Nghe nhạc hình đâù dvd KOVAN KT-6604 bằng usb trên xe gentra

ngduyhai

Xe hơi
Tình hình là em muốn hỏi các cụ cách nghe nhạc hình trên đầu dvd này.em cop nhạc hình và phim ra usb thì đầu báo không nhận được.các cụ có biết cách thì chỉ dùm em.[..]em đi gentra và đầu là đầu dvd kovan kt 6604.Dưới đây là thông số của đầu.

Màn hình cảm ứng, 7 inch mới màu TFT-LCD- Full HD ( 16:9)
Giao diện sử dụng: Tiếng Anh
Đầy đủ tính năng điều khiển từ xa và có 2 cổng kết nối ngoài: USB/ SD
Có hệ thống chống Sốc
Được cài sẵn chức năng Equalizer
1 RCA video vào-2RCA audio vào-1 RCA hiển thị camera vào-1RCA video ra và 2 RCA
Hỗ trợ: DVD/VCD/CD/MP3/MPEG4
Hỗ trợ xem tivi và nghe radio FM, có tính năng hỗ trợ điều kiển trên vô lăng.
Đặc biệt có kết nối Bluetooth
Hỗ trợ GPS (chức năng định vị)

Được thiết kế dành riêng cho Chevrolet Captival & Gentra Full HD nên rất đẹp, vừa vặn với toplo và đầy đủ chức năng của Chevrolet Captival & Gentra Full HD. Tất cả các dây, giắc, mặt dưỡng,.... đều phù hợp với Chevrolet Captival & Gentra Full HD nên lắp đặt rất nhanh, không phải chế.
Lưu ý: (Khi mua hàng KOVAN)

Vtp1406

Xe hơi
Cụ convert đuôi qua mpge4. 640.480 y ah. Là xem ngon. Dùng tool gì cũng đc ạh. Miễn chuẩn đuôi thôi

Vtp1406

Xe hơi
Dùng xilisoft cho dễ cụ nhé. Chọn convert iphone y ah. Dc thì vodka e cụ nhé!

ngduyhai

Xe hơi
ko có ai chả lời rùm em vụ này a`

pioneer.vn

Xe tải
Số 10 Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Website
www.pioneer.vn
Tình hình là em muốn hỏi các cụ cách nghe nhạc hình trên đầu dvd này.em cop nhạc hình và phim ra usb thì đầu báo không nhận được.các cụ có biết cách thì chỉ dùm em.[..]em đi gentra và đầu là đầu dvd kovan kt 6604.Dưới đây là thông số của đầu.

Màn hình cảm ứng, 7 inch mới màu TFT-LCD- Full HD ( 16:9)
Giao diện sử dụng: Tiếng Anh
Đầy đủ tính năng điều khiển từ xa và có 2 cổng kết nối ngoài: USB/ SD
Có hệ thống chống Sốc
Được cài sẵn chức năng Equalizer
1 RCA video vào-2RCA audio vào-1 RCA hiển thị camera vào-1RCA video ra và 2 RCA
Hỗ trợ: DVD/VCD/CD/MP3/MPEG4
Hỗ trợ xem tivi và nghe radio FM, có tính năng hỗ trợ điều kiển trên vô lăng.
Đặc biệt có kết nối Bluetooth
Hỗ trợ GPS (chức năng định vị)

Được thiết kế dành riêng cho Chevrolet Captival & Gentra Full HD nên rất đẹp, vừa vặn với toplo và đầy đủ chức năng của Chevrolet Captival & Gentra Full HD. Tất cả các dây, giắc, mặt dưỡng,.... đều phù hợp với Chevrolet Captival & Gentra Full HD nên lắp đặt rất nhanh, không phải chế.
Lưu ý: (Khi mua hàng KOVAN)
Cụ thử tải những clip DivX rồi copy vào USB thử xem,Em nghĩ cụ chọn file chưa đúng thôi, hầu như các đầu Pioneer,Alpine,JVC,Sony đều xem được lẽ nào đầu cụ lại ko ???:-"

Chỉnh sửa cuối:

ngduyhai

Xe hơi
Cụ thử tải những clip DivX rồi copy vào USB thử xem,Em nghĩ cụ chọn file chưa đúng thôi, hầu như các đầu Pioneer,Alpine,JVC,Sony đều xem được lẽ nào đầu cụ lại ko ???:-"
đầu này là đầu tàu bằng sao đựoc nhưng đầu kia hả cụ.ko biết có đc ko nữa.cứ thử xem nào.thanks cụ trước

TVPL

Xe container
đầu này là đầu tàu bằng sao đựoc nhưng đầu kia hả cụ.ko biết có đc ko nữa.cứ thử xem nào.thanks cụ trước
Cái vụ này có nhiều thớt hướng dẫn rồi mà cụ ?
+ Cái này : http://www.otofun.net/threads/222541-dinh-dang-video-cho-kovan
+ Cái này có: http://www.otofun.net/threads/252916-huong-dan-convert-video-sang-chuan-divx-phat-tren-pioneer-avh-p4250dvd/page13

Có một đống files video clip ca nhạc đủ thể loại em convert để xem trên xe roài, cụ sang bên này tải về (có cả hướng dẫn bên đó)
http://www.otofun.net/threads/329979-%5Bmf%5Dvideo-clip-tong-hop-xem-tren-xe-dixv-avi

Chúc vui.

Duongsnnpt

Đi bộ
$-)Mình cũng mới lắp cái đầu Kovan cho xe Hyundai. Hôm trước hì hục copy vào USB xong mở ko thấy kêu, cả đuôi Mp3 lẫn MP4. Mong các cụ chỉ bảo. Hay là để trong thư mục nó ko nhận nhỉ?

haidangdo

Xe hơi
em cũng kovan... để mở nhạc hình thì các cụ nên convert file nhạc thành đuôi .avi là đọc tốt :D
Mp3 mà không lên thì chắc cụ nên xem lại cái usb của mình nhé .. 90% là hỏng hoac mua phải cái usb hàng nhái của Tung của rồi

totube(TuanDLCG)

Xe tải
e cũng đang muốn lắp quả Kovan, thấy bảo chú khựa này là rẻ nhất thị trường hả các bác? E nghĩ của khựa thì đuôi gì chẳng chơi được :))