Bài bị khóa
Trang 9 / 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 19 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 81 đến 90 trong 232

Đề mục: Liberty 125 ie (VN) vs Liberty 125 (nhập) vs SH 125 fi

Mua xe ngày
    05-05-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn kevin93 viết Nghía cột cây số
    đang so 125 mà a này hôm nay kô thích viết chữ cỡ to nữa hả
    xe liberty đi thời trang, lượn lờ chứ thích tốc độ thì đừng chọn Piagio đem so sánh tốc độ với honda sh ==
    mình chuyển qua LX rồi. thỉnh thoảng vẫn đi Lib của mẹ, vì xe mình chưa về
    công nhận đi SH đời 2K8 sướng thật, sh 2K9 không = cảm nhận cá nhân em.
    cón em thấy nên so sánh SH với beverly, vespa GTS or LXV thì hợp hơn ạ!
    so với liberty thì............. hơi khập khiễng. nhưng thế lại hay. nâng cao đẳng cấp cho lib , lib được sản xuất cạnh tranh với dòng phân khúc xe máy hạng trung thôi ạ, như PCX, airblade, ..............

Mua xe ngày
    05-05-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn ducanh91 viết Nghía cột cây số
    E nói thật chứ thằng nào mà đi xe để mà thể hiện đẳng cấp thì lướt ra chỗ khak ,sĩ diện hão . dù là sh hay wave cũng chỉ là cái phương tiện thui ,k nói lên vde gì cả , đi sh mà đ dám chơi ,tiền khô cháy túi thì đ bằng thăg đi wave chịu chơi ,wan trog làm dám chơi hay k .Ch đẳng cấp hay k e k bàn đến .E chỉ khó nghe về câu chấp sh 125i 50m chạy trc thui .E nói thật Li thì giỏi lắm là ngang cơ sh là hết ,k bh có hơn .Bác nào đi Li ie 125 mún thử gặp e .Pm vào box
    cụ máu nhỉ. cụ đua với ex của em không? và bạn em có con novou LX thôi! sao cứ bắt nạt dọa dẫm lib. khổ thân em lib hiền lành xinh đẹp

Mua xe ngày
    22-03-2011
    Động cơ OF
    23 mã lực

Trích dẫn lhxndd viết Nghía cột cây số
    Bạn mà nhận xét Li ie mà chạy quá yếu ga, ì không bốc bằng ... thì đủ biết bạn chưa chạy Li ie rồi, hoặc giả nếu có chạy là chạy đang kỳ roda.

Li ie chấp SHi 125 50m, chở 2, vận tốc đầu bằng nhau: 30km/h, tăng tốc đến 90km/h, chạy 500m, xem xe nào chạy tăng tốc tốt và chất hơn? Cái bạn nói chỉ là tốc độ thôi, chưa đề cập đến tăng tốc nhanh hay chậm, nếu nói về tốc độ thì đừng nên test vì rất nguy hiểm, còn độ tăng tốc thì chỉ cần chạy 500m như trên là đủ biết rồi. Một chiếc xe đẳng cấp không phải chỉ có speed đỉnh thôi đâu, thế là bạn chưa biết gì về các dòng xe đua rồi, nó phải là sự kết hợp của tốc độ tối đa (cái này thì bạn nói đúng, Lib ie có thể (chỉ là có thể thôi) không bằng Lib nhập và SHi) + tăng tốc (cái này thì mình chắc chắn Lib ie tăng tốc tốt hơn, bạn cứ đọc báo nói về Lib ie sẽ thấy có đoạn nói về khả năng tăng tốc của Lib ie) + độ ổn định của tay đua (cái này tùy người lái, có người lái giỏi, lái bạo, lái dở, lái nhát)
    Thiên tướng mới hạ phàm đây. hôm nào pác vác Lib của bác và e so tài thử nhé; ko dám chấp 50m, chấp e 25m. ai thua thì đừng đi xe may và out khỏi diễn đàn Ò này nhé'

Mua xe ngày
    29-04-2011
    Thường ở
    Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
    Động cơ OF
    29 mã lực

Trong khi chờ đợi 2 tay đua ducanh91 và lhxndd chuẩn bị so kè đẳng cấp, mời các cụ nghiá qua người đẹp có mặt trên đường đua sắp diễn ra cho không khí bớt căng thẳng

titmit_tit đã sửa : 07-06-2011 lúc 21:30
    Rất ít khi ký....
    Nhưng 1 khi đã ký là phải ký ra xiền

Mua xe ngày
    05-05-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

cô bé đầu tiên ngồi em trium là bồ của Anh Tuấn dẫn chương trình trò chơi âm nhạc thì phải . đúng không bác?

Mua xe ngày
    29-04-2011
    Thường ở
    Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
    Động cơ OF
    29 mã lực

Trích dẫn s0c_uuu viết Nghía cột cây số
    cô bé đầu tiên ngồi em trium là bồ của Anh Tuấn dẫn chương trình trò chơi âm nhạc thì phải . đúng không bác?
    em không biết là bồ của ai, nhưng ai chiến thắng cuộc đua này sẽ đc tặng 1 bộ ảnh của em ý về treo trần nhà
    Rất ít khi ký....
    Nhưng 1 khi đã ký là phải ký ra xiền

Mua xe ngày
    24-02-2011
    Thường ở
    Ba Đình - HN
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn s0c_uuu viết Nghía cột cây số
    cụ máu nhỉ. cụ đua với ex của em không? và bạn em có con novou LX thôi! sao cứ bắt nạt dọa dẫm lib. khổ thân em lib hiền lành xinh đẹp
    Mình chẳng máu đua nhưg nghe câu của chủ thớt ngứa thui .Chấp sh 50m chạy trc ,nghe mà bun cười !Sự thật sh 125i( kể cả full nồi ,và dàn lửa) k đú đc ex mới ,nếu sh 150 thì còn ok .

Trích dẫn yêu xe máy viết Nghía cột cây số
    Thiên tướng mới hạ phàm đây. hôm nào pác vác Lib của bác và e so tài thử nhé; ko dám chấp 50m, chấp e 25m. ai thua thì đừng đi xe may và out khỏi diễn đàn Ò này nhé'
    Kệ ngta thui bác ak !đi nhưg k hiểu xe mjk độ bốc tnao ?nghe phán ba lăg nhăg nghĩ xe mjk bốc .Vodka bác

Mua xe ngày
    18-12-2010
    Động cơ OF
    24 mã lực

Thứ nhất là mua xe ga không phải để đua ... thích sang box ex hay sipo mà cùn ....
    Còn thứ 2 là dù thế nào thì lib vẫn chưa có tuổi để đứng cạnh sh ... bàn tán nhiều ,,,

Mua xe ngày
    05-05-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn ducanh91 viết Nghía cột cây số
    Mình chẳng máu đua nhưg nghe câu của chủ thớt ngứa thui .Chấp sh 50m chạy trc ,nghe mà bun cười !Sự thật sh 125i( kể cả full nồi ,và dàn lửa) k đú đc ex mới ,nếu sh 150 thì còn ok .
    Vui vẻ thôi mà cụ! căng thẳng làm gì. dĩ hòa vi quí . em mới nhận ra điều này trong off của mình đấy
    theo em thì. thích tốc độ thì chon EXciter côn tay
    thích tốc độ + sành điệu, hoành tráng chon SHi
    thích lãng tử, tiểu thư, cá tính hiền lành thì chon Lib.
    công nhận lib k = SH thật. nhưng cũng không kém nhiều. nhưng đảm bảo là hơn air và PCX
    à có 1 cái em thấy Pi hơn honda đó là cái khóa của Pi. các cụ thi xem ai mở được khóa xe của nhau trước đã rồi hẵng đua xe nhé. đổi xe cho nhau đi
    các cụ đồng ý không ạ!
    s0c_uuu đã sửa : 07-06-2011 lúc 21:44

Mua xe ngày
    05-05-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn silobiho viết Nghía cột cây số
    Thứ nhất là mua xe ga không phải để đua ... thích sang box ex hay sipo mà cùn ....
    Còn thứ 2 là dù thế nào thì lib vẫn chưa có tuổi để đứng cạnh sh ... bàn tán nhiều ,,,
    wave cũng đứng cạnh SH được cụ ạ, chứ đừng nói lib thế chứ. đứng cạnh thì làm sao đâu . k = nhau về cái #

Bài bị khóa
Trang 9 / 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 19 ... CuốiCuối