[Xe cộ] Máy lọc KK oto Philips GP6201 - Thanh lý camera hành trình Blackvue, Vietmap - update TRANG CUỐI, mời các cụ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái này có lắp được cho Innova ko cụ?
Lắp được bác nhé, mã chân bóng gầm inova là HB4.... Nhưng vì ít ngừoi sài nên em chưa nhập về ah. Bsc cần thì qua em gạch nhá

Em cũng giống cụ, gầm cũng làm đôi Xenon mất rồi.
Hê hê! Em thích món led đó mãi không thấy nên chơi xe lông toàn tập roài! :)
Đểu nhể 8-}

tyxiu

Xe hơi
Lắp được bác nhé, mã chân bóng gầm inova là HB4.... Nhưng vì ít ngừoi sài nên em chưa nhập về ah. Bsc cần thì qua em gạch nhá
V1 và V2 khác nhau dư lào hả cụ? Nếu muốn ánh sáng vàng nhiều hơn thì nhiệt độ màu cần thấp hơn, khoảng 3000k phai không cụ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
V1 và V2 khác nhau dư lào hả cụ? Nếu muốn ánh sáng vàng nhiều hơn thì nhiệt độ màu cần thấp hơn, khoảng 3000k phai không cụ?
Đúng rồi ah, độ K càng thất thì càng ra sáng vàng.
Vi là model cũ, đời đầu, V2 model mới ra, có khả năng sáng hơn, giảm nhiệt lượng trên bóng nên không nóng nhiều.
Tuy nhiên em nghĩ cần chơi V1 là đủ, vì đã chuẩn bị ra V3 rồi ah, đánh đu theo nso mệt lắm

laodatma

Xe điện
Ặc ặc! Lão định không bán cam mà chuyển qua thợ điện - nước à! :P

tyxiu

Xe hơi
Vậy Cụ ơi, có loại V2, nhiệt độ màu 3000K cho innova ko?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vậy Cụ ơi, có loại V2, nhiệt độ màu 3000K cho innova ko?
Có cụ ah, cơ bản là trước em có mua 1 lần cái chân cho Inova rồi nhwung quên mất mã, cụ làm ơn chụp hình hộ em cái chân của bóng đèn xe cụ cái ợ, vì thằng inova này, mã chân bên Hàn nó gọi tên khác, thế mới oái oăm, để em nhìn chân, em tìm đúng là mua là chiến thôi cụ ah, tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

tyxiu

Xe hơi
Có cụ ah, cơ bản là trước em có mua 1 lần cái chân cho Inova rồi nhwung quên mất mã, cụ làm ơn chụp hình hộ em cái chân của bóng đèn xe cụ cái ợ, vì thằng inova này, mã chân bên Hàn nó gọi tên khác, thế mới oái oăm, để em nhìn chân, em tìm đúng là mua là chiến thôi cụ ah, tks cụ
Cụ ơi, e chả biết tháo ra thế nào để chụp ảnh. Cụ tham khảo mấy cái em google ra này xem nhìn như vậy đã được chưa nhé:
http://www.otofun.net/threads/172219-lap-bong-sang-xanh-trang-5000k-cho-innova/page2
http://www.aliexpress.com/item/Free-shipping-Ultra-White-Halogen-HB4-9006-Head-Light-Bulb-Lamp-Lighting-12V-55W-With-Retail/561792037.html
http://www.powerbulbs.com/us/product/night-breaker-plus-hb4-9006-twin-pack
http://odessa.prom.ua/p6605936-lampy-avtolampy-osram.html

Tks.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mất cả ngày lắp bộ alibaba 970b ở Võ Thị Sáu cho em CRV2011, mĩ con bà mãn
Cám ơn cụ hv đã tận tình đến nơi tư véo, cám ơn mấy chú thợ nhà bác TG, cám ơn bác chủ xe mấu chiến, hệ hê

Vancao

Xe hơi
em oánh dấu cái, khi nào cưới vợ 2 sẽ qua cụ. mà sao cụ không nhập điện thoại Hàn Xẻng về bán nhỉ, em thấy dân tình làm ầm ầm.

bocubau

Xe tăng
Bộ "40 tên cướp" em vừa lắp cho crv 2011...đáng lẽ để lão Hà Vũ rì viu...nhưng lão bận qúa, em thì mới biết vài chức năng. Tạm phọt:
- hàng sx tại Hàn xẻng nên yên tâm về chất lượng. Cái smkey nó như bao thuốc lá, sạc pin như đt. Hết pin tầm tuần.
- lắp mất chừng 5 tiếng. Em làm chuột thứ 2.
- cách lắp: tháo bỏ ổ khóa cũ (crv của em tạm thời chưa biết tháo thế nào, nên phải cắt chìa cho vào ổ chống khóa vô lăng). Lấy từ của chìa cũ giấu sát vào trong ổ khóa để hệ thống vẫn nhận đc từ. Nút startop dán đè lên vị trí tra chìa khóa cũ. Đấu các thứ còn lahi của hệ thống. Xong.
*các tính năng:
- startop đương nhiên: bấm phát nổ.
- smart key: cái này mới là điều đáng bàn
+đến gần xe tại cửa lái, 5s xe tự động mở, có chuông, đèn báo hiệu. Ra khỏi xe khoảng 3m, 10s sau xe tự khóa. Có còi, đèn báo. Đồng thời, cái smk mình đeo sẽ rung, có hình báo xe đã lock.
+Báo động từ xa: xe để cách tối đa 500m, bất kỳ một tác động nhỏ lên xe, có còi báo động tại xe. Smkey đồng thời rung và có âm báo động. Chế độ này on/off tùy user.
+ đề nổ từ xa: tối đa 500m, bấn phát xe nổ máy (mùa hè nóng chắc hữu dụng).
+tìm xe: vào bãi loay hoay k nhớ xe đâu, bấm phát, đèn còi báo.
+kiểm tra nhiệt độ trong xe, nguồn điện xe hiện thời: ngồi cafe, bấm phát, trên smkey hiện đủ cac thông số trên...
+ một đống nữa em đang mò...
- ngoài smk, hệ thống trang bị thêm một cái gọi là digital key. Nó là hệ thống cho phép chủ xe quên mang smkey vẫn có thể vào xe, sử dụng bình thường. Nhận diện chủ xe qua một cảm biến nhiệt đặt trên kính lái. Có pass để chủ xe tự đặt. Quên smkey, đứng ngoài, nhập pass, mơt cửa, rồi phắn.
Em sẽ post ảnh các cụ thị dâm sau. Túm lại, con ali này thông minh hơn cả con venza em dùng trước kia.
Cảm ơn cụ TG, cụ jingjong và đặc biệt cảm ơn cụ Hà Vũ....

Tommy Ha

Xe hơi
Bộ "40 tên cướp" em vừa lắp cho crv 2011...đáng lẽ để lão Hà Vũ rì viu...nhưng lão bận qúa, em thì mới biết vài chức năng. Tạm phọt:
- hàng sx tại Hàn xẻng nên yên tâm về chất lượng. Cái smkey nó như bao thuốc lá, sạc pin như đt. Hết pin tầm tuần.
- lắp mất chừng 5 tiếng. Em làm chuột thứ 2.
- cách lắp: tháo bỏ ổ khóa cũ (crv của em tạm thời chưa biết tháo thế nào, nên phải cắt chìa cho vào ổ chống khóa vô lăng). Lấy từ của chìa cũ giấu sát vào trong ổ khóa để hệ thống vẫn nhận đc từ. Nút startop dán đè lên vị trí tra chìa khóa cũ. Đấu các thứ còn lahi của hệ thống. Xong.
*các tính năng:
- startop đương nhiên: bấm phát nổ.
- smart key: cái này mới là điều đáng bàn
+đến gần xe tại cửa lái, 5s xe tự động mở, có chuông, đèn báo hiệu. Ra khỏi xe khoảng 3m, 10s sau xe tự khóa. Có còi, đèn báo. Đồng thời, cái smk mình đeo sẽ rung, có hình báo xe đã lock.
+Báo động từ xa: xe để cách tối đa 500m, bất kỳ một tác động nhỏ lên xe, có còi báo động tại xe. Smkey đồng thời rung và có âm báo động. Chế độ này on/off tùy user.
+ đề nổ từ xa: tối đa 500m, bấn phát xe nổ máy (mùa hè nóng chắc hữu dụng).
+tìm xe: vào bãi loay hoay k nhớ xe đâu, bấm phát, đèn còi báo.
+kiểm tra nhiệt độ trong xe, nguồn điện xe hiện thời: ngồi cafe, bấm phát, trên smkey hiện đủ cac thông số trên...
+ một đống nữa em đang mò...
- ngoài smk, hệ thống trang bị thêm một cái gọi là digital key. Nó là hệ thống cho phép chủ xe quên mang smkey vẫn có thể vào xe, sử dụng bình thường. Nhận diện chủ xe qua một cảm biến nhiệt đặt trên kính lái. Có pass để chủ xe tự đặt. Quên smkey, đứng ngoài, nhập pass, mơt cửa, rồi phắn.
Em sẽ post ảnh các cụ thị dâm sau. Túm lại, con ali này thông minh hơn cả con venza em dùng trước kia.
Cảm ơn cụ TG, cụ jingjong và đặc biệt cảm ơn cụ Hà Vũ....
Mình cũng đang hóng cái này
Còn tính năng gập gương và tự động chốt cửa, mở cốp nó tích hợp cùng nữa, Cụ chủ thử hộ em nhát

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mình cũng đang hóng cái này
Còn tính năng gập gương và tự động chốt cửa nó tích hợp cùng nữa, Cụ chủ thử hộ em nhát
Tự động khóa cửa khi xe chạy thì phải độ thêm cụ ah, gập gương cũng vậy

xmen

Xe buýt
Trông lão havu và cu em ở chỗ cụ Trung Già như hai anh em các cụ nhỉ :D, chúc mừng cụ bocubau đã lắp thành công nhé, em nghĩ sau cụ nên đánh 1 cái chìa thường cất vào đâu đó trong người để chỉ dành cho mở khóa, tránh trường hợp phải đi về tận nhà như hôm qua :D

Tommy Ha

Xe hơi
Trông lão havu và cu em ở chỗ cụ Trung Già như hai anh em các cụ nhỉ :D, chúc mừng cụ bocubau đã lắp thành công nhé, em nghĩ sau cụ nên đánh 1 cái chìa thường cất vào đâu đó trong người để chỉ dành cho mở khóa, tránh trường hợp phải đi về tận nhà như hôm qua :D
Sao lại thế ?
Mình nhìn thấy trên Chìa khóa có nút mở cốp ? Phải không cụ chủ

Tommy Ha

Xe hơi
Mình thấy cái này này, trên trang web của Cụ chủ ấy
Option Function
1, Side mirror fold/unfold
Không lẽ lại không có, hay cái này phải đặt thêm,