+ Trả lời
Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả: từ 31 đến 40 trong 51

Đề mục: Yamaha Nozza - Đối thủ mới của Honda Lead và SYM Attila

Mua xe ngày
    12-08-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn bitme viết Nghía cột cây số
    So sánh các loại đuôi nè:
    Đuôi Attila Elizabeth EFI:

Đuôi Yamaha Nozza

Đuôi xe Liberty:

Tất cả đều là nhái Liberty hết.Nozza cũng nhái mà Attila cũng nhái. Giờ nhái xe khác ko còn là độc quyền của SYM nữa

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    54 mã lực

Nhái hay ko quan trọng gì, quan trọng là sử dụng có điểm gì chưa phù hợp, chất lượng xe thế nào thôi, mà xe cho chị em thì hình thức mang tính quyết định.

Mua xe ngày
    12-08-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn 3_banh viết Nghía cột cây số
    Nhái hay ko quan trọng gì, quan trọng là sử dụng có điểm gì chưa phù hợp, chất lượng xe thế nào thôi, mà xe cho chị em thì hình thức mang tính quyết định.
    Thì nhái cứ nhận là nhái, có gì đâu mà chối. Hết SYM chối giờ đến Yamaha chối.

Chất lượng xe thế nào, hình thức ra sao cứ để kết quá kinh doanh trả lời. Nhưng Vision của Honda giá rẻ thế thì em mua Vision chứ ko mua Nozza của Yamaha. Lý do là Honda thì >= Yamaha, giá lại rẻ hơn .

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    54 mã lực

Trích dẫn tunghn viết Nghía cột cây số
    Thì nhái cứ nhận là nhái, có gì đâu mà chối. Hết SYM chối giờ đến Yamaha chối.

Chất lượng xe thế nào, hình thức ra sao cứ để kết quá kinh doanh trả lời. Nhưng Vision của Honda giá rẻ thế thì em mua Vision chứ ko mua Nozza của Yamaha. Lý do là Honda thì >= Yamaha, giá lại rẻ hơn .
    Cụ là con trai nên chọn nó khác, nozza cho chị em nên hình thức sẽ quyết định, hơn nữa cốp nozza hơn vision nhiều, mà chị em lại chọn xe có cốp rộng.

Mua xe ngày
    12-08-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn 3_banh viết Nghía cột cây số
    Cụ là con trai nên chọn nó khác, nozza cho chị em nên hình thức sẽ quyết định, hơn nữa cốp nozza hơn vision nhiều, mà chị em lại chọn xe có cốp rộng.
    Cốp rộng thì LEAD là vô địch, mua Nozza làm gì nữa bác
    Cần mẫu xe đa năng, bền, tiết kiệm xăng, giá hợp lý: Vision
    Cần mẫu xe nhái Piaggio nhưng chê hàng SYM: chọn Nozza.

Máy Nozza khá yếu, kiểu dáng lại quá nữ tính ===> vậy sao chở 2 người ? Ì ạch lắm

Mua xe ngày
    26-01-2011
    Động cơ OF
    27 mã lực

Trích dẫn gacontaplaixe viết Nghía cột cây số
    -Đầu xấu, đuôi xấu nhưng với thị trường VN thì chẳng biết dc. SCR hay Lead chẳng ai bảo đẹp vẫn bán chạy như tôm tươi
    vì giá nó tầm vừa, vì cốp nó tiện dụng thích hợp chị em nhiều đồ,văn phòng để tài liệu và vì nó thấp

chưa ra chứ đừng nói đi 1 thời gian mà đã phán như thánh phán ý,bền cứ hòn đá là bền ôi suy nghĩ

bokeoxe đã sửa : 14-09-2011 lúc 08:11
    Thiết kế,đóng nội thất gỗ tại Hà Nội - cụ nào cần alo em 0904816666

Mua xe ngày
    12-08-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn bokeoxe viết Nghía cột cây số
    vì giá nó tầm vừa, vì cốp nó tiện dụng thích hợp chị em nhiều đồ,văn phòng để tài liệu và vì nó thấp

chưa ra chứ đừng nói đi 1 thời gian mà đã phán như thánh phán ý,bền cứ hòn đá là bền ôi suy nghĩ

Thế cứ Yamaha hay SYM là bền ah bác ?

AB Fi, LEAD ra mấy năm nay rồi, bán chạy nhất mấy năm nay rồi. Em Vision này máy móc tương tự , laị có cải tiến ( AB Fi và LEAD chắc cũng có cải tiến như thế ) thì không tốt sao được bác ? Phán như thế là có cơ sở đó bác

Mua xe ngày
    26-12-2008
    Động cơ OF
    68 mã lực

Thế cứ Yamaha hay SYM là bền ah bác ?

AB Fi, LEAD ra mấy năm nay rồi, bán chạy nhất mấy năm nay rồi. Em Vision này máy móc tương tự , laị có cải tiến ( AB Fi và LEAD chắc cũng có cải tiến như thế ) thì không tốt sao được bác ? Phán như thế là có cơ sở đó bác
    Cải tiến ở đâu thế bác...?
    Yamaha với SYM cũng bền lắm đó, nhiều dòng xe như Jupiter V trở thành huyền thoại của Yamaha, còn SYM thì gia công phụ tùng cho Honda nên chất lượng... miễn bàn

Mua xe ngày
    12-08-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn LoideGinji viết Nghía cột cây số
    Cải tiến ở đâu thế bác...?
    Yamaha với SYM cũng bền lắm đó, nhiều dòng xe như Jupiter V trở thành huyền thoại của Yamaha, còn SYM thì gia công phụ tùng cho Honda nên chất lượng... miễn bàn
    Cò mổ con lăn gì đó, Fi thế hệ thứ 4 ---> tiết kiệm xăng hơn Click 25%

Yamaha bây giờ hầu như hết xài linh kiện Thái nên ko còn tốt như xưa nữa. Huyền thoại Ju giờ đi vào quên lãng rùi để nhường chỗ cho Exciter

SYM gia công phụ tùng gì cho Honda vậy bác ? Sao em nhìn hoài chẳng thấy phụ tùng gì cả. Bác cười lớn tiếng quá, em nghĩ bác đang chém gió thành baõ

Mua xe ngày
    26-12-2008
    Động cơ OF
    68 mã lực

Cò mổ con lăn gì đó, Fi thế hệ thứ 4 ---> tiết kiệm xăng hơn Click 25%

Yamaha bây giờ hầu như hết xài linh kiện Thái nên ko còn tốt như xưa nữa. Huyền thoại Ju giờ đi vào quên lãng rùi để nhường chỗ cho Exciter

SYM gia công phụ tùng gì cho Honda vậy bác ? Sao em nhìn hoài chẳng thấy phụ tùng gì cả. Bác cười lớn tiếng quá, em nghĩ bác đang chém gió thành baõ
    Yamaha giờ đang dùng tạm đồ Indo, còn lại toàn made in VN là chủ yếu.
    Còn gia công phụ tùng thì chả có hãng nào dập tên lên sp của khách cả, khách nó kiện chết ngay

+ Trả lời
Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối