Hôm qua em đã mang con PS 150 ra bác Shark tút hàng

sms.dalink.vn

Xe đạp
Chiều hôm qua em đang mang chiến mã PS 150 ra nhờ anh Sơn Shark tút lại hàng họ vì đã quá nhão do ăn chơi lâu ngày :P, tam thời kết quả thật là mỹ mãn. Em như chết đi sống lại vì phát hiện ra mình vẫn là Gà bị chặt chém và xiết cổ 1 cách dã man... :(, em đi làm lương 3 cọc 3 đồng xe hỏng thì vẫn cố moi móc mọi nơi để sửa, ấy thế mà 1 số thợ làm ăn ko có trách nhiệm... ấy là quen biết giới thiệu rồi đấy, bỏ ra đống tiền mà cảm thấy xe nó Vẫn Thế và còn tồi đi chứ chả tốt lên tẹo nào. Cảm giác đầu tiên của em là
- Máy thoát hơn, ko còn tình trạng rung rật và ì ạch như lúc mới mang đến.
- Giảm sóc cũng đã đỡ nhiều, do thời gian chât hẹp nên chưa xem được giảm xóc sau, hơn 7h giờ tối rồi thứ 7 máu chảy về tim ai cũng phải đi tìm con bướm =)).
+ em có 1 thắc mắc nho nhỏ là khi em đỗ đèn đỏ thì máy vẫn nổ nó có "tình trạng" là nổ kiểu như không đều ấy ạ ngắn rồi dài lên. Cái này có thể do đồ mới quá nó thế ko ạ :D
ko biết nói gì hơn là cảm ơn anh Sơn và các bác otofun đã giúp em có nơi đi về cho con xe nó được yên tâm hơn.
Mong A Sơn luôn làm việc vì tâm vì nghề ;;)@};-;;) otofun ngày càng phát triển
Em xin hết!!!

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

luuc0ngtu

Xe hơi
con sh150 em mới làm chỗ bác sơn cũng y như của bác. Đỗ thì máy kêu ko đều lắm.hx hx

sms.dalink.vn

Xe đạp

shark 150cc

Xe hơi
Chiều hôm qua em đang mang chiến mã PS 150 ra nhờ anh Sơn Shark tút lại hàng họ vì đã quá nhão do ăn chơi lâu ngày :P, tam thời kết quả thật là mỹ mãn. Em như chết đi sống lại vì phát hiện ra mình vẫn là Gà bị chặt chém và xiết cổ 1 cách dã man... :(, em đi làm lương 3 cọc 3 đồng xe hỏng thì vẫn cố moi móc mọi nơi để sửa, ấy thế mà 1 số thợ làm ăn ko có trách nhiệm... ấy là quen biết giới thiệu rồi đấy, bỏ ra đống tiền mà cảm thấy xe nó Vẫn Thế và còn tồi đi chứ chả tốt lên tẹo nào. Cảm giác đầu tiên của em là
- Máy thoát hơn, ko còn tình trạng rung rật và ì ạch như lúc mới mang đến.
- Giảm sóc cũng đã đỡ nhiều, do thời gian chât hẹp nên chưa xem được giảm xóc sau, hơn 7h giờ tối rồi thứ 7 máu chảy về tim ai cũng phải đi tìm con bướm =)).
+ em có 1 thắc mắc nho nhỏ là khi em đỗ đèn đỏ thì máy vẫn nổ nó có "tình trạng" là nổ kiểu như không đều ấy ạ ngắn rồi dài lên. Cái này có thể do đồ mới quá nó thế ko ạ :D
ko biết nói gì hơn là cảm ơn anh Sơn và các bác otofun đã giúp em có nơi đi về cho con xe nó được yên tâm hơn.
Mong A Sơn luôn làm việc vì tâm vì nghề ;;)@};-;;) otofun ngày càng phát triển
Em xin hết!!!
Thắc mắc nhỏ của bạn, theo mình nhìn nhận: những xe đã sửa chữa bộ ECU thường có hiện tượng này! Hơn nữa thời gian gần đây, rất nhiều xe có hiện tượng nổ ko tròn máy, rung, chạy ko bốc - 1 phần nguyên nhân do chất lượng xăng dầu!!!!! Mình sẽ cố gắng tìm hiểu để giải quyết ! Cảm ơn các bạn đã tin tưởng!

stylish1610

Xe tải
mừng cho bác có con xe chạy ngon

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cuối tuần em cũng phải mang xe ra kiểm tra ,bảo dưỡng . Xe chạy được khoảng 2 vạn rồi , em cũng dầu mỡ định kỳ chuẩn nhưng dạo này cảm giác xe không bốc như lúc mới nữa , chạy 1 mình thì ko khác biệt nhiều nhưng thêm gấu ngồi lên là thấy khác :D , và hình như ga không vọt ngay mà mất khoảng 1s rồi mới vọt lên làm gấu ngồi sau hay bị giật mình. Tiện đây bác nào có kinh nghiệm thì cho em vài lời khuyên xem phải sử lý thế nào nhé

LuongMinhHieu

Xe máy
chúc mừng kụ nhe.

hainguyen181

Xe buýt
em cũng mơ mua được con PS cũ ra cụ Sơn " mông lại":D

rambobattu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho em hỏi địa chỉ của bác Shark, con PS 125 của em tốn không biết bao nhiêu tiền rồi mà càng sửa càng lỗi:(

rambobattu

[Tịch thu bằng lái]
Thắc mắc nhỏ của bạn, theo mình nhìn nhận: những xe đã sửa chữa bộ ECU thường có hiện tượng này! Hơn nữa thời gian gần đây, rất nhiều xe có hiện tượng nổ ko tròn máy, rung, chạy ko bốc - 1 phần nguyên nhân do chất lượng xăng dầu!!!!! Mình sẽ cố gắng tìm hiểu để giải quyết ! Cảm ơn các bạn đã tin tưởng!
Bác cho em xin số cầm chân để em xin trợ giúp với ạ:D

Hai_Cẳng

Xe hơi
Lâu ko cho em của mình ra cho bác Sơn thăm khám .... Đi quá ngon nên lâu lâu thành quên =))

quanduihoa

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi địa chỉ bác Sơn cá mập để em qua chỉnh chọt tí ti ợ?

AF-1

Xe buýt
Cụ Sơn-dác có nhận sửa, bảo dưỡng Pi-LX ko ạ để em đến. Xe gấu nhà em hỏng cái phao xăng hay sao ý, đổ đầy bình mà kim đồng hồ xăng nó chỉ báo lên được 50% thôi. Chạy hết 1/2 bình là nó hiện cái hình cây xăng vàng khè lên, nhìn rất sốt ruột ạ. X_X Không biết chỗ cụ có thay hay sửa được ko ạ ?