+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 52

Đề mục: Các cụ cho em hỏi có nên mua matiz cũ không ạ.

Mua xe ngày
    03-08-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Mặc định Các cụ cho em hỏi có nên mua matiz cũ không ạ.

Tình sờ hình là sau 2 năm ra trường phấn đấu + thêm sau hôm cưới vợ cả em có khoảng 10k obama. Tình hình giao thông hiện nay...làm e buồn lắm nên em dự định làm 1 em matiz cũ đời 2007 - 2008 giá khoảng 8-9k. Nhưng thực sự từ ngày e học lái xe đến h cũng gần 2 năm mà e chẳng hiểu gì về xe các cụ a.( ^^ mong các cụ chỉ giáo cho e nhiều)
    Nay em xin các cụ tư vấn giùm em có nên mua em này không và những phát sinh sau khi sử dụng em này các cụ nhé.
    Em cảm ơn các chụ trước.
    Cụ nào pro cứ ném cho vỡ đầu vì tội không biết j các cụ nhé

Mua xe ngày
    21-11-2010
    Động cơ OF
    26 mã lực

Trích dẫn locpham.info viết Nghía cột cây số
    Tình sờ hình là sau 2 năm ra trường phấn đấu + thêm sau hôm cưới vợ cả em có khoảng 10k obama. Tình hình giao thông hiện nay...làm e buồn lắm nên em dự định làm 1 em matiz cũ đời 2007 - 2008 giá khoảng 8-9k. Nhưng thực sự từ ngày e học lái xe đến h cũng gần 2 năm mà e chẳng hiểu gì về xe các cụ a.( ^^ mong các cụ chỉ giáo cho e nhiều)
    Nay em xin các cụ tư vấn giùm em có nên mua em này không và những phát sinh sau khi sử dụng em này các cụ nhé.
    Em cảm ơn các chụ trước.
    Cụ nào pro cứ ném cho vỡ đầu vì tội không biết j các cụ nhé
    mua ngay chứ cự chần chờ j.
    Matit thì cũng lành thôi, ko đonhr đảnh như mấy em khác, xăng thì cũng nhẹ nhàng, đi phố hợp lý, đồ thì rẻ nên cũng ít khi bị vặt ( trừ gặp phải thằng hâm )
    quan trọng là mưa không đến mặt - nắng không đến đầu cụ ah.
    mà cụ học lái lâu rồi chưa có xe thì làm con matit vừa gọn gàng chạy nó cũng đỡ tâm lý hơn, còn mua về khoảng 1 tuần là cụ đi ngọt ngay mà ...

Mua xe ngày
    07-06-2011
    Động cơ OF
    23 mã lực

em nghĩ là nuột kụ ợ
    kiếm được xe ngon thì kụ bốc đi thôi

Mua xe ngày
    04-12-2009
    Thường ở
    Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, Hà Nội
    Động cơ OF
    33 mã lực

Nếu bác có ý định mua xe, theo em không nên mua matiz, xe này của daewoo, máy nhanh xuống, chạy rung, yếu, tốn xăng chẳng kém gì 1.8 ( trừ khi đi không chạy điều hoà). Về yếu tố an toàn thì khỏi phải nói, trừ cái dây an toàn thì không có bất cứ thiết bị gì bảo vệ. Xe này giờ ít người đi lắm, chủ yếu về các tỉnh. Em đã từng mua con này hồi 2007, mới tinh, nhưng bán lâu rồi. Bác cố tiết kiệm hoặc vay mượn lấy hẳn em morning, em thấy xe này vừa hợp lý cả về tiền nong và chất lượng.

Mua xe ngày
    19-07-2009
    Động cơ OF
    224 mã lực

Trích dẫn cincin viết Nghía cột cây số
    Nếu bác có ý định mua xe, theo em không nên mua matiz, xe này của daewoo, máy nhanh xuống, chạy rung, yếu, tốn xăng chẳng kém gì 1.8 ( trừ khi đi không chạy điều hoà). Về yếu tố an toàn thì khỏi phải nói, trừ cái dây an toàn thì không có bất cứ thiết bị gì bảo vệ. Xe này giờ ít người đi lắm, chủ yếu về các tỉnh. Em đã từng mua con này hồi 2007, mới tinh, nhưng bán lâu rồi. Bác cố tiết kiệm hoặc vay mượn lấy hẳn em morning, em thấy xe này vừa hợp lý cả về tiền nong và chất lượng.
    Cụ này tư vấn cho bác ấy không thực tế tí nào.

Mua xe ngày
    14-06-2009
    Thường ở
    Định Công - Hoàng Mai
    Động cơ OF
    198 mã lực

Morning cũ thì cũng 300 mới ngon được
    Tôi sẽ chống lại mọi sự đe dọa bất kể người đó là ai

Mua xe ngày
    02-02-2010
    Động cơ OF
    61 mã lực

Cụ mua đi rồi ra nhập MSC (matiz & spark club) nhé ! anh em nhiệt tình, vui vẻ, tư vấn mọi vấn đề về xe cộ. Mà cụ cố tí làm em spark cho khỏe !

Mua xe ngày
    03-08-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn FFC_2008 viết Nghía cột cây số
    mua ngay chứ cự chần chờ j.
    Matit thì cũng lành thôi, ko đonhr đảnh như mấy em khác, xăng thì cũng nhẹ nhàng, đi phố hợp lý, đồ thì rẻ nên cũng ít khi bị vặt ( trừ gặp phải thằng hâm )
    quan trọng là mưa không đến mặt - nắng không đến đầu cụ ah.
    mà cụ học lái lâu rồi chưa có xe thì làm con matit vừa gọn gàng chạy nó cũng đỡ tâm lý hơn, còn mua về khoảng 1 tuần là cụ đi ngọt ngay mà ...
    Cảm ơn các cụ đã tư vấn nhiệt tình, tình hình là có 5/6 cụ ủng hộ em cưới em chân ngắn nhưng mà yêu rồi...
    Vấn đề lái thì chắc là em chưa ngọt như đường lắm nhưng cũng nhờ nhợ như mỳ chính rồi các cụ ạ, vì trước đây em hay phi lên con 16 chỗ của ông anh chay vòng vòng các cụ a...(cái này thì hơi bị liều vì em chỉ có B2 thôi...nhưng ở QN nhà em thì ông anh em wen hết xxx. Em h định cư trên HN mà chẳng có số DT cứu trợ nào các cụ a)

Mua xe ngày
    03-08-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

Trích dẫn vmcgf viết Nghía cột cây số
    Cụ mua đi rồi ra nhập MSC (matiz & spark club) nhé ! anh em nhiệt tình, vui vẻ, tư vấn mọi vấn đề về xe cộ. Mà cụ cố tí làm em spark cho khỏe !
    Cảm ơn cụ. Cụ đã nhắc trước chứ mua xe xong là em đổ đi tìm ae ngay ý mà, có 2 lý do
    1. em ham chơi, ham vui, gặp gõ ae còn vodka nữa chứ...^^
    2. Có j còn xin tí kinh nghiệm từ các cụ nữa chứ..hehe

Mua xe ngày
    05-05-2009
    Động cơ OF
    44 mã lực

Trích dẫn cincin viết Nghía cột cây số
    Bác này chắc lại sâu của Morning đây.

Nếu chủ thớt mà đủ tiền mua Morning thì chắc cũng không phải lập thớt này, cụ ấy đã quất luôn rồi.
    Yêu trong sáng!
    Phang trong tối!

+ Trả lời
Trang 1 / 6 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối