+ Trả lời
Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4
Kết quả: từ 31 đến 40 trong 40

Đề mục: Giá của Santa Fe SLX 2011

Mua xe ngày
    08-01-2010
    Động cơ OF
    31 mã lực

Trích dẫn xuantien_mobis viết Nghía cột cây số
    Cụ lại "bẻ" cụ allmay rùi, đang ở thớt SantaFe thì chỉ có thể là Sorento.
    Chuẩn cụ ợ. Sorento bản premier limited

Mua xe ngày
    11-03-2009
    Động cơ OF
    35 mã lực

Santa Fe giờ giá sao cao thế các cụ nhỉ? Gấp rưỡi con MLX 2009 nhập khẩu trực tiếp em mua cách đây 2 năm. Xe em chạy gần 3v vẫn như mới, chả suy chuyển tí gì. Các thể loại Fortuner, CRV, Tucson, Ford Everest, Captiva... đều không có cửa so bì cả về chất lẫn ăn uống. Em chạy thử SLX 2011 thấy cũng thế, khác mỗi quả tay lái trợ lực điện có speed sensing nhẹ hơn một tí, với cả bộ loa trong hơn. Còn thì chả khác gì mà đắt lòi mắt

Mua xe ngày
    21-06-2006
    Động cơ OF
    56 mã lực

Trích dẫn NLDC viết Nghía cột cây số
    Thưa cụ, em ra đương bây gio ít thấy santa fe mới lắm (biển 5 số í) có lẽ Han's fan chuyển sang tucson hay sportage ròi. Nhìn mấy con santa fe cũ trông bẩn bẩn một thời gian nữa chắc cũng giống captiva thôi.
    Cho hỏi cụ đang đi xe gì mà chê ghê thế, nói thật với cụ là Captiva LTZ mà máy dầu đi còn ngon chán, còn máy xăng thì hơi tốn xăng tí thôi chứ đi chục năm nữa thì hẵng nói đến bẩn với chả cũ.

Mua xe ngày
    10-11-2009
    Thường ở
    Hoa Kỳ Đình
    Động cơ OF
    73 mã lực

Trích dẫn Davis.Ho viết Nghía cột cây số
    Santa Fe giờ giá sao cao thế các cụ nhỉ? Gấp rưỡi con MLX 2009 nhập khẩu trực tiếp em mua cách đây 2 năm. Xe em chạy gần 3v vẫn như mới, chả suy chuyển tí gì. Các thể loại Fortuner, CRV, Tucson, Ford Everest, Captiva... đều không có cửa so bì cả về chất lẫn ăn uống. Em chạy thử SLX 2011 thấy cũng thế, khác mỗi quả tay lái trợ lực điện có speed sensing nhẹ hơn một tí, với cả bộ loa trong hơn. Còn thì chả khác gì mà đắt lòi mắt
    "Em của Cụ" có được trang bị "trái tim" eVGT 2.0 (184HP) không hay là VGT (152HP), nếu khác nhau thì cũng khác nhiều đấy ạ
    Em thèm Vodka, Cụ Chưa đăng ký mời em đi, em có sẵn "bún chả" rồi. Dây chun em: 090340-6829/6929

Mua xe ngày
    13-06-2011
    Thường ở
    Phố đèn đỏ
    Động cơ OF
    37 mã lực

Hình như 2010 mới có eVGT
    Anycar,Chuyên mua bán xe ô tô đã qua sử dụng,nhận hỗ trợ mua trả góp.

Mua xe ngày
    23-04-2010
    Động cơ OF
    37 mã lực

Trích dẫn Davis.Ho viết Nghía cột cây số
    Bác nói thế em thấy oan cho Santafe quá. Em thì không có tiền mua Santafe, nhưng cũng rất thích em nó. Còn giá rổ thì em nghĩ có phải mỗi STF đắt đâu, các hãng khác nó cũng ca bài điệp khúc "Tăng đều" mà. Thế nên xe bác lại ngày càng có giá chứ sao he he

Mua xe ngày
    16-01-2009
    Thường ở
    Trên từng cây số
    Động cơ OF
    45 mã lực

Trích dẫn allmay viết Nghía cột cây số
    Cụ nào cần So nội địa, bản full premier limited máy dầu thì pm em nhá. Xe em chạy 2.3 vạn km rồi.
    Đổi Cerato hatback bản xuất Châu Âu không cụ. Dĩ nhiên là em phải bù thêm rồi. Ok thì pm em nhé
    Ai cũng hiểu, chỉ mình em ... không hiểu

Mua xe ngày
    11-03-2009
    Động cơ OF
    35 mã lực

Trích dẫn Ngô Bá Tuấn Anh viết Nghía cột cây số
    Bác nói thế em thấy oan cho Santafe quá. Em thì không có tiền mua Santafe, nhưng cũng rất thích em nó. Còn giá rổ thì em nghĩ có phải mỗi STF đắt đâu, các hãng khác nó cũng ca bài điệp khúc "Tăng đều" mà. Thế nên xe bác lại ngày càng có giá chứ sao he he
    Cụ nói chuẩn quá . Em thấy xe hàn như STF càng đi càng có giá ^^. Quy ra USD vẫn lãi mới dị

Mua xe ngày
    11-01-2010
    Thường ở
    Phúc Thọ - Hà Nội
    Động cơ OF
    32 mã lực

Trích dẫn NLDC viết Nghía cột cây số
    Thưa cụ, em ra đương bây gio ít thấy santa fe mới lắm (biển 5 số í) có lẽ Han's fan chuyển sang tucson hay sportage ròi. Nhìn mấy con santa fe cũ trông bẩn bẩn một thời gian nữa chắc cũng giống captiva thôi.
    Bác này cũng đỉnh thật. Nhìn xe Santafe Gold đep em cung ko dám mở mồm nói nó bẩn như kiểu bác đâu ạ. Cap thì em đố bác kiếm được con nào cùng giá mà sạch + đẹp hơn em nó đấy. Ăn nói hàm hồ

Mua xe ngày
    18-03-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Bác chủ đã cưới được vợ bé chưa? nếu chưa thì alo em theo số dưới chữ ký ạ.
    Cần tiền bán gấp... Santafe MLX 2009 đen biển 30P
    Đi 2 vạn, tên cá nhân chính chủ. L/H Nghĩa/0903431682

+ Trả lời
Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4