SINH NHẬT 1 tuổi HNC các bố vui, con cũng vui

vietrade

Xe tải
Thưa các kụ HNC nhà ta, và rồi HNC cũng đã tròn 1 tuổi sau buổi tổ chức sinh nhật các bố vui, các con cũng vui. Chương trình có sự tham dự của 3 khách mời xehoi_option, sonrack, và 1 kụ em ko nhớ tên, cùng sự đóng góp của 2 cô bạn phuongeptc làm cho không khí sôi nổi hẳn lên.
Em là em thích nhất đoạn a diễn viên liên đoàn xiếc dí con trăn vào cô bạn của phuongeptc làm em nó sợ quá cứ nhè kụ xehoi_option mà ôm (ấn tượng quá).
Khỏi phải nói rằng nghe danh kụ Lalalat bấy lâu hôm nay được nghe thơ kụ nhân kỷ niệm sinh nhật HNC....HAY QUÁ. Đề nghị kụ Lalalat up ngay vào thớt này nhé.,
còn nhiều và nhiều nội dung hấp dẫn nữa đề nghị các kụ phó nháy nhà ta up ảnh lên để chia sẻ với mọi người nhé.

E ạ các cụ đã đăng ký mà trốn mất, e thấy mình ko hoàn thành trách nhiệm. E xin rút khỏi chức chánh tổng. Cảm ơn các cụ đã cùng e lăn lộn bấy lâu nay. E xin phụ lòng các cụ ạ. E hết sức với kiểu chém gió thế này rồi.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

phuongeptc

Xe tải
Hôm đó rất hoành tráng và vui vẻ.chỉ tiếc hôi HNC chỉ có 1 số lượng nhỏ đến tham dự. E không đồng ý Cụ Chánh xin từ chức.Hôm SN đó,ai không có mặt xin có đôi lời với cụ Chánh ợ...Cụ Chánh bớt giận

phuongeptc

Xe tải
Tình hình như cụ vietrade nói, cô bạn e nó nói nhỏ với e, hôm đó xuýt tè ra quần đó..khà khàX_X

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
No comment !!! Chỉ thương mợ Lylk lủi thủi 1 mình đến rồi lại về. E rất cảm kích sự nhiệt tình của Mợ Lylk

lylk

Xe hơi
No comment !!! Chỉ thương mợ Lylk lủi thủi 1 mình đến rồi lại về. E rất cảm kích sự nhiệt tình của Mợ Lylk
Hehe, có mỗi cụ là có lòng tốt thương đến cái thân em. Thôi từ giờ em chuồn, e trốn mấy vụ ọp ẹp này mất thôi.

@ cụ Chủ tịch: Cụ ới, hôm đấy em về sớm, tình hình thiệt hại thế nào cụ cho em bít với để em đóng góp ạ.

lylk

Xe hơi
Oops tí nữa em quên mất. Nhiệt liệt cám ơn các cụ trong ban tổ chức ạ. Thằng nhóc nhà em hôm đấy về vẫn ấn tượng mấy tiết mục xiếc lắm. Cám ơn các cụ nhiều.

SW1.5

Xe buýt
E ạ các cụ đã đăng ký mà trốn mất, e thấy mình ko hoàn thành trách nhiệm. E xin rút khỏi chức chánh tổng. Cảm ơn các cụ đã cùng e lăn lộn bấy lâu nay. E xin phụ lòng các cụ ạ. E hết sức với kiểu chém gió thế này rồi.
Hehe, có mỗi cụ là có lòng tốt thương đến cái thân em. Thôi từ giờ em chuồn, e trốn mấy vụ ọp ẹp này mất thôi.
E vì công việc nên ko thể tham gia buổi sinh nhật HNC được, dù đã báo trước cho Ban tổ chức nhưng e cũng cảm thấy rất áy náy và thành thực sorry các cụ/mợ! Dưng mừ nếu cụ Chánh và mợ lylk mới có thế lày thoai đã xin chuồn roài thì e cũng thấy buồn và xin phép đc chuồn theo cụ/mợ cho vui hơn ợ! E thề!:(

lalalat

Xe hơi
Cụ chánh chắc chê lương ít nên dỗi hem làm nữa, em như cụ chánh thì em cũng cũng dỗi, việc gì cũng đến tay mà lương chỉ bằng nửa chủ tịch
Theo đề nghị của cụ chủ tịt em pót lại bài thơ chào mừng sinh nhật HNC

HNC một tuổi rồi
Hôm nay sinh nhật, bồi hồi, nôn nao
Việc làm chả được là bao
Nhưng mà chém gió ào ào thất kinh
Bầu chủ tịch, bất thình lình
Trúng ngay VietTrade cụ đành cắn răng
Làm chủ tịch mà vẫn nhăn
Chánh tổng Jo mới cằn nhằn: Làm đi
Lương 40 củ còn gì
Tiền nhiều như thế ai bì được đâu
Tôi làm chánh tổng từ lâu
Có 20 củ, đau đầu lắm cơ
Mem mới mặt mũi bơ phờ
Tiền nhiều như thế, chết bu em rồi
Thôi em chạy chả dám chơi
Bán nhà bán cửa chả khơi đủ tiền
Thế mà mấy mợ điên điên (sorry mấy mợ em viết cho ló vần thôi nhá :D)
Lại ăn phải bả Jo, liền xung phong
Xin vào khí thế rất hăng
Họp hành trù bị, pằng pằng chém ngay
Hôm nay sinh nhật nơi đây
Chúc cả nhà trọn một ngày thật vui!

phuongeptc

Xe tải
chà chà ,ảnh đẹp quá xá, mỗi em là xấu vãi Luyện ...khà khà

2R+

Xe điện
mãi đến cái cuối cùng mới thấy mình :D . Cảm ơn bác Chánh tổng và BTC đã tổ chức 1 buổi SN thật vui

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Với ý thức của các mem trong clb thì chẵng sớm thì muộn HNC sẽ tan rã. Đành rằng ai cũng có việc bận nhưng dù sao cũng phải có đôi lời báo trước chứ các kụ cứ đăng ký ào ào đến khi cỗ bàn bày ra thì lại chẳng thấy đâu. Theo em cụ chánh nên lọc lại danh sách thành viên CLB, tốt nhất là thu gọn và loại bỏ những người chưa bao giờ xuất hiện. Ngoài ra trong các lần off tới theo em chi phí sẽ bổ theo đầu người lớn (trẻ em free) chứ không tính theo gia đình như hiện nay vì nhiều lúc có người chỉ đi 1 mình mà lại phải đóng góp bằng cả 1 gia đình thì cũng không công bằng. Ngoài ra e cũng đề nghị những bác đã đăng ký đi Hạ Long và sinh nhật HNC vừa rồi nhưng không tham gia cũng nên hoàn thành nghĩa vụ tài chính của mình vì dù các bác không tham gia nhưng các mem khác của HNC vẫn phải thanh toán phần của các bác. E nghĩ chuyện này phải rất rõ ràng để HNC sớm đi vào nền nếp.

hoangdaigia

Xe đạp
Dạ thưa các bác,các mợ em ko dám có ý kiến gì vì em là new member. Em chỉ chân thành cáo lỗi cùng các bác là hôm vừa rồi e phải mổ ruột thừa ở Việt Đức.E mới về hn.Việc e ko đi đựơc e cũng đã thông báo bác Chánh rồi ạ.E hi vọng hôm tới e sẽ được tham gia cùng các bác và mong các bác vẫn coi e là 1 member. Thanks all!

diC.o.C

Xe hơi
Nhà cửa nguội lạnh thế này! Bác Chủ tịch, cụ Chánh đi đâu hết cả rồi? Em đề nghị trưa mai nhà ta nên tổ chức cuộc họp tổng kết-rút kinh nghiệm và bàn phương hướng cho nhiệm kỳ mới đi ạ. Ai đồng ý vote cho em một phiếu nào! (Tks!)

vietrade

Xe tải
Mợ cứ nói vẫn có kụ theo dõi đấy. Đồng ý với huypq về việc thu phí theo đầu người BTC sẽ rút kinh nghiệm cho các lần sau nhưng có vẻ các kụ nhà mình ngại ý kiến hay sao ấy? theo em thế này trước mỗi sự kiện BTC bọn em chỉ đưa ra gợi ý và các thành viên chịu khó góp ý trực tiếp trên diễn đàn(và phải chung tay cùng nhau làm). Một điều dễ nhận thấy là HNC chưa thực sự gắn kết hoạt động của HNC mới chỉ dừng lại ở chỗ có điều kiện và thời gian thì tham gia ko thì thôi..E nói vậy có phải ko???
Khí thế nguội lạnh nhiều kụ chỉ đọc rồi out khác hẳn với những ngày vừa tách box, tạo dựng được như hôm nay mà nản xem ra HNC lại bị xem là kém phong độ rồi

diC.o.C

Xe hơi
Thế rốt cuộc chẳng ai vote cho em buổi trưa mai à? Huh huh. Làm mem ai làm thế!!!

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Thế rốt cuộc chẳng ai vote cho em buổi trưa mai à? Huh huh. Làm mem ai làm thế!!!
Mọi người đang buồn mà mợ, hay mai em với mợ đi thôi nhỉ

asiandragon

Xe hơi
Hôm đó em không đi dự được. Nhưng thấy các cụ đi về có vẻ bức xúc. Có cụ nào kể giúp em hôm đó có chuyện gì vậy được không?