+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 5 trong 5

Đề mục: Xin hỏi các cụ ở Phú Quốc có địa điểm vui chơi nào,hay bãi biển nào đáng đến!

Mua xe ngày
    09-05-2011
    Thường ở
    Chi hội OF-Phương Nam- Hyundai Bus Club
    Động cơ OF
    24 mã lực

Mặc định Xin hỏi các cụ ở Phú Quốc có địa điểm vui chơi nào,hay bãi biển nào đáng đến!

Đầu tháng 7 em đi Phú Quốc để xả stress, đây là lần đầu tiên em đến nên mấy bác tư vấn cho em tắm ở bãi nào sạch, nông, nên đến đâu, nên mua gì để về tặng người thân.Em mời rựu vodka ạ
    Chào cụ Chưa đăng ký ạ. Cụ còn ly nào cho em xin em thèm quá , em mời chã sau nhé Y!h:"sweetlovely_234"

Mua xe ngày
    24-04-2008
    Động cơ OF
    105 mã lực

Thế mợ đi với ai, 1 mình hay mấy người, đi với gái hay với giai, đi mang theo nhiều xèng hay ít, đi 1 ngày hay vài tuần vài tháng, mợ cho thông tin ít thế e tư vấn sao nổi

Mua xe ngày
    09-05-2011
    Thường ở
    Động cơ OF
    24 mã lực

Trích dẫn OMi viết Nghía cột cây số
    Thế mợ đi với ai, 1 mình hay mấy người, đi với gái hay với giai, đi mang theo nhiều xèng hay ít, đi 1 ngày hay vài tuần vài tháng, mợ cho thông tin ít thế e tư vấn sao nổi
    Em đi với bạn gái ,xèng thì cũng tạm dùng khoảng 10 chai í, em đi 3 ngày, em đi tàu Rạch Giá qua, hem dám chơi Sếu
    Chào cụ Chưa đăng ký ạ. Cụ còn ly nào cho em xin em thèm quá , em mời chã sau nhé Y!h:"sweetlovely_234"

Mua xe ngày
    17-12-2008
    Động cơ OF
    39 mã lực

Đi Phú Quốc thì mua quà: Nước mắm và ngọc trai - 2 đặc sản nổi tiếng Phú Quốc (nước mắm không được mang lên máy bay nhé). Nếu thích nuôi chó thì mua chó Phú Quốc cũng nổi tiếng nhưng hơi đắt, hôm nọ đoàn em đi mua hơn 2tr 1 con.

Ở Phú Quốc chủ yếu là tắm biển. Nên ở khu thị trấn Dương Đông ăn uống tiện và rẻ (KS như Sài Gòn Phú Quốc ****,....) nhưng bãi biển ở đây sóng to, tắm không sướng.

Có thời gian thì bác đi mấy địa điểm này: Nhà tù Phú Quốc; Bãi tắm gì em quên tên cát trắng mịn, sóng nhỏ có nhà hàng ngay bãi biển ăn rất ngon và rẻ; Cảng cá có nhà hàng hải sản tươi và cực rẻ.

Mua xe ngày
    09-05-2011
    Thường ở
    Động cơ OF
    24 mã lực

Trích dẫn Xe Ha Noi viết Nghía cột cây số
    Đi Phú Quốc thì mua quà: Nước mắm và ngọc trai - 2 đặc sản nổi tiếng Phú Quốc (nước mắm không được mang lên máy bay nhé). Nếu thích nuôi chó thì mua chó Phú Quốc cũng nổi tiếng nhưng hơi đắt, hôm nọ đoàn em đi mua hơn 2tr 1 con.

Ở Phú Quốc chủ yếu là tắm biển. Nên ở khu thị trấn Dương Đông ăn uống tiện và rẻ (KS như Sài Gòn Phú Quốc ****,....) nhưng bãi biển ở đây sóng to, tắm không sướng.

Có thời gian thì bác đi mấy địa điểm này: Nhà tù Phú Quốc; Bãi tắm gì em quên tên cát trắng mịn, sóng nhỏ có nhà hàng ngay bãi biển ăn rất ngon và rẻ; Cảng cá có nhà hàng hải sản tươi và cực rẻ.
    Đã mời rựu cụ, tư vấn rất bổ ích, em sẽ ghi nhớ ạ

+ Trả lời