòn dá VN. đại loại là em đã bán FuX Fi, lade sau chưa đầy 1 năm sử dụng! xe gì mà lọc xọc, kêu to, xe ỳ. giá thì chát, không tương xứng với chất lượng!

dvhalone

Xe tải
Li hay LX bây giờ đã khác xưa nhiều rồi bác nhé!
nói thế thi ferarri, lotus toàn là xe đểu hết chỉ được mỗi cái dáng và ..............bác tự nói và hiểu nhé
em k phủ nhận honda là k tốt. nhưng honda VN thì......... thực sự là không tốt. chẳng qua vì cái bảo hành, dễ thay đồ ngoài chợ zoi` mà thôi
Sao lại lôi fe và Lotus vào đây. So sánh quá khập khiễng. Em ko biết chứ ít ai mau aiblade mà lạ bán ngay. Nhưng LX thì đi cần 1 tháng là chán òm.