+ Trả lời
Trang 7 / 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 17 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 61 đến 70 trong 294

Đề mục: Sức mạnh quân sự của Campuchia đến đâu ?

Mua xe ngày
    30-04-2009
    Thường ở
    Cạnh nhà máy bia
    Động cơ OF
    44 mã lực

Trích dẫn Toorop viết Nghía cột cây số
    Không quân sơ sài quá. Nói chung lính Cam chả có gì đặc biệt, phương tiện chiến đấu thì có lẽ thua VN nhiều.
    Nhưng nếu nó mà trở mặt quấy nhiểu thì mình cũng mệt đấy ạ....cũng như bác có thể chỉ dùng 1 ngón tay là đè bẹp con mọt ...nhưng nếu nó tối nào cũng chui rúc gặm cái giường ngủ của mình thì cũng khó chịu lắm..!
    Theo em cái quân này nếu thấy mùi phản phúc thì ta cứ áp dụng học thuyết của cụ Bush : phủ đầu....
    Chiến thắng không thuộc về kẻ vung kiếm lên trước...nó chỉ thuộc về người tra kiếm vào vỏ sau cùng....

Mua xe ngày
    04-04-2010
    Thường ở
    Canada
    Động cơ OF
    25 mã lực

Nói chung là cũng chẳng tin thằng nào được. Một tay thì đưa ra anh anh chú chú, tay còn lại vòng ra sau cầm con tông...
    Cam với Lào thì sau thế hệ sang nhà mình du học, đào tạo thì có lẽ cũng căng thẳng đó. Nói chẳng đâu xa, ngay lớp trẻ nhà Việt bây giờ càng ngày càng có cách sống gần với phương Tây rồi, em sợ là hết cái thế hệ đó, nhà mình lại quay về cái tên như hồi 1945 thì bỏ mợ
    http://freegiftsaway.x10.bz

Mua xe ngày
    22-03-2009
    Thường ở
    lâm gia trang
    Động cơ OF
    33 mã lực

Trang phục mấy ông này nhìn giống quân đội sài gòn cũ nhỉ? Nhìn sơ sài vậy thôi chứ e nghĩ lĩnh cam gan dạ hơn nhiều mấy ông thái

Mua xe ngày
    17-03-2010
    Thường ở
    Trên mặt đất, dưới bầu trời
    Động cơ OF
    66 mã lực

Trích dẫn A03806 viết Nghía cột cây số
    Trang phục mấy ông này nhìn giống quân đội sài gòn cũ nhỉ? Nhìn sơ sài vậy thôi chứ e nghĩ lĩnh cam gan dạ hơn nhiều mấy ông thái
    Thái hèn nhát vậy mà cũng hòa bình qua 2 thế kỷ. Giàu có hơn cả Myanma, Laos, Cambodia ... cộng lại thì sự hèn nhát ấy cũng đáng giá.
    Read between the lines.

Mua xe ngày
    30-04-2009
    Thường ở
    Cạnh nhà máy bia
    Động cơ OF
    44 mã lực

Trích dẫn gocart viết Nghía cột cây số
    Thái hèn nhát vậy mà cũng hòa bình qua 2 thế kỷ. Giàu có hơn cả Myanma, Laos, Cambodia ... cộng lại thì sự hèn nhát ấy cũng đáng giá.
    Các cụ nên nhớ là Thái lan là nước duy nhất ở ĐNA không bị bọn Tây xâm chiếm làm thuộc địa nhá.....không lẽ nó là thằng ngu nhất trong khu vực à...???
    Chiến thắng không thuộc về kẻ vung kiếm lên trước...nó chỉ thuộc về người tra kiếm vào vỏ sau cùng....

Mua xe ngày
    23-05-2006
    Động cơ OF
    116 mã lực

Trích dẫn hanoi beer viết Nghía cột cây số
    Các cụ nên nhớ là Thái lan là nước duy nhất ở ĐNA không bị bọn Tây xâm chiếm làm thuộc địa nhá.....không lẽ nó là thằng ngu nhất trong khu vực à...???
    Xét một cách toàn diện: anh nào trước đây là thuộc địa của Ăng Lê thì giờ ngon tuốt, còn anh nào thuộc địa của Đại Pháp thì vẫn lẹt đẹt như Phi Châu. Các cụ ngẫm xem có đúng không?.
    M ị a , xui là nước mình trước kia lại lại thuộc cái anh Phớp này.

Mua xe ngày
    10-01-2009
    Thường ở
    Hà Nội - Điện Biên
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn minh0075 viết Nghía cột cây số
    Ý này cụ nói ,nghĩa là Viettel có vai trò về sức mạnh à,hay chỉ là 1 món thuốc thử,e ko hiểu lắm.
    Viettel đang nắm 80% thị trường viễn thông Campuchia , đã phủ sóng đến 100% các xã của Cam
    mà thông tin liên lạc rất quan trọng, vậy cụ hiểu rồi chứ
    Còn nói về các bạn Cam thì việt ghét Khựa như thế nào thì các bạn ý ghét mình như thế
    vietnova89 đã sửa : 06-09-2011 lúc 01:06
    Cửa hàng xe đạp thể thao vélo - Chuyên xe đạp thể thao: TRINX, BMW giá rẻ nhất cho OFER - www.xedapvl.com - 0945 596 263

Mua xe ngày
    17-12-2010
    Thường ở
    Nay đây, Mai đó.
    Động cơ OF
    43 mã lực

Trích dẫn vietnova89 viết Nghía cột cây số
    Viettel đang nắm 80% thị trường viễn thông Campuchia , đã phủ sóng đến 100% các xã của Cam
    thông tin liên lạc rất quan trọng, vậy cụ hiểu rồi chứ
    Còn nói về các bạn Cam thì việt ghét Khựa như thế nào thì các bạn ý ghét mình như thế
    Cụ xem lại nhà mình
    Gần 100% các sản phẩm viễn thông, trạm phát là do Huawei cung cấp , cái nào sợ hơn!
    Kính Mắt Hoàng Cương : 749 Giải Phóng chào Cụ Chưa đăng ký!

Mua xe ngày
    02-02-2009
    Thường ở
    Bald Club & 77 Club
    Động cơ OF
    54 mã lực

Trích dẫn cuongduyS5568 viết Nghía cột cây số
    Cụ xem lại nhà mình
    Gần 100% các sản phẩm viễn thông, trạm phát là do Huawei cung cấp , cái nào sợ hơn!
    Mà cái công ty này của KHựa lại do Bộ quốc phòng quản lý núp bóng mới đau chứ
    "Sống và làm việc"

Mua xe ngày
    02-02-2009
    Thường ở
    Bald Club & 77 Club
    Động cơ OF
    54 mã lực

Trích dẫn polar bear viết Nghía cột cây số
    Xét một cách toàn diện: anh nào trước đây là thuộc địa của Ăng Lê thì giờ ngon tuốt, còn anh nào thuộc địa của Đại Pháp thì vẫn lẹt đẹt như Phi Châu. Các cụ ngẫm xem có đúng không?.
    M ị a , xui là nước mình trước kia lại lại thuộc cái anh Phớp này.
    Cụ Gấu Biển này chuẩn, e cứ nghĩ gần là Hồng Kông cho trực quan sinh động cụ nhỉ
    "Sống và làm việc"

+ Trả lời
Trang 7 / 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 17 ... CuốiCuối