+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 3 trong 3

Đề mục: Xin mẫu giấy bán, cho, tặng xe ô tô theo mẫu của CA và cho em hỏi thêm chút ạ.

Mua xe ngày
    31-01-2009
    Thường ở
    Em ở SHOP NGƯỜI LỚN - 100 Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội cụ nhá.
    Động cơ OF
    43 mã lực

Mặc định Xin mẫu giấy bán, cho, tặng xe ô tô theo mẫu của CA và cho em hỏi thêm chút ạ.

Em sắp làm 1 em ở tỉnh khác, mong các bác cho em xin mẫu giấy bán, cho, tặng xe ô tô theo mẫu của CA (Em có search Google nhưng thấy có mấy loại hơi khác nhau) bản chuẩn mà các cụ đã dùng.

Thêm nữa các cụ cho em hỏi là sau khi điền đầy đủ các thông tin này thì cứ mang ra phòng công chứng để công chứng ủy quyền ạ. Tks các cụ nhiều.

Mua xe ngày
    14-12-2010
    Động cơ OF
    33 mã lực

Trích dẫn tubin viết Nghía cột cây số
    Em sắp làm 1 em ở tỉnh khác, mong các bác cho em xin mẫu giấy bán, cho, tặng xe ô tô theo mẫu của CA (Em có search Google nhưng thấy có mấy loại hơi khác nhau) bản chuẩn mà các cụ đã dùng.

Thêm nữa các cụ cho em hỏi là sau khi điền đầy đủ các thông tin này thì cứ mang ra phòng công chứng để công chứng ủy quyền ạ. Tks các cụ nhiều.
    Nếu cụ công chứng mua bán hay cho, tặng..... ra văn phòng công chứng thì chỉ cần mang giấy tờ gốc như cmt, hộ khẩu, dăng ký xe.... của bên bán và cụ . Họ tự có mẫu làm cho cụ hết

Mua xe ngày
    31-01-2009
    Thường ở
    Em ở SHOP NGƯỜI LỚN - 100 Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội cụ nhá.
    Động cơ OF
    43 mã lực

Trích dẫn xezep viết Nghía cột cây số
    Nếu cụ công chứng mua bán hay cho, tặng..... ra văn phòng công chứng thì chỉ cần mang giấy tờ gốc như cmt, hộ khẩu, dăng ký xe.... của bên bán và cụ . Họ tự có mẫu làm cho cụ hết
    Em cảm ơn cụ nhiều ợ

+ Trả lời