[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chửi quê bọ là không ổn rồi, trên cao có nhiều ông quê bọ lắm. Xúc phạm gì chứ xúc phạm đến niềm tự hào dân tộc là ăn đòn hội đồng ngay.
Em dự chú xxx này sẽ về quê chăn vịt. À mà vịt nó cũng chẳng khiến chăn, cho đi xúc phân vịt thì hợp hơn.
Vâng đúng ạ!

Đơn vị cũ mẹ em Tướng "Bọ" nhiều lắm ạ! Chức to lắm chứ không phải là đến hẹn lại lên đâu!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ chủ thớt lặn mất tăm đâu rồi nhỉ ? Hay là đang ngồi quán bia nào chén chú chén anh với U1, U2 rồi ? Về lại được phong bì dày cộp :))
Cụ chủ thớt đâu có khinh suất thế?

Làm thế để mà thành tội "dựng bẫy tống tiền người thi hành công vụ à?

Em mà như cụ chủ thì từ giờ phút này trở đi nếu CAP kia muốn gặp thì ít nhất có hai ông bạn ngồi cạnh, một ông Luật Sư và một ông Nhà Báo!

nguyenduc

Xe tải
Có rất nhiều âm binh đang theo dõi thớt này ( em thấy có tới hơn 3 chục chú ) nên các cụ đừng bàn tới phương án hành động ở trên này nhé .trường hợp này để xác định đúng người đúng tội thì cũng không khó đâu ...

ynhi2208

Xe điện
Có rất nhiều âm binh đang theo dõi thớt này ( em thấy có tới hơn 3 chục chú ) nên các cụ đừng bàn tới phương án hành động ở trên này nhé .trường hợp này để xác định đúng người đúng tội thì cũng không khó đâu ...
Cụ lo gì,đưa lên mạng rồi,báo mạng lại đăng rồi,có trời cứu

kutit3427

Xe hơi
Haizzzzzzzzzzz ! Phần lớn là do cs mưu sinh nên cũng sinh ra lắm chuyện. Em thề là các Bác í hằng năm thi lên cấp, lên chức tuyền " Qua đò " . Thi trắc nghiệm chắc dẫm vỏ chuối đến 95%. nói giề đến ĐĐ CSCAND hở giời.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sự việc quá rõ ràng rồi!

Em thấy nếu "đồng chí" CAP kia biết lỗi thì tìm cụ chủ thớt mà chân thành xin lỗi đàng hoàng chắc sẽ được thông cảm!
Nhưng đó là từ phía cụ chủ!
Còn nội bộ ngành thì coi như đã tèo sinh mạng chính trị rồi! Đắp chăn đợi lương hưu thôi!

tuyenvpt

Xe tăng
Chú xxx kia dại quá, trong ngành mà ko biết thế nào là "tai mắt nhân dân" :D , phải nhắc lại cho chú ý cùng đồng đội biết "mỗi người dân là 1 chiến sĩ công an".

ynhi2208

Xe điện
Chú xxx kia dại quá, trong ngành mà ko biết thế nào là "tai mắt nhân dân" :D , phải nhắc lại cho chú ý cùng đồng đội biết "mỗi người dân là 1 chiến sĩ công an".
Học phí để học được câu này hơi đắt cụ nhỉ,cả sự nghiệp luôn =))

thangktvta

Xe tăng
Để không mang tiếng bị "lặn sớm", cháu up thêm tí thông tin cho các cụ tham khảo ạ.
Hôm qua lúc 2 ông DP + ông U1 nhảy vào, định túm áo nhà cháu và giật alo thì bị cháu gạt ra. Cái kính "hịn" 50k mới mua ở lượt đi k may bị văng luôn 1 mắt, tiếc đứt cả ruột.
Nhiều cụ bẩu cháu "thực hiện nghĩa vụ công dân" , cho nên nên chiều nay cháu quyết định quay lại chỗ ấy, 1 là để lấy địa điểm chính xác, 2 là để tìm lại cái...mắt kính. Thế nhưng chiều nay các chú xxx vẫn đứng đó nên cháu nghĩ là cái mắt kính tèo rồi --> k vô tìm nữa. Tranh thủ mở alo, mở DSLR cùi bắn rồi té, k quên địa chỉ chỗ đó nữa.
Địa chỉ: Gần chỗ ngã 3 (4) phố Tam Trinh với cao tốc Pháp Vân - Thanh Trì, GPS chính xác như ảnh, em tranh thủ chụp luôn 1 nhát các chú đang làm nhiệm vụ...sau bụi chuối...

vuahe77

Xe điện
Sau cái cờ líp này hy vọng mấy chú sẽ được phong danh hiệu sĩ quan công an nhăn răng của năm 2011 :D

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Công an nghiêm túc họ được huấn luyện rất chỉnh chu , ko hiểu sao chú CA này lại hành xử với dân thường lỗ mãng thế , ko khác đầu gấu ở chợ

ynhi2208

Xe điện
Để không mang tiếng bị "lặn sớm", cháu up thêm tí thông tin cho các cụ tham khảo ạ.
Hôm qua lúc 2 ông DP + ông U1 nhảy vào, định túm áo nhà cháu và giật alo thì bị cháu gạt ra. Cái kính "hịn" 50k mới mua ở lượt đi k may bị văng luôn 1 mắt, tiếc đứt cả ruột.
Nhiều cụ bẩu cháu "thực hiện nghĩa vụ công dân" , cho nên nên chiều nay cháu quyết định quay lại chỗ ấy, 1 là để lấy địa điểm chính xác, 2 là để tìm lại cái...mắt kính. Thế nhưng chiều nay các chú xxx vẫn đứng đó nên cháu nghĩ là cái mắt kính tèo rồi --> k vô tìm nữa. Tranh thủ mở alo, mở DSLR cùi bắn rồi té, k quên địa chỉ chỗ đó nữa.
Địa chỉ: Gần chỗ ngã 3 (4) phố Tam Trinh với cao tốc Pháp Vân - Thanh Trì, GPS chính xác như ảnh, em tranh thủ chụp luôn 1 nhát các chú đang làm nhiệm vụ...sau bụi chuối...

Hoan hô cụ chủ,cụ đúng là điềm đạm và bình tĩnh,vod cụ lần nữa nhưng máy nó chửi,cụ update cái này lên đầu luôn cho mọi người cùng biết nhá

trinhtaicb

Xe buýt
Chuẩn, e thích đưa việc này ra công lý. Dù gì cũng phải có Luật pháp chứ, ăn lương do nhân dân đóng góp để phục vụ nhân dân mà lại mất dậy như vậy, chả biết thế nào nữa.
Bác chủ thớt đi gặp thẳng đồng chí Giám đốc CA Hà Nội là xong hết, mọi chuyện bọn e hy vọng ở bác đấy.
Chúc bác thành công nhé!

nguyenduc

Xe tải
Vụ này e dự là cụ chủ ko cần có động thái gì thì phường đó cũng thanh lí môn hộ vì sức ép của dư luận và các cụ ở trển ..vui thật ! hehe

mrto0ms

Xe buýt
hay quá.em ghét mấy thằng cha xxx này lắm.toàn rình rình cướp ngày

xuanphuc2011

Xe hơi
Phải có nhiều vấn đề như thế này thì mới cái anh Dân Chủ mới không là rạp chiếu phim được !

duong2.0

Xe hơi
Đoạn này đại bác làm hay nhé em Vold cho bác

Ngoc Phan XLS

Xe container
Công an nghiêm túc họ được huấn luyện rất chỉnh chu , ko hiểu sao chú CA này lại hành xử với dân thường lỗ mãng thế , ko khác đầu gấu ở chợ
Đúng ợ!

Mẹ em dạy trường AN nên em biết!

Hôm nay em vừa cho ông bà "Bọ" nhà em nghe đoạn ghi âm. Nghe xong các cụ thở dài thườn thượt ợ! Hicz

Trong khi "đồng chí" CAP đáng xấu hổ này xuất hiện thì cũng ngay trong ngày hôm qua em còn đọc hộ mẹ em (mắt bà cụ phải đeo kính mới đọc được) SMS của vài ba vị tướng có, tá có chúc mừng cô giáo nhân 20/11 và câu cuối là "chúng em không quên ơn cô đa dìu dắt ạ"!

Trạng thái
Thớt đang đóng