Chi hội :::Nhà cũ đập đi, lập dự án xin đất mới cho Chi hội Hyundai Santa Fe, kính các cụ!:::

Phú Ông

Xe container
Ngôi nhà của Chi hội Hyundai Santa Fe là 1 ngôi nhà khá lớn, khang trang, xây cao tầng, hoành tráng,... cơ mờ đã bị bỏ phí hoài miếng đất vàng giữa trung tâm - vì chả có ai ngó ngàng tới, chả có khách viếng thăm... Cơ quan chức năng đã ra quyết định sáng suốt là thu hồi, đập bỏ đi để phục vụ vào công việc khác có ích cho sự nghiệp chung của toàn dân OF. :D
Tuy nhiên, (cá nhân nhà em nhé), xem ra nhiều bà con dân bản đã, đang và sẽ sử dụng cũng như chơi, yêu quý... cái xe có nguồn gốc xứ Hàn này để phục vụ cho gia đình và cái niềm đam mê nho nhỏ về xe cộ, anh em chả có chỗ tụ bạ, hẹn hò, giúp đỡ nhau lúc cần,... \m/
Nhà em mạo muội làm miếng đất nho nhỏ để (bước đầu) tập hợp lại anh em cùng chơi dòng xe Hyundai Santa Fe ạ! :D
Bà con qua lại cùng nhau bàn bạc, cho ý kiến, gạch đá,... vô tư để hòng có 1 tý đất và có ngôi nhà nhỏ, có chỗ chui ra, chui vào,... miễn là ấm cúng và cùng chia xẻ vui buồn với ngôi nhà lớn OF ạ!
Kính các cụ Min/ Mod, kính toàn thể bào con!!!

Lập Tái

Xe điện
Em đặt khẽ hòn gạch ạ ! các cụ chơi đừng có hoành tráng quá em không theo kịp . Chứ cứ thông thường dân dã thì kỉu gì em cũng góp cái mẹt ạ !

Phú Ông

Xe container
Em đặt khẽ hòn gạch ạ ! các cụ chơi đừng có hoành tráng quá em không theo kịp . Chứ cứ thông thường dân dã thì kỉu gì em cũng góp cái mẹt ạ !
Gì chứ cụ hoặc cụ Sướng là phải cầm lái đây, nhà em theo cổ động viên đến cùng ợ!!! Em đứng sau thì cụ cứ yên tâm nhớn nhá!!! :41:

Sướng

Xe tăng
Nhà em cũng thẽ thọt kê cái dép ngồi ở đây với các kụ, thực ra SFC vẫn có khá nhiều kụ sinh hoạt bên này tuy ko hiện hình nhưng vẫn ẩn dật đâu đó. Chính vì SFC sinh hoạt chủ yếu bên OS nên bên này bị bỏ ngỏ đâm mất đất :D.
Thôi nay làm cái tiểu hội SFC OF để cho những AE SFC trong Nam ngoài Bắc đang sinh hoạt bên này còn có chỗ đi về, cơ mà gì thì gì cứ gặp nhau hội thảo phát đã xem cụ tỷ thế nào rồi tính các kụ nhể. :P

khoavq

Xe điện
Nói thật với cụ Phú, các cụ là cả cháu lẫn Gấu đều mê SF... Khỏe, chắc chắn, bền bỉ, tiết kiệm, an toàn...

Cháu cũng xin được ghé đây ném hòn đá nho nhỏ với các cụ cho vui... ạ!!!

Phú Ông

Xe container
Nhà em cũng thẽ thọt kê cái dép ngồi ở đây với các kụ, thực ra SFC vẫn có khá nhiều kụ sinh hoạt bên này tuy ko hiện hình nhưng vẫn ẩn dật đâu đó. Chính vì SFC sinh hoạt chủ yếu bên OS nên bên này bị bỏ ngỏ đâm mất đất :D.
Thôi nay làm cái tiểu hội SFC OF để cho những AE SFC trong Nam ngoài Bắc đang sinh hoạt bên này còn có chỗ đi về, cơ mà gì thì gì cứ gặp nhau hội thảo phát đã xem cụ tỷ thế nào rồi tính các kụ nhể. :P
Thế thì còn gì bằng. Nhà em là quyết theo dưới cờ của cụ mí cả cụ Lập đới nhá! :D
Thư thư xem tình hình dư lào là làm cái ọp ẹp gọi là khởi động lại các cụ nhề??? :D
Em đã có số alô của cụ Lâp rưng chưa có số của cụ, cụ cho em cái để biết đường hò hẹn cái nhá! :D

Nói thật với cụ Phú, các cụ là cả cháu lẫn Gấu đều mê SF... Khỏe, chắc chắn, bền bỉ, tiết kiệm, an toàn...
Cháu cũng xin được ghé đây ném hòn đá nho nhỏ với các cụ cho vui... ạ!!!
Cụ là phải làm luôn tảng bê-tông cho chắc cái chứ??? :D
Cụ có điều kiện mà chơi Veracruz thì cũng cứ mạnh dạn mà chơi Hội SFT nhé, chơi Hội cho nó vui vì có chung cái hiệu xe để mà lấy cớ, chứ để mà mong chờ sự giúp đỡ khi nó bị hỏng hóc thì chỉ là thừa thôi cụ ợ! Nhà em chạy con xe SantaFe Gold 2004, giờ lên hơn 16 vạn rồi mờ chửa thấy hề hấn gì, chi phí chăm nuôi thì chả đáng để phải lăn tăn... \m/
Hôm nào tụ tập được vụ ọp ẹp của anh em là em ới cụ đới, cụ cho em luôn cái số dắt lưng nhá!!!
- Số alô của nhà em: 0904555049
Kính các cụ!!! :D

khoavq

Xe điện
Vưng ạ. Số dắt hông bên phải của nhà cháo là 0983111773 cụ Phú nhé.
Cháu sợ con Vera hơi bị ăn xăng. Nên đang lăn tăn giữa SF và Vera thôi. Tất nhiên Vera đẹp hơn, dưng cái khoản nhậu của nó phải cưn nhắc kỹ cụ nhể. Cháu cũng chẳng muốn đổ xăng cho nó gấp rưỡi, so với SF, vì 1 tháng nhà cháu đổ cho con Vivant cỡ khoảng 4 triệu tiền xăng (tương đương với SF)... Nếu đổ gấp rưỡi, để mựa nó 2 triệu mà uống bia cho ló sướng cụ nhể.

Con SF em toàn mượn của thằng bạn những khi đi xa vì nó .. ăn ít dầu & máy khỏe.. Cóa hội mới cụ Sướng cho nhà cháo một chưn nhá dư mà e íu cóa xe SF thì biết làm sao nhể ... #:-s

Sướng

Xe tăng
Ô hô ... hay là lấy tên hội là "Hội của những người đã, đang, sẽ, và có thể đi SF" các kụ nhể. Kụ Phú tổ chức off cái lên dây cót đi ạ. :D
Số cắp nách của em là: 09456.56.555

Phú Ông

Xe container
Cháu sợ con Vera hơi bị ăn xăng. Nên đang lăn tăn giữa SF và Vera thôi. Tất nhiên Vera đẹp hơn, dưng cái khoản nhậu của nó phải cưn nhắc kỹ cụ nhể. Cháu cũng chẳng muốn đổ xăng cho nó gấp rưỡi, so với SF, vì 1 tháng nhà cháu đổ cho con Vivant cỡ khoảng 4 triệu tiền xăng (tương đương với SF)... Nếu đổ gấp rưỡi, để mựa nó 2 triệu mà uống bia cho ló sướng cụ nhể.
Veracruz thì nó hơn SFT về đẳng cấp rồi mờ cụ. Cụ nhờ cụ Gúc mờ xem cụ tỷ, nhà cháo thì cố với đến SFT đã lấy làm hài lòng lắm rồi đới cụ ợ! :D
Tình hình nhậu nhẹt của con vợ 2 nhà cháo thì khỏi lăn tăn, chạy đường trường tẹt ga thì nó xơi hơn 8l/100km, còn mấy anh đời mới cỡ đời linh bảy, linh tám... thì nó nhậu khiêm tốn hơn nhiều, món phụ tùng thì cực sẵn và đủ loại cho cụ chọn lựa... Điều quan trọng nhất là nó phục vụ mình và gia đình một cách rất nhiệt tình và hiệu quả cụ ợ! Cụ có vợ cả thì khỏi lăn tăn món kiếm cái xe thương hiệu để đi cưa gái... nên hôm nào theo các cụ ấy họp hội thảo cái rồi "quyết" khửn trương đê!!! :D
Con SF em toàn mượn của thằng bạn những khi đi xa vì nó .. ăn ít dầu & máy khỏe.. Cóa hội mới cụ Sướng cho nhà cháo một chưn nhá dư mà e íu cóa xe SF thì biết làm sao nhể ... #:-s
Cụ mờ dzô chỉ đạo thì anh em phấn khởi quá dồi còn gì??? :))
Cụ, cụ Sướng, cụ Lập... cho họp sớm cái đi ợ!!! (b)
Ô hô ... hay là lấy tên hội là "Hội của những người đã, đang, sẽ, và có thể đi SF" các kụ nhể. Kụ Phú tổ chức off cái lên dây cót đi ạ. :D
Số cắp nách của em là: 09456.56.555
Nhà cháo là tuyệt đối tin tưởng các cụ ở trển, đặt tên Hội dư lào nhà cháo cũng cứ chơi đới!!! :))
Trưa Thứ 6 (trưa mai), ta cứ làm vụ ọp "khai hoang" trên chỗ bia Thu Hằng (266 Thụy Khuê) cái đi các cụ, các cụ cho ý kiến để nhà cháo còn rủ rê, lôi kéo bà con cái nhá!!! (b)

Sướng

Xe tăng
Veracruz thì nó hơn SFT về đẳng cấp rồi mờ cụ. Cụ nhờ cụ Gúc mờ xem cụ tỷ, nhà cháo thì cố với đến SFT đã lấy làm hài lòng lắm rồi đới cụ ợ! :D
Tình hình nhậu nhẹt của con vợ 2 nhà cháo thì khỏi lăn tăn, chạy đường trường tẹt ga thì nó xơi hơn 8l/100km, còn mấy anh đời mới cỡ đời linh bảy, linh tám... thì nó nhậu khiêm tốn hơn nhiều, món phụ tùng thì cực sẵn và đủ loại cho cụ chọn lựa... Điều quan trọng nhất là nó phục vụ mình và gia đình một cách rất nhiệt tình và hiệu quả cụ ợ! Cụ có vợ cả thì khỏi lăn tăn món kiếm cái xe thương hiệu để đi cưa gái... nên hôm nào theo các cụ ấy họp hội thảo cái rồi "quyết" khửn trương đê!!! :D

Cụ mờ dzô chỉ đạo thì anh em phấn khởi quá dồi còn gì??? :))
Cụ, cụ Sướng, cụ Lập... cho họp sớm cái đi ợ!!! (b)

Nhà cháo là tuyệt đối tin tưởng các cụ ở trển, đặt tên Hội dư lào nhà cháo cũng cứ chơi đới!!! :))
Trưa Thứ 6 (trưa mai), ta cứ làm vụ ọp "khai hoang" trên chỗ bia Thu Hằng (266 Thụy Khuê) cái đi các cụ, các cụ cho ý kiến để nhà cháo còn rủ rê, lôi kéo bà con cái nhá!!! (b)
Vưng, kụ dạy dư lào thì nhà cháu theo thế ... tiện thể mai cháu xin đại ra Mèo bửn cái zắc 3,5ly bằng đồng mà đại ra có hứa là ai xin cũng cho ạ :D

Sướng

Xe tăng
Nếu kụ đang lăn tăn giữa SF với Vera thì cháu nghĩ kụ nên quyết luôn SF 2012 đi ợ, vừa tầm tiền mà bảo dưỡng và phụ tùng dễ thay thế. Cháu thấy kụ Tóp bẩu là Vera giờ ko còn hàng mới nữa....

khoavq

Xe điện
Nếu kụ đang lăn tăn giữa SF với Vera thì cháu nghĩ kụ nên quyết luôn SF 2012 đi ợ, vừa tầm tiền mà bảo dưỡng và phụ tùng dễ thay thế. Cháu thấy kụ Tóp bẩu là Vera giờ ko còn hàng mới nữa....
Vưng ạ, cháu cảm ơn cụ Sướng. Khả năng cao là nếu lấy SF thì lấy mới, còn lấy Vera thì phải lấy hàng second hand thôi.

Nhưng cháu nghiêng về SF nhiều hơn dồi ạ.

Hào tuy ô

Xe đạp
Trước em sinh hoạt ở chi hội Santafe nhưng bị tịch thu mất nhà nay đang bơ vơ . Cụ phú ông cho sang tá túc với ạ
Số cầm chân của em đây ạ : 0913207990 Hào

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Santa Fe và Tucson không khác gì nhau, nên làm một hội, và cho nó tính đối mới ta nên gọi là San Túc Hội H nghe cái tên nó cũng dân dã, truyền thống, những người dân quê còn dám ghé vào thăm nhá. Nghe nó lại hoành và mạnh vì tên hội hao hao gợi đến những bang hội trên giang hồ ví như: trúc thanh bang, tam hoàng hội . . .

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Trước em sinh hoạt ở chi hội Santafe nhưng bị tịch thu mất nhà nay đang bơ vơ . Cụ phú ông cho sang tá túc với ạ
Số cầm chân của em đây ạ : 0913207990 Hào
Nhà em nhận nhiệm vụ "khai hoang, phục hóa" lại ngôi nhà cho anh em lấy chỗ ra vào, chơi bời,... rất hoan nghênh cụ và các cụ OF, nhà em sẽ tổng hợp và lên dần cái danh sách và thông tin chung... \m/
Santa Fe và Tucson không khác gì nhau, nên làm một hội, và cho nó tính đối mới ta nên gọi là San Túc Hội H nghe cái tên nó cũng dân dã, truyền thống, những người dân quê còn dám ghé vào thăm nhá. Nghe nó lại hoành và mạnh vì tên hội hao hao gợi đến những bang hội trên giang hồ ví như: trúc thanh bang, tam hoàng hội . . .
Nhà cháo thích SantaFe cơ, giờ nó còn là thương hiệu của 1 loại thuốc đương quảng cáo rầm rộ trên VTV đới - chuyên trị táo bón cụ ná!!! =))

Tý quên mất! :D
Hôm nay đương mưa. bão,... nên cụ Mèo có đề nghị và xin báo bà con là lịch ọp, giao lưu,... xin chuyển sang tuần sau ợ!!!
Kính bà con!!!

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Nhà cháo thích SantaFe cơ,!!!
đã bị đóng rồi chả ai cho mở lại vẫn tên đấy cụ nhé, cụ cứ xem các quán karaoke vi phạm bị đóng cửa, ai người ta cho mở lại theo tên cũ

Phú Ông

Xe container
đã bị đóng rồi chả ai cho mở lại vẫn tên đấy cụ nhé, cụ cứ xem các quán karaoke vi phạm bị đóng cửa, ai người ta cho mở lại theo tên cũ
Vậy nhà cháo đề nghị theo hướng đề xuất của cụ, cơ mờ lấy là.... "Sờ-Anh Túc Hội" cho ló mấu hẳn đê!!! :))
Cụ cứ mạnh dạn ủng hộ vụ này nhá, nếu mờ ngon nghẻ, nhứt định cháo sẽ xin các cụ ấy cho cụ 1 chưn... trông xe đạp ở trụ sở Hội đới!!! :))

Hào tuy ô

Xe đạp
Cụ phú ông tập hợp danh sách đi , chờ hôm nào đẹp trời ta OFF cái cho nó vui

Phú Ông

Xe container
Cụ phú ông tập hợp danh sách đi , chờ hôm nào đẹp trời ta OFF cái cho nó vui
Vưng! Các cụ cứ cho nha em cái số liên lạc mí cả ít thông tin cho tiện nhá! Tinh thần là cứ phải họp, bia bọt, giao lưu, chém gió,... cho nó thông cụ nhề??? :D