Cho em hỏi khám tổng thể về Gan ở đâu thì nhanh và tốt nhất ợ (Hà nội)

bachkhoak40

Xe điện
Em có anh bạn muốn kiểm tra tổng thể về Gan, cụ xem có chỗ nào khám chuẩn và nhanh ở Hà nội cho em biết với ah. Có cụ nào đã đi khám rồi thì hướng dẫn em một chút ạ. Cảm ơn các cụ mợ nhiều.

bachkhoak40

Xe điện
Em nhận được rồi ạ, cảm ơn cụ rất nhiều

Koichi

Xe hơi
Cụ Doc ơi
Em cũng đang bị u nang gan, chức năng gan giảm. Em cũng có nhu cầu giống cụ chủ thớt. Cụ chỉ giúp em với ạ.
Em rất muốn mời cụ vokka nhưng chẳng biết chức năng mời trên diễn đàn ở đâu. Hẹn cụ hôm nào mời thật (nghề của em là làm về rượu bia)

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
@Khoichi:
Cụ nhìn ở phía góc dưới bên trái dòng comment của em sẽ thấy biểu tượng sao 6 cánh, cụ bấm vào đó và chọn tặng một ly sau đó bấm Vodka nào là được
Em đã PM cho cụ rồi nhé:P

vietran

Xe ba gác
Cụ Doc ơi
Em cũng đang bị u nang gan, chức năng gan giảm. Em cũng có nhu cầu giống cụ chủ thớt. Cụ chỉ giúp em với ạ.
Em rất muốn mời cụ vokka nhưng chẳng biết chức năng mời trên diễn đàn ở đâu. Hẹn cụ hôm nào mời thật (nghề của em là làm về rượu bia)
Nghề là rịu bia thì gan kém là phải òi
Với trình của việt mình thì nếu phát hiện được ung thư gan thì cũng đã muộn rồi, các bệnh khác về gan thì k nói. Cháu nghe mấy thèng bạn làm bs bẩu vậy, không bít đúng không????

vietran

Xe ba gác
Tầm soát ung thư ở vn mình chỉ có ý nghĩa với 1 số loại ung thư như tử cung, vú, vòm họng,... Chứ một số loại như gan, phổi,... Thì k thể nói còn nc còn tát mà chỉ là vét bùn thoai, k biết đúng k, vậy các nước trong khu vực như sing chẳng hạn liệu có phát hiện sớm hơn dc k???

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Nghề là rịu bia thì gan kém là phải òi
Với trình của việt mình thì nếu phát hiện được ung thư gan thì cũng đã muộn rồi, các bệnh khác về gan thì k nói. Cháu nghe mấy thèng bạn làm bs bẩu vậy, không bít đúng không????
Sống có số mợ ơi... , thôi đành chấp nhận đi khám xem số mình tới đâu:)). Nếu đúng ung thư gan giai đoạn muộn thì còn kịp về mà tẩm bổ...

MrKien_Trung

Xe điện
Anh Chính có tham gia ở Nguyễn Phong Sắc cùng mấy anh ở khoa không anh

hilux14p

Xe buýt
nhân tiện bác trung và bác chinh cho e hỏi và giới thiệu giúp e chỗ khám và chữa bệnh đường tiêu hóa. gấu nhà e cứ ăn tanh là bị đi ngoài đặc biệt là ăn tôm là đi ngoài kèm dị ứng ngứa hai lòng bàn tay rồi lan khắp người. Hôm nọ mới khám bác sĩ tiêu hóa bmai sau khi xét nghiệm máu (nghi gan ko đào thải) két quả bình thường. bác sĩ bảo về ăn kiêng thôi chẳng có thuốc đặc trị.
e ở quảng ninh rất mong các bác sĩ of giúp e khám chữa, e sợ xếp hàng ở các bv tw .e cám ơn trước

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
@hilux14p:
Cái này gọi là dị ứng thức ăn (tôm hoặc hải sản)
Sau khi ăn tôm có biểu hiện dị ứng:
- Dị ứng da: ban dị ứng toàn thân (ban sẩn đỏ và ngứa)
- Dị ứng niêm mạc (niêm mạc đường tiêu hoa): tăng tiết và giảm hấp thu dịch dạ dầy và ruột gây tiêu chẩy
Điều trị bằng thuốc chống dị ứng, thuốc giảm tiết dịch dạ dầy...
Dự phong bằnh cách tránh ăn các thức ăn gây dị ứng như tôm, hải sản...

bachkhoak40

Xe điện
Rất cảm ơn bác drchinh đã tận tình giúp đỡ, sáng mai em qua gặp bác nhé.

Koichi

Xe hơi
Cám ơn bác Drchinh nhiều. Bác thật nhiệt tình. Em đã lưu số điện thoại bác rồi. Nhưng phải 1 tháng nữa em mới được về Hà Nội. Khi đó sẽ đến nhờ bác ngay. Bác giúp em nhé. Mà em đã vokka bác rồi, không biết bác đã nhận được chưa vì khi ấn vào ngôi sao, nó không báo lại em làm đã thành công chưa.
Các cụ ơi, em mới hỏi về u nang gan một tý mà các cụ đã dọa em u gan dạng K. Em đang sợ đây.

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Cám ơn bác Drchinh nhiều. Bác thật nhiệt tình. Em đã lưu số điện thoại bác rồi. Nhưng phải 1 tháng nữa em mới được về Hà Nội. Khi đó sẽ đến nhờ bác ngay. Bác giúp em nhé. Mà em đã vokka bác rồi, không biết bác đã nhận được chưa vì khi ấn vào ngôi sao, nó không báo lại em làm đã thành công chưa.
Các cụ ơi, em mới hỏi về u nang gan một tý mà các cụ đã dọa em u gan dạng K. Em đang sợ đây.
U nang gan thường là lành tinh, em chỉ xì-pam và chém gió thôi, cụ đừng ngại^^

ThanhSon2003

Xe buýt
Bác Dr. Chinh cho xin cái địa chỉ kiểm tra tổng thể chức năng gan thận nhé.
Cám ơn bác trước !

o0atulao0

Xe tăng
- Cụ Dr.Chinh ơi , Em là cn8286 TNV tích cực SNOF5 đây ợ . vừa rồi em bị cụ hachi co 1 vé phạt 2 điểm vì tội đăng quảng cáo ở mục chợ giời giới thiệu về trang web của gấu nhà em ạ : http://www.hoatuoimoclan.com và thế là em bị cụ ấy khóa tần tật chỉ vào xem được thôi chứ khỏi chém gió...( em cũng ko bít là mấy hôm hay là vĩnh viễn) híc , không biết khi nào cụ ấy mới mở cho em nữa cho nên em phải dùng tạm cái xebò này.
- Tình hình là em mới phát hiện ra mình dính cái món gan B ( bác sĩ bảo là người lành mang vi rút ) , nghe nói dân VN mình bị nhiều lắm, em hơi lo cụ ợ, thảo nào em cũng hhay mệt mỏi và da cứ vàng bủng ra , hay mụn nhọt nữa.... và giờ thì em biết lý do là gan em iếu huhuhu. theo cụ cái món này em nên điều trị thế nào là an toàn và hiệu quả nhất ợ . Em cảm ơn cụ , hôm nào đi họp tình nguyện em lại ko cạch bia với các cụ được rùi , cái món bệnh của em kiêng bia rượu hicccccccccccccc.
e cũng cần hỏi vấn đề này e phát hiện thì từ lâu rùi nhưng mấy năm nay e cũng chẳng đi khám lại nhưng dạo này ng hay mệt thỉnh thoảng uống tí rượu vào lại say nên e muốn hỏi giờ e muốn đi khám ktra xem ở đâu là tốt vậy cụ.

thanh_hoi

Xe điện
Em cũng hỏi địa chỉ khám chức năng gan thận, Cụ Đốc tờ pm em cái nhé.
Cảm ơn cụ nhiều

anhneu

Xe hơi
Cụ DrChinh ơi em vừa pm cho cụ hỏi số dây thép để kiểm tra gan cái, cụ giúp em trả lời sớm nhé