+ Trả lời
Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả: từ 11 đến 20 trong 46

Đề mục: Cách mở cửa xe ô tô khi quên chìa khóa

Mua xe ngày
    23-05-2006
    Động cơ OF
    56 mã lực

Trích dẫn PleaseTryAgain viết Nghía cột cây số
    Mở được bằng cách thông thường đấy kụ ah. Hôm trước xe của em cũng bị dính quên chìa khóa trong túi áo, vứt vào cốp sau, mà chìa khóa nhà lại để quên trong xe.... nên đành gọi salon cho người ra cứu. Em ngỡ ngàng luôn, chỉ chưa đầy 1 phút, các bác í đã mở được cửa giúp em. Xe em Lac CDX 2010 nhé. em biếu các bác 100K phụ phí xăng xe....( vì đoạn đường từ gara các bác ấy qua chỗ em bị nạn chưa đầy 1km). Qua đây em cũng khuyên các bác ko nên để xe ở vị trí khuất và nhất là trong đêm tối . Vì em trộm nghĩ, nếu các bác ở gara mà nhân cách ko tốt, hoặc là cuộc sống bị đưa đẩy, túng quá làm liều... thì ko biết là đồ đạc và giấy tờ của chủ xe sẽ ntn nhỉ? Các bác cũng như em thôi, có của thì phải tìm cách mà bảo vệ nhé. không thì "mất bò mới lo làm chuồng". Qua đây em chỉ muồn chia sẻ kinh nghiệm bản thân như vậy thôi. Chúc các bác và bản thân em sẽ ko bao giờ bị kẻ xấu ghé thăm.
    Cụ mô tả sơ bộ xem làm cách nào? có phải dùng 1 tournovit mỏng cạnh cửa, thò móc thép nhỏ vào giật chốt cửa không?
    [I]Em bị mất logo OF limited số 53, bác nào thấy ới em cái nhé[/I]

Mua xe ngày
    30-03-2010
    Thường ở
    Thanh Xuân 0983299244
    Động cơ OF
    39 mã lực

hôm trước em quên chìa khóa camry trong cốp và tiện tay sập cốp thế là....toi mất 3tram bác thợ khóa làm trong 2' thui....

Mua xe ngày
    11-02-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn PleaseTryAgain viết Nghía cột cây số
    Mở được bằng cách thông thường đấy kụ ah. Hôm trước xe của em cũng bị dính quên chìa khóa trong túi áo, vứt vào cốp sau, mà chìa khóa nhà lại để quên trong xe.... nên đành gọi salon cho người ra cứu. Em ngỡ ngàng luôn, chỉ chưa đầy 1 phút, các bác í đã mở được cửa giúp em. Xe em Lac CDX 2010 nhé. em biếu các bác 100K phụ phí xăng xe....( vì đoạn đường từ gara các bác ấy qua chỗ em bị nạn chưa đầy 1km). Qua đây em cũng khuyên các bác ko nên để xe ở vị trí khuất và nhất là trong đêm tối . Vì em trộm nghĩ, nếu các bác ở gara mà nhân cách ko tốt, hoặc là cuộc sống bị đưa đẩy, túng quá làm liều... thì ko biết là đồ đạc và giấy tờ của chủ xe sẽ ntn nhỉ? Các bác cũng như em thôi, có của thì phải tìm cách mà bảo vệ nhé. không thì "mất bò mới lo làm chuồng". Qua đây em chỉ muồn chia sẻ kinh nghiệm bản thân như vậy thôi. Chúc các bác và bản thân em sẽ ko bao giờ bị kẻ xấu ghé thăm.
    bác nói thế nào chứ . riêng xe CDX thì bác để quên chia khóa trong xe thì không bao giờ khóa đc xe nhé , nó là khoa thông minh bác phải cần chìa khóa cách xe lơn hơn 5m mới tự khóa hoặc bác bấm khóa mà nếu bác bấm khóa xe thì bác đứng gần đấy <3m thì vẫn mở được cửa xe ở cánh lái nhé

Mua xe ngày
    25-12-2010
    Thường ở
    chuồng sư tử
    Động cơ OF
    8087 mã lực

Két sắt còn mở được khi mất chìa đấy cụ ạ. Có một cách nhanh hơn mà em đã gặp, Chú tài lấy ngay cục gạch đập kính bên của xe Ranger rồi mang đi bảo hiểm. Bótay.

Mua xe ngày
    16-08-2011
    Thường ở
    Bán âm ly loa đầu cd Nhật bãi http://www.amthanhnoidia.com made in Japan
    Động cơ OF
    43 mã lực

bây giờ mấy khi mới có xe nào zoăng cửa hở rộng vậy,chốt cửa giờ cũng khác rồi.
    Cụ Chưa đăng ký lưu số e này : 098.369.8887. Cần mua âm ly - loa Nhật gọi ngay cho e . www.amthanhnoidia.com

Mua xe ngày
    17-02-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

cám ơn cụ, biết đâu sau này e cung phải dung cách nay,
    cụ Chưa đăng ký ủn em lên cao tí nữa để em lấy vợ nhé

Mua xe ngày
    23-03-2010
    Động cơ OF
    29 mã lực

Trích dẫn ADUKA viết Nghía cột cây số
    bác nói thế nào chứ . riêng xe CDX thì bác để quên chia khóa trong xe thì không bao giờ khóa đc xe nhé , nó là khoa thông minh bác phải cần chìa khóa cách xe lơn hơn 5m mới tự khóa hoặc bác bấm khóa mà nếu bác bấm khóa xe thì bác đứng gần đấy <3m thì vẫn mở được cửa xe ở cánh lái nhé
    Em đồng ý với ý kiến của kụ này

Mua xe ngày
    02-01-2012
    Thường ở
    Gần cầu Thăng Long
    Động cơ OF
    31 mã lực

ọc giờ để ngoài đường chắc toi luôn các cụ ợ.
    Làm trai chân đất dép tông. Đàn bà thấy vậy chạy rông theo hoài. 0988 902 698

Mua xe ngày
    13-05-2010
    Động cơ OF
    30 mã lực

Trích dẫn vietthuy viết Nghía cột cây số
    Cụ mô tả sơ bộ xem làm cách nào? có phải dùng 1 tournovit mỏng cạnh cửa, thò móc thép nhỏ vào giật chốt cửa không?
    Chuẩn kô cần chỉnh !!!!!
    Tại sao phải lu mờ khi cụ Chưa đăng ký có thể tỏa sáng ?!?

Mua xe ngày
    13-05-2010
    Động cơ OF
    30 mã lực

Trích dẫn ADUKA viết Nghía cột cây số
    Có thể bác chưa gặp trường hợp này nên chưa rõ thôi. Thế này nhé, em miêu tả lại, nếu bác nào đi CDX thì thực hành lại cách của em xem em nói đúng hay sai nhé. Em vào làm việc với đối tác, khóa xe cẩn thận, OK, làm việc xong, ra lấy xe, nhưng vì hôm đó trời hơi oi 1 tí nên em cởi cái áo ngoái ra, trước khi cới thì em bật cái cốp đắng sau, sau đó, chẳng hiếu thế nào lại đút cái chìa khóa vào cái túi áo rồi vứt luôn vào cốp. Ngay sau khi cốp vừa đóng, em ra mở của để vào xe.... thì ko thể mở được. Chuyện sau đó thế nào thì gọi sự trợ giúp từ Salon. Em chia sẻ lại chuyện của em ....
    Tại sao phải lu mờ khi cụ Chưa đăng ký có thể tỏa sáng ?!?

+ Trả lời
Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối