+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 12

Đề mục: Giá xe lead và nozza thời điểm hiện nay là bao nhiêu?

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    49 mã lực

Mặc định Giá xe lead và nozza thời điểm hiện nay là bao nhiêu?

Cụ nào biết rổ rá xe lead và nozza hiện nay bao nhiêu? cửa hàng nào ở HN có giá ngon nhất? em đang định mua cho đứa em họ thằng bạn.

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Trích dẫn 3_banh viết Nghía cột cây số
    Cụ nào biết rổ rá xe lead và nozza hiện nay bao nhiêu? cửa hàng nào ở HN có giá ngon nhất? em đang định mua cho đứa em họ thằng bạn.
    - Giá xe LEAD: http://www.vatgia.com/home/quicksearch.php?keyword=lead
    khoảng từ 34 đến 37 củ tùy từng cửa hàng

- Giá xe Nozza: http://www.vatgia.com/home/quicksear...?keyword=nozza
    38 củ

- Giá xe Honda Vision: http://www.vatgia.com/home/quicksear...d=Honda+vision
    từ 31,5 đến 33,5 củ

Mua xe ngày
    27-09-2011
    Động cơ OF
    19 mã lực

2 tuần trc em lấy LEAD màu ánh vàng (màu giá cao nhất ) là 36,1 cụ ạ

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    49 mã lực

Nozza mà 38 củ, vãi thật. Tình hình này có khi em lấy lead, dưng mà em nó lại nói lead toàn bà già đi, mà em chỉ đầu tư loanh quanh khoảng 35 củ thôi.

Mua xe ngày
    04-06-2010
    Động cơ OF
    47 mã lực

Lead tuần trước là 33,8 các màu trừ vàng ánh trai cụ 3b ạ.
    "Vì dân" chỉ là gói bột giặt :I

Mua xe ngày
    05-09-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

Trích dẫn 3_banh viết Nghía cột cây số
    Nozza mà 38 củ, vãi thật. Tình hình này có khi em lấy lead, dưng mà em nó lại nói lead toàn bà già đi, mà em chỉ đầu tư loanh quanh khoảng 35 củ thôi.
    thực ra lead các bà già đi thì hợp, giới trẻ nếu là nữ nó đi vespa, ăn chơi và trẻ trung hơn thì liberty và sh, nam nếu xe số thì exceter, or con wave xrs e thấy cũng đc, nếu tay ga thì nouvo lx, ab, sh, liberty.... cụ cứ suy tính mà chọn dc con xe ưng ý và hợp túi tiền mình, cũng chẳng cần cố quá làm ji, xe máy cuối cùng cũng chỉ là phương tiện đi lại mà thôi, 4 bánh mới oai cụ à.

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn luklak viết Nghía cột cây số
    Lead tuần trước là 33,8 các màu trừ vàng ánh trai cụ 3b ạ.
    Cửa hàng nào thế cụ? em hỏi mấy head toàn báo 34.5 củ

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Xe máy bị làm giá còn hơn vàng. Một cây vàng giá quy đổi từ thế giới chỉ 40 triệu mà VN bán 45 triệu => bị làm giá 5 triệu, còn một cái xe máy giá nhà máy 32 triệu nó làm giá thành 37 triệu => bị làm giá 5 triệu. Đất nước Việt nam mọi thứ đều bị làm giá quá dã man mà không ai quản lý.

Xem lại quá khứ thì cách đây 9 năm kể cả xe Honda Wave alpha và SYM Attila cũng từng bị làm giá còn kinh hoàng hơn bây giờ vì hồi đó tiền rất giá trị: http://vnexpress.net/gl/kinh-doanh/2002/10/3b9c0ef0/

Xe máy đang bị 'làm giá'

Một số đại lý hãng Honda Việt Nam cho biết, từ khi công ty cắt giảm sản lượng, xe Wave Alpha giao xuống chọ họ rất ít. Nhưng ở thị trường chợ đen như Gia Long, Phú Nhuận (TP HCM), loại xe này vẫn xuất hiện và giá được hét lên tới 16 triệu đồng.

Chủ một cửa hàng xe trên đường Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận cho biết: "Chỉ cần khách chịu giá, gọi điện thoại là có người đem xe đến ngay, mua bao nhiêu cũng có". Nguồn xe này theo chủ cửa hàng là cũng mua qua trung gian. Tuy nhiên, không loại trừ khả năng từ chính một số đại lý của hãng Honda đưa ra.

Thị trường xe máy Trung Quốc tại TP HCM có nhộn nhịp hơn trong tuần trước, nhưng tuần này đã trở lại trầm lắng sau khi có thông tin sẽ có xe Wave Alpha trở lại. Giá xe Trung Quốc loại chất lượng tốt vẫn ổn định ở mức cao như Dream cao hiệu Fashion (máy Lifan) giá khoảng 9 triệu đồng, Wave đời 2001-2002 là 9,2-9,4 triệu đồng. Các loại xe máy có giá trên dưới 11 triệu đồng của các hãng SYM, Sinhanco... bán vẫn khá chạy.

Còn với các loại xe máy giá trên 23-25 triệu như Jupiter của hãng Yamaha, Viva của Suzuki đang có sức mua và giá cả bình thường, không tăng, không khan hàng. Chỉ riêng xe có tay gas Attila của SYM đang được làm giá trên thị trường chợ đen đến 33 triệu đồng vẫn với lý do khan hàng (giá chính thức của công ty đưa ra là 29,9 triệu chưa giấy tờ).

Giới kinh doanh xe máy phân tích, mặc dù các hãng lớn như Suzuki, Yamaha, SYM đang kiến nghị Nhà nước về giao thêm hạn ngạch xe máy vì hiện tại đã hết hoặc sắp hết linh kiện sản xuất, nhưng lượng xe này hiện có mặt trên thị trường rất nhiều nên những biến động giá cả, khan hàng chỉ do giới đầu cơ làm giá là chính.

Mua xe ngày
    27-01-2011
    Động cơ OF
    25 mã lực

- Bố khỉ cái con atila cũng bị làm giá
    --------------------******* -- Happy new year --*********----------------------

Mua xe ngày
    08-12-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Trích dẫn gacontaplaixe viết Nghía cột cây số
    - Bố khỉ cái con atila cũng bị làm giá
    Ở cái đất nước loạn lạc này thì gạo và muối trắng cũng có thể bị làm giá

+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối