đưa vợ 2 đi khám sức khỏe...

hiep.economic

Xe buýt
hôm nay mồng 8 tết.đến hẹn lại lên vợ em đã được 1van6/
mà ko mang xuống hãng khám sức khỏe thì anh em GM lại bảo ko chịu bảo dưỡng định kỳ thì mệt lắm ah. bẩm cụ hnay em vừa ở hãng về anh em trong hãng hnay tư vấn và chăm chút vợ 2 em rất nhiệt tình ah,1 phần là hnay các bác ấy bắt đầu ngày làm việc đầu xuân.( xe em hnay dc các cụ ấy đặt lại phần mềm chân Côn,cắm laptop vào loading 1 lúc,rồi ok, mà em chỉ bảo là chân côn e rất tốt mà sao vợ em lại chết máy)..thế là mấy chú ngoài hãng nhiệt tình thật..và bảo là a yên tâm từ giờ vợ a sẽ ko bị như vậy nữa đâu..xong đó bắt đầu nâng lên kiểm tra tổng thể gầm bệ xe..rồi đi thử vào đừong gồ gề kiểm tra => phán ok tốt
có cái ảnh cho sinh động:

(lúc đang đợi giấy để dc ra khỏi cổng,mà chẳng mất 1 xu nào,biết vậy thì lần sau bồi dưỡng cho mấy chú làm xe mình 1 chút,vì các chú ấy làm nhiệt tình quá)
có lẽ bây giờ đổi thành GM nên phong cách phục vụ phải khác vidamco xưa nhỉ?

mông vợ em tại hạ long nè (chủ yếu khoe thương hiệu otofun)

trên đường về tiện thể vào toyota long biên để chuẩn bị đặt vợ 3 cho ông già.

chân dung dì như này nè:

lúc nào dì ghẻ em về em hầu tiếp ảnh sau nha/

vietthuy

Xe buýt
cụ làm ở GM Long Biên à cụ?------------------------------------

perfume_212

Xe hơi
hoa ra la cu , co phai cu dung ngoai cong vao lam thu tuc ko e cung gap cu xe e mau trang, luc di ra e con ngam xe cu mai. Hom nay dau xuan e cung xuong gm kiem tra tong the de chuan bi mot chuyen di quang tri.

theanh212

Xe điện
Các cụ cho em hỏi, em mới mua con Aveo, đi được 4000k rồi ( 1500km đầu thì thay dầu ngay tại nơi em mua xe, bên bán xe bảo cứ ra đấy bảo dưỡng lần một - bị mất tiền dầu và lọc dầu - em cứ tưởng xe mới chắc phải miễn phí phát dầu đầu tiên chứ ). Em thấy bảo 3000km nữa phải thay dầu tiếp lần nữa, vậy có đúng ko ạ? Em cũng chưa thấy hiện tượng òa ga, nhiên liệu tiêu hao khoảng 10 lít/100km - liệu có nhiều quá ko ( em dùng đi làm trong thành phố - từ Cầu Đuống đi Mỹ Đình - khoảng 20km) Cho em hỏi nếu em cứ đánh xe vào chính hãng kiểm tra bảo dưỡng có được ko ạ? Mức tiêu hao nhiên liệu như thế có sao ko ạ?
Cảm ơn các cụ.

hiep.economic

Xe buýt
hoa ra la cu , co phai cu dung ngoai cong vao lam thu tuc ko e cung gap cu xe e mau trang, luc di ra e con ngam xe cu mai. Hom nay dau xuan e cung xuong gm kiem tra tong the de chuan bi mot chuyen di quang tri.
vâng em nhận ra cụ rồi, đầu xuân chúc cụ năm mới an khang thịnh vượng...hnay đầu xuân đưa vợ đi khám sức khỏe tý ko mấy anh GM lại trách rằng ko chịu đưa xuống khám.

hiep.economic

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, em mới mua con Aveo, đi được 4000k rồi ( 1500km đầu thì thay dầu ngay tại nơi em mua xe, bên bán xe bảo cứ ra đấy bảo dưỡng lần một - bị mất tiền dầu và lọc dầu - em cứ tưởng xe mới chắc phải miễn phí phát dầu đầu tiên chứ ). Em thấy bảo 3000km nữa phải thay dầu tiếp lần nữa, vậy có đúng ko ạ? Em cũng chưa thấy hiện tượng òa ga, nhiên liệu tiêu hao khoảng 10 lít/100km - liệu có nhiều quá ko ( em dùng đi làm trong thành phố - từ Cầu Đuống đi Mỹ Đình - khoảng 20km) Cho em hỏi nếu em cứ đánh xe vào chính hãng kiểm tra bảo dưỡng có được ko ạ? Mức tiêu hao nhiên liệu như thế có sao ko ạ?
Cảm ơn các cụ.
xe cụ ăn 10l/100km theo em như vậy là hơi nhiều/ xe chưa bao giờ ăn uống đến như vậy cả,cụ xem lại cách đi xem,cụ đừng đà mạnh quá em nó ko thích vậy đâu.
vâng cụ cứ xuống trực tiếp hãng bảo dưỡng ở đó sẽ miễn phí hoàn toàn..(ko cần mang theo gì cả ngoài cái đăng ký xe)

vietthuy

Xe buýt
xe cụ ăn 10l/100km theo em như vậy là hơi nhiều/ xe chưa bao giờ ăn uống đến như vậy cả,cụ xem lại cách đi xem,cụ đừng đà mạnh quá em nó ko thích vậy đâu.
vâng cụ cứ xuống trực tiếp hãng bảo dưỡng ở đó sẽ miễn phí hoàn toàn..(ko cần mang theo gì cả ngoài cái đăng ký xe)
Vẫn câu cũ, hỏi cụ xem cụ đi bảo dưỡng ở đâu? GM Miền Bắc dưới Pháp Vân- Giải phóng hay chỗ nào?

hiep.economic

Xe buýt
cụ xuống tận nhà máy nhé..ở đó sẽ chẳng thiếu cái gì cả. km12 đừong giải phóng cụ nhé

all4country

Xe tải

vietthuy

Xe buýt
Chủ nhật nghỉ, thứ 7: hai tuần làm 1 tuần, nghỉ 1 tuần